• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก้อคาดว่าตอนนี้มีลูกปืน1.หมี2510 2.เเนน 3.โอ๊ต 4.พายุ 5.เส(ขอนแก่น) 6.ตี๋เล็ก+ใหญ่7.เรนนี่2530และอื่นๆอีกเพียบ(ปล.ไม่รวมไอ้เบสงูเห่า)เป็นการรวมตัวเพื่อจัดการพวกตุ๊ดเทอรโบบูสเท่านั้นครับ...555

รายชื่อข้างบนนี้ หมูทั้งนั้น

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไปได้แต่ มึงต้องเเดกน้ำตาลเเดงไปเยอะๆๆจะได้:coolly-0009:ไม่ดุ:coolly-0009:

ไม่ไช่หมา
อย่าลืมบังอิม2แก้วเมาปลิ้นด้วยครับ...555:coolly-0028::coolly-0028:

รายชื่อข้างบนนี้ หมูทั้งนั้น[/CENTER]

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​
ไอ้ชั่วรีบพาน้องใหม่เบสงูเห่าของพวกโบบูสไปเลย..:coolly-0019:

อย่าลืมบังอิม2แก้วเมาปลิ้นด้วยครับ...555:coolly-0028::coolly-0028:

[/CENTER]
บังเขาไม่ดื่ม แต่ถ้าเหล้าเข้าปากเขาไห้กลืนเลยคับ
:coolly-0010:​

ยินดีต้อนรับ เบส โบบูชเทพ
:coolly-0022:​

2835PROเท่านั้นที่ปราบพวกบูสให้สิ้นซาก

ผมเป็นคนนึงที่พึงเล่นรถทำ
ก่อนที่มาเจอที่นี้ก็ทำตามที่ต่างๆๆนาๆๆมาซึ่งทุกที่ก็ทำกันเต็มที่<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แต่เมื่อผมมาเจอทุกๆๆคนที่บ้านหลังนี้ซึ่งทำให้ผมรู้จึงว่าบ้านหลังนี้ไม่ใช่เพียงแค่การทำรถที่ให้วิ่งได้ไปวันๆๆเสียมาซ่อมแล้วก็จบกัน<o:p></o:p]
แต่สิ่งที่เจอมาก็คือจิตใจน้ำใจความเป็นกันเองเทคแคร์กันแบบสุดๆและช่วยเหลือกันและสอนสิ่งต่างๆๆหรือให้แง่คิดต่างที่ไม่ใช่เพียงเรื่องรถแต่แทบจะทุกเรื่อง
เช่น ถ้าทำรถใส่ทำไมแค่นี้ก็พอแล้วใส่แล้วใช้ไม่ถึงใช้ของให้มันเต็มประสิทธิภาพก่อนเถอะจะใส่ทำไมให้เสียตังป่าว[ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมไม่เคยเจอ]
และนี้คือสิ่งที่ตอบแทนบ้านหลังนี้และพวกพี่ๆๆทุกคนกับความรู้สึกดีๆๆที่ให้กับผมซึ่งผมก็พึงมาเข้าในบ้านหลังนี้มันอาจไม่มีค่าอะไรแต่มีค่ากับความรู้สึกของผม <o:p></o:p]
ขอบคุณมากครับสำหรับทุกๆๆสิ่งครับพี่ๆๆทุกคน<o:p></o:p]
<o:p></o:p]
อย่าแซวกันนะครับ เดียวจะเขินไปมากกว่านี้ อิอิอิอิ<o:p></o:p]

แก้ไขล่าสุด:
ผมเป็นคนนึงที่พึงเล่นรถทำ
ก่อนที่มาเจอที่นี้ก็ทำตามที่ต่างๆๆนาๆๆมาซึ่งทุกที่ก็ทำกันเต็มที่<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แต่เมื่อผมมาเจอทุกๆๆคนที่บ้านหลังนี้ซึ่งทำให้ผมรู้จึงว่าบ้านหลังนี้ไม่ใช่เพียงแค่การทำรถที่ให้วิ่งได้ไปวันๆๆเสียมาซ่อมแล้วก็จบกัน<o:p></o:p]
แต่สิ่งที่เจอมาก็คือจิตใจน้ำใจความเป็นกันเองเทคแคร์กันแบบสุดๆและช่วยเหลือกันและสอนสิ่งต่างๆๆหรือให้แง่คิดต่างที่ไม่ใช่เพียงเรื่องรถแต่แทบจะทุกเรื่อง
เช่น ถ้าทำรถใส่ทำไมแค่นี้ก็พอแล้วใส่แล้วใช้ไม่ถึงใช้ของให้มันเต็มประสิทธิภาพก่อนเถอะจะใส่ทำไมให้เสียตังป่าว[ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมไม่เคยเจอ]
และนี้คือสิ่งที่ตอบแทนบ้านหลังนี้และพวกพี่ๆๆทุกคนกับความรู้สึกดีๆๆที่ให้กับผมซึ่งผมก็พึงมาเข้าในบ้านหลังนี้มันอาจไม่มีค่าอะไรแต่มีค่ากับความรู้สึกของผม <o:p></o:p]
ขอบคุณมากครับสำหรับทุกๆๆสิ่งครับพี่ๆๆทุกคน<o:p></o:p]
<o:p></o:p]
อย่าแซวกันนะครับ เดียวจะเขินไปมากกว่านี้ อิอิอิอิ<o:p></o:p][/QUOTE]...แต่ยังไงเองก็เป็นเบสงูเห่าอยู่ดี..555:coolly-0028::coolly-0028:

banana hotel มันคือเวทีมวยจริงๆๆหรือพี่เก๋

งงงทำไมต้องงูเห่า
ง่ายๆก็คือตