• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,881
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คงต้องแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ยศ
เพราะวันหน้าอาจไม่ใช่คนนี้แล้วอ่ะดิพี
เหอๆๆๆ ล้อเล่นอ่าาาาา :biggrin::biggrin:่
เอ๊ะ..ยังไง..งง:embarrassed:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คงต้องแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ยศ
เพราะวันหน้าอาจไม่ใช่คนนี้แล้วอ่ะดิพี
เหอๆๆๆ ล้อเล่นอ่าาาาา :biggrin::biggrin:่
โอ้ว!!! ช่างกล้าหาญยิ่งนัก

ตอนนี้เลขระหัสของนาย ศุภณัฐ ออกแล้ว คือ A31849 ให้ติดต่อการล๊อคอินได้ เลย ขอให้พบกับความอบอุ่นสนุกสนาน ในเว็ปนี้ได้เลยครับ

แอบมาโฉบ..ตอนฝนจาตก..อุอุ:cool: :cool:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ สมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และผองเพื่อนผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 5 ปีชมรม Cefiro-Thailand ในวันเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 สถานที่สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต (ตั้งอยู่ช่วงระหว่างกรมประชาสัมพันธ์ ช่อง 11 (NBT) กับมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย) ตั้งแต่เวลา 16.30 น.เป็นต้นไป ค่าใช้จ่ายหัวละ 300.-บาท (ไม่รวมสุรา) รายการกิจกรรมสนุกสนานเช่นเดิม มีรางวัลแจกจ่ายเพียบ .. เจอกันครับทุกๆ คน
<!-- / message --><!-- sig -->
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

มีงานอีกแว้ววว..แหล่มๆ:wink:

แล้วไม ไปสั่งเสื้อกะตาคนนี้ล่ะ ของชุ พี่สั่งให้แล้วน่ะ XXL ไซด์พิเศษ

โทษทีคับนึกว่าเป็นเสื้อ cef บางแสนโซน ที่คุยกับพี่ยศไว้
ไม่ทราบจิงๆว่าสั่งเสื้อ cef thailand กับพี่ยศก็ได้ โทษทีคับ:sweat:

• #2,888

ใครไปมั่งงานนี้เตรียมตัวไว้นะ

ปีที่แล้วงาน 4 ปีได้รางวัลมาปีนี้งาน 5 ปีจะเอาอีก..อิอิ

ข้าเจ้าไปแน่นอนน

ใครไปมั่งงานนี้เตรียมตัวไว้นะ

ปีที่แล้วงาน 4 ปีได้รางวัลมาปีนี้งาน 5 ปีจะเอาอีก..อิอิ

ข้าเจ้าไปแน่นอนน
พี่..ไปแน่นอน...เด๋ววัน ที่ 6 กย. รวมตัวกัน เวลา บ่าย 2 โมง ที่ปั้ม เจ็ท.. (จะย่อง) ที่เดิม บายพาท เมืองชลก่อนถึงสะพานลอยข้ามแยกบ้านบึง..ดีที่สุดแล้วขับตามกันไปเป็นขบวน สวยงามดี
ขอเชิญ พี่น้องบางแสนทุกคน เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ให้พร้อมเพรียงกันน่ะครับ..ใครจาไป..ยกมือ..ขึ้นนนนน...

พี่..ไปแน่นอน...เด๋ววัน ที่ 6 กย. รวมตัวกัน เวลา บ่าย 2 โมง ที่ปั้ม เจ็ท.. (จะย่อง) ที่เดิม บายพาท เมืองชลก่อนถึงสะพานลอยข้ามแยกบ้านบึง..ดีที่สุดแล้ว ขับตามกันไปเป็นขบวน สวยงามดี
ขอเชิญ พี่น้องบางแสนทุกคน เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ให้พร้อมเพรียงกันน่ะครับ..ใ ครจาไป..ยกมือ..ขึ้นนนนน...
<!-- / message --><!-- sig --> __________________

หู เข้า มาดู เมื่อ วาน
วันนี้ มา 2 หน้าละ
แรง จริงๆกระทู้ นี้ อิอิ:biggrin:

พี่..ไปแน่นอน...เด๋ววัน ที่ 6 กย. รวมตัวกัน เวลา บ่าย 2 โมง ที่ปั้ม เจ็ท.. (จะย่อง) ที่เดิม บายพาท เมืองชลก่อนถึงสะพานลอยข้ามแยกบ้านบึง..ดีที่สุดแล้วขับตามกันไปเป็นขบวน สวยงามดี
ขอเชิญ พี่น้องบางแสนทุกคน เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ให้พร้อมเพรียงกันน่ะครับ..ใครจาไป..ยกมือ..ขึ้นนนนน...

แน่ใจนะพี่ว่าจะเป็นขบวน เด๋วก็เหมือนคราวที่แล้วอีก:rolleyes: :biggrin: เหมือนหนีใครก็ไม่รู้ ผมกลัวตามไม่ทันง่ะ :smile: :embarrassed:

แน่ใจนะพี่ว่าจะเป็นขบวน เด๋วก็เหมือนคราวที่แล้วอีก:rolleyes: :biggrin: เหมือนหนีใครก็ไม่รู้ ผมกลัวตามไม่ทันง่ะ :smile: :embarrassed:
เอาเชือกร้อยไว้ รับรอง เป็นแถว

• #2,894

ไปด้วยยกมือหนึ่งคน:smile:

ต้องดูบ้านนู้นก่อนว่าวันเดียวกันหรือป่าว ถ้าไม่จะไปด้วย

Log in ได้แล้วครับพี่น้องครับ
Bangsean Zone มาแล้วววว
เลขที่ออก 849 เอาไว้ซื้อหวย 55

Log in ได้แล้วครับพี่น้องครับ
Bangsean Zone มาแล้วววว
เลขที่ออก 849 เอาไว้ซื้อหวย 55
โอ้วยินดีด้วยครับ มีเลขเป็นของตัวเองแล้ว

ไปด้วยครับแต่เราเซฟนนท์นี่หว่า

ขอเช็คลายเซ็นต์นิสสสสนึงจ้าาา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม