• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

และแล้ว น้องชายผู้มาเยือน ก็ถึง ขอนแก่น
ต้มไก่ใบหม่อน ไก่ทอดสมุนไพร
พร้อมด้วยเสือขวดกับน้ำแข็ง
มันโทรมา เช็คชื่อแล้วครับ...

ปลาช่อนต้องสั่งครับ ที่ร้านไม่ได้ทำขาย เพราะหาปลายากมาก
ทำได้ไม่ดีเราไม่ทำ ทำได้กินไม่อร่อยอย่าทำดีกว่า
ปกติแล้วจะหาไว้ต้อนรับ ท่านผู้มาเยือนเท่านั้น
ซึ่งเคยจัดให้ทีมงาน K-SPORT มาแล้วรอบนึง
อร่อยจนทำให้ไอ้เบสก้างติดคอเลย:coolly-0010:

ถ้าขอโทษแล้วก็จบคะ พอแล้่วแหละ ต่อความยาวสาวความยืดเดียวจะมีีประเด็นกันอีก อาจจะเป็นกังวลหรือคิดมากไปบ้างก็อย่าคิดว่าชาว K-Sport มองคุณในแง่ไม่ดี แนนเป็นคนเขียนคนเดียวและแนนเป็นผู้หญิงคะจะมีความกังวลคิดเล็กน้อยหรือเพ้อเจ้ออาจจะเขียนตัดพ้อพูดเยอะบ้างเป็นเรื่องธรรมดาคะ ของผู้หญิงที่จะเพ้อเจ้อได้คะ ถ้าไม่รู้สึกดีๆกันมาก่อน คงไม่มานั่งบอกว่าเสียใจหรอกคะ จะไม่สนใจด้วยซ้ำ คนมีเป็นล้านใครจะมานั่งแคร์กันไปหมด ใครจะด่าเราก็ช่าง แต่ที่แคร์คำพูดคุณเพราะคุณเคยเป็นน้องที่น่ารักของเรา เท่านั้นเอง

ยังไงก็ต้องขอขอบคุณเจ๊แนนนะครับที่เข้าใจ ไม่ได้ใช้อารมณ์กันมากไปกว่านี้

และยังดีที่มีความทรงจำดี ๆ ต่อกันอยู่ ไม่ถูกยั่วยุจากคนอื่น

แล้วก็เข้าใจว่าถ้าไม่แคร์ก็คงไม่มาบอกกล่าวตักเตือนกัน และผมคิดบวกกับพี่น้องเคสปอร์ต ที่ผมรู้จัก ทุกคนครับ

ผมผิดเองที่ไม่ได้แวะเข้ามาในห้องนี้เลย เพราะรู้ว่าตัวเองไม่คู่ควร

เหมือนได้คบกับนางงาม แต่ทำตัวไม่ดี ก็สมควรที่จะโดนบอกเลิกครับ

ต่อไปนี้ผมจะได้ระวังอะไรมากขึ้น พิมพ์อะไรต้องคิดว่าคนอ่านจะคิดกันไปถึงไหน

ถึงแม้ว่า จะมีตะปู (ซึ่งผมหรือใคร ๆ ที่ผมไม่เคยรู้จักมาตอกใส่ )

มาตอกบนไม้กระดานของความทรงจำดี ๆ ของเรา

ต่อให้ถอนตะปูออกให้หมดยังไง

ผมเข้าใจว่ารอยมันคงไม่หายไปไหน

แต่เชื่อว่า ถ้าไม้กระดานสร้างจากความทรงจำที่บริสุทธิ์ จริงใจต่อกัน

รอยตะปูแค่นี้ ไม่ทำให้คุณค่าของไม้กระดานแห่งความทรงจำหายไปไหนแน่ครับ

เอาเป็นว่า เจ๊แนนและพี่ ๆ น้อง ๆที่ผมรู้จักทุกคน

ไม่เข้าใจผมผิดแล้วนะครับ(ผมหวังให้เป็นอย่างนั้นนะ)

