Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ส่วนน้องแนนสุดสวย อย่าซีเรียสนะ เดี๋ยวแก่ตามพี่เก๋
เอ๊ย เดี๋ยวแก่เร็ว....:coolly-0033:
คะพี่บิ๊ก ก็แนนเสียใจเท่านั้นเอง เพราะแนนเป้นคนไม่คิดเอาเรื่องไม่ดีคนอื่นมาใส่หัว จำแค่ว่าเค้าเคยดีอะไรกะเรามากกว่า และรู้สึกเสียใจถ้าคนที่เคยดีต่อกันไม่คิดแบบนั้น แต่ในเมื่อมันเกิดจากการสื่อสารที่ไม่ชัดเจน ซึ่งบังเอิญมันดันไปตรงกะที่เค้าคนนั้นเคยพูดไว้กะตัวของแนนเองเลยที่ร้านล้างรถ เลยทำให้แนนมีความคิดไปทางนั้น จบแล้วคะสบายใจได้

ที่ผมส่ง PM หาไอน้องหมี

เพราะไอน้องหมี มันอ้างถึงข้อความผมครับ แล้วไอน้องหมีกับผมก็น่าจะสนิทกันพอสมควร

ผมไม่อยากโพสท์หน้ากระทู้ เพราะ ถ้าคนอื่นมาอ่าน อาจจะคิดไปไกล

ซึ่งจริง ๆ แล้วเค้าอาจจะไม่รู้ก็ได้ว่า ผมเคยทำรถที่อู่ไหนมาบ้าง

ตัวพี่เก๋ก็คงจำได้ว่า ผมไปทำรถที่ไหนแล้วโดนมา

เมื่อตอนที่เดินจากอุ่ เคสปอร์ตมา อาจจะด้วยความน้อยใจผสมอารมณ์

ผมคิดว่า หลายคน คงเคยเป็นบ้าง

ยังไงก็ต้องขอโทษจากใจจริงนะครับทุกคน

ผมผิดเอง ยอมรับทุกอย่าง ทั้งตุ๊ด ฯลฯ แล้วแต่ใครจะให้ผมเป็นอะไร

เพราะผมเชื่อว่าผมเจตนาดีสักอย่าง ใครจะมาเปลี่ยนใจผมเป็นอะไรก็ไม่ได้

คนดี ตกน้ำไม่ไหล ตกไฟ ไม่ไหม้

(แต่ผม ตกน้ำ ตายแน่นอน ว่ายน้ำไม่เป็น)

และยังตื่นเต้นทุกครั้ง ที่เห็นรถเคสปอร์ตวิ่งตามท้องถนน ตามแมกกาซีน ตามดีวีดี

ที่สนามคงไม่ค่อยได้ไปเจอ ชีวิตประจำวันผมมีงานต้องรับผิดชอบ

และที่สำคัญ รุ้สึกเป็นเกียรติที่เคย เป็นอีกคนหนึ่งในเคสปอร์ต

เอ้อ แล้วพี่น้องเคสปอร์ตทุกคน ช่วยมองผมในแง่บวกด้วยครับ

แต่อย่างว่า คนเราจะมานั่งบังคับความคิดใคร คงไม่ได้

สวัสดีครับ

นี่คือคำขอโทษของเค้าคะ เราพร้อมให้อภัยเสมอคะ อ่านแล้วทุกคนเข้าใจในตัวเค้าดีนะ จบแล้่วนะคะ:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
ถ้าไม่รู้สึกดีๆกันมาก่อน คงไม่มานั่งบอกว่าเสียใจหรอกคะ จะไม่สนใจด้วยซ้ำ คนมีเป็นล้านใครจะมานั่งแคร์กันไปหมด ใครจะด่าเราก็ช่าง แต่ที่แคร์คำพูดคุณเพราะคุณเคยเป็นน้องที่น่ารักของเรา เท่านั้นเอง

ทุกคนคะเหตุผลสำคัญของแนนจริงๆมีเท่านี้ ขอโทษที่ทำให้ผู้ใหญ่หลายคนในบ้านหลังนี้ต้องปวดหัวนะคะ ขอโทษจริงๆคะ