และขอให้มั่นใจได้เลยว่า

ผมไม่พูดถีงอู่เสีย ๆ หาย ๆ ไม่แทรงแซง ไม่วิจารณ์แน่นอน

อะไรดี ไม่ดี คนเค้ารู้กันครับ

ตัวผมไม่มีอะไรครับ เพื่อน ๆ ผม ก็ไม่มีอะไรครับ

แล้วช่วงปีที่ผ่านมา ผมไม่ได้ผ่านไปแถวอู่เลยจริง ๆ นานมากแล้ว

ยังไงถ้าได้ผ่านไป จะเอาM79 ไปถล่ม เอ๊ย เอาขนมไทยอร่อย ๆ ไปฝากนะครับ

ส่วนใครที่โกรธเกลียดเครียดแค้นผม (ทั้งที่ไม่ได้รู้จักกัน)

ไม่ว่าจะด้วยไม่ถูกชะตาหรืออารมณ์พาไป

กรุณาลืมผมไปดีกว่าครับ เรื่องราวแย่ ๆ ของผมมีแต่จะไปถ่วงให้จิตใจของคุณหมองหม่น ตกต่ำหมดครับ

เอ้อ ใครอยากทำประกันอุบัติเหตุ ประกันภัยติดต่อผมได้นะครับ ยินดี

ไม่คาใจอะไรกับผมแล้วนะครับ โอเคนะครับ

ผมไปแข่งรถต่อแระ

ปล.ตรวจทานไป 10 กว่ารอบ หวังว่าคงไม่ทำให้ใครปี๊ดอีกนะครับ :coolly-0023:

แต่เข้ามาในกระทู้นี้แล้ว

ทำไมท้องมันร้องจังครับ

GT2535เฉพาะ25กำลังจะ.....

ยังไงก็ต้องขอขอบคุณเจ๊แนนนะครับที่เข้าใจ ไม่ได้ใช้อารมณ์กันมากไปกว่านี้

และยังดีที่มีความทรงจำดี ๆ ต่อกันอยู่ ไม่ถูกยั่วยุจากคนอื่น

แล้วก็เข้าใจว่าถ้าไม่แคร์ก็คงไม่มาบอกกล่าวตักเตือนกัน และผมคิดบวกกับพี่น้องเคสปอร์ต ที่ผมรู้จัก ทุกคนครับ

ผมผิดเองที่ไม่ได้แวะเข้ามาในห้องนี้เลย เพราะรู้ว่าตัวเองไม่คู่ควร

เหมือนได้คบกับนางงาม แต่ทำตัวไม่ดี ก็สมควรที่จะโดนบอกเลิกครับ

ต่อไปนี้ผมจะได้ระวังอะไรมากขึ้น พิมพ์อะไรต้องคิดว่าคนอ่านจะคิดกันไปถึงไหน

ถึงแม้ว่า จะมีตะปู (ซึ่งผมหรือใคร ๆ ที่ผมไม่เคยรู้จักมาตอกใส่ )

มาตอกบนไม้กระดานของความทรงจำดี ๆ ของเรา

ต่อให้ถอนตะปูออกให้หมดยังไง

ผมเข้าใจว่ารอยมันคงไม่หายไปไหน

แต่เชื่อว่า ถ้าไม้กระดานสร้างจากความทรงจำที่บริสุทธิ์ จริงใจต่อกัน

รอยตะปูแค่นี้ ไม่ทำให้คุณค่าของไม้กระดานแห่งความทรงจำหายไปไหนแน่ครับ

เอาเป็นว่า เจ๊แนนและพี่ ๆ น้อง ๆที่ผมรู้จักทุกคน

ไม่เข้าใจผมผิดแล้วนะครับ(ผมหวังให้เป็นอย่างนั้นนะ)