ยาวกันเลยทีเดียว ก่อนอื่นต้องขอออกมาชี้แจงก่อน เนื่องจากว่ากระทู้
ต้นเหตุดันเป็นกระทู้ที่ผมตั้งขึ้น แต่เจตนาผมก็ไม่ได้จงใจจะว่าหรือจะแขวะใคร
แต่บังเอิญ สถานการที่ผมโดนมาเจอมา มันดันไปตรงกับใครบางคน
ซึ่งมันก็เป็นเหตุผลของคนแต่ละบุคคลคนนั้นที่เจอมา แล้วดันมาเจอกับ
กระทู้ที่ผมตั้งขึ้น เลยอาจทำให้มีข้อความบางข้อความที่อาจจะเกิด
การเสียดสี ฉะนั้นก็ขอให้พี่ๆชาว K-SPORT ก็ควรพิจารณาเป็นตัวบุคคลไป
คือไม่อยากให้มีเรื่องบาดหมางระหว่างอู่หรือคนหมู่มาก ส่วนตัวผม
ผมอาจจะไม่ค่อยสนิทกับพี่เก๋ แต่ผมก็รัก และเคารพนับถือพี่เก๋มาก
และก็มาตลอดด้วย ส่วนเจ้าตัวคนที่โพสพาดพิงหรือกระทบ ก็ได้ออกมาชี้แจง
และขอโทษแล้ว ผมก็อยากให้มันจบๆไป ไม่อยากให้มีปัญหากันอะคับ
ถ้ากระทู้ผมทำให้เกิดปัญหา โดยไม่ตั้งใจ ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ
รักนะ K-SPORT ทุกคน.....

ส่วนเสี่ย A เอาเวลาคิดมากมาเลี้ยงเหล้าผมดีกว่ามั๊ย...จัด ญ ให้ด้วยยิ่งแจ่ม คิคิ
ดีครับ เสี่ยบิ๊ก กินเหล้า มั่วนารีมันกว่าเยอะ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

ทุกคนคะเหตุผลสำคัญของแนนจริงๆมีเท่านี้ ขอโทษที่ทำให้ผู้ใหญ่หลายคนในบ้านหลังนี้ต้องปวดหัวนะคะ ขอโทษจริงๆคะ
ไปเที่ยวธรรมชาติกันดีกว่าเจ๊ ผักผ่อนบ้างอะไรบ้าง
:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:​

200 300 200 300 200 300 200 300 SXจงมาจงมา:coolly-0021::coolly-0010::coolly-0034:

หวัดดีครับทุกท่าน

ไปเที่ยวธรรมชาติกันดีกว่าเจ๊ ผักผ่อนบ้างอะไรบ้าง

:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:​
รอหัวหน้าวินอยู่เนี่ย อยากไป อยากไป ทริปปลาเผาก่อนเลยดีไหม:coolly-0033::coolly-0009:

ปลาเผา ขอนแก่น มีครับ
ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจว่าจังหวัดนี้มีอะไรดี แต่น้องชายผมออกจากสิงห์บุรี มา
จะถึงขอนแก่น ช่วงค่ำๆๆ อีกแล้วครับ ... ต้มไก่ใบหม่อน...555

ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจว่าจังหวัดนี้มีอะไรดี แต่น้องชายผมออกจากสิงห์บุรี มา
จะถึงขอนแก่น ช่วงค่ำๆๆ อีกแล้วครับ ... ต้มไก่ใบหม่อน...555
มีคนบอกว่าร้านต้มไก่ใบหม่อนไก่เหนียวมากครับ..555:coolly-0010:

มีแต่ปลานิลเท่านั้น...:coolly-0028:

สวัสดีครับ..........................

มีคนบอกว่าร้านต้มไก่ใบหม่อนไก่เหนียวมากครับ..555:coolly-0010:
ไอ้คนที่มันบอกพี่ มันสั่งมากินทีล่ะ สาม หม้อ
และที่สำคัญวันนี้มันก็มา

แผงประตูเมกาได้ครบ4เมือไหร่จะโทรไปแจ้งคับพระอาจาน A TK :coolly-0010:
ลลลืมไปเลยนะเนีย ขอบคุรล่วงหน้าเลยละกัน
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

มีแต่ปลานิลเท่านั้น...:coolly-0028:
ปลาช่อนต้องสั่งครับ ที่ร้านไม่ได้ทำขาย เพราะหาปลายากมาก
ทำได้ไม่ดีเราไม่ทำ ทำได้กินไม่อร่อยอย่าทำดีกว่า
ปกติแล้วจะหาไว้ต้อนรับ ท่านผู้มาเยือนเท่านั้น
ซึ่งเคยจัดให้ทีมงาน K-SPORT มาแล้วรอบนึง