และขอให้มั่นใจได้เลยว่า

ผมไม่พูดถีงอู่เสีย ๆ หาย ๆ ไม่แทรงแซง ไม่วิจารณ์แน่นอน

อะไรดี ไม่ดี คนเค้ารู้กันครับ

ตัวผมไม่มีอะไรครับ เพื่อน ๆ ผม ก็ไม่มีอะไรครับ

แล้วช่วงปีที่ผ่านมา ผมไม่ได้ผ่านไปแถวอู่เลยจริง ๆ นานมากแล้ว

ยังไงถ้าได้ผ่านไป จะเอาM79 ไปถล่ม เอ๊ย เอาขนมไทยอร่อย ๆ ไปฝากนะครับ

ส่วนใครที่โกรธเกลียดเครียดแค้นผม (ทั้งที่ไม่ได้รู้จักกัน)

ไม่ว่าจะด้วยไม่ถูกชะตาหรืออารมณ์พาไป

กรุณาลืมผมไปดีกว่าครับ เรื่องราวแย่ ๆ ของผมมีแต่จะไปถ่วงให้จิตใจของคุณหมองหม่น ตกต่ำหมดครับ

เอ้อ ใครอยากทำประกันอุบัติเหตุ ประกันภัยติดต่อผมได้นะครับ ยินดี

ไม่คาใจอะไรกับผมแล้วนะครับ โอเคนะครับ

ผมไปแข่งรถต่อแระ

ปล.ตรวจทานไป 10 กว่ารอบ หวังว่าคงไม่ทำให้ใครปี๊ดอีกนะครับ :coolly-0023:

ขอบคุณสำหรับคำชมมากคะ แนน NICE และเข้าใจคน ไม่เอาอารมณ์อยู่เหนือเหตุผลอยู่แล้วคะ งานครบรอบ cef-thai มาทักทายชนแก้วกันนะคะ อิอิ :coolly-0045:

ขอบคุณสำหรับคำชมมากคะ แนน NICE และเข้าใจคน ไม่เอาอารมณ์อยู่เหนือเหตุผลอยู่แล้วคะ งานครบรอบ cef-thai มาทักทายชนแก้วกันนะคะ อิอิ :coolly-0045:
ไปด้วยเดะ เจ๊ทอย
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:​

ขออนุญาติไปร่วมงานด้วยคนน่ะครับ

ชนแก้วกับหมีแล้วก้อไอ้เบสก่อนมั้ยพี่ 555+:coolly-0010:

ไอ้เอไม่ให้มึงไปครับมันบอกไว้นานแล้ว..555:coolly-0041:
:coolly-0028:อยากไปอ่ะน่ะคุณเอ ขอไปด้วยคนดิ ผูกผมไว้ในรถก็ได้ครับ

หางานให้ตลอดนะมึงเนี่ยเดี๋ยวส่งตี๋เล็กลูกปืน2535จอมโหดไปจัดการ:coolly-0024:

[/CENTER]
จะขยับอะไรกันนัก กลัวโดนไอ้เรน สเตปไหม่เเดกหลอ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ก้อคาดว่าตอนนี้มีลูกปืน1.หมี2510 2.เเนน 3.โอ๊ต 4.พายุ 5.เส(ขอนแก่น) 6.ตี๋เล็ก+ใหญ่7.เรนนี่2530และอื่นๆอีกเพียบ(ปล.ไม่รวมไอ้เบสงูเห่า)เป็นการรวมตัวเพื่อจัดการพวกตุ๊ดเทอรโบบูสเท่านั้นครับ...555

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0028:อยากไปอ่ะน่ะคุณเอ ขอไปด้วยคนดิ ผูกผมไว้ในรถก็ได้ครับ
ไปได้แต่ มึงต้องเเดกน้ำตาลเเดงไปเยอะๆๆจะได้:coolly-0009:ไม่ดุ:coolly-0009:
ไม่ไช่หมา

ไปได้แต่ มึงต้องเเดกน้ำตาลเเดงไปเยอะๆๆจะได้:coolly-0009:ไม่ดุ:coolly-0009:

ไม่ไช่หมา
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:ถือกล่องฟิวส์อยู่ สัดกล่องฟิวส์ร่วงเลย 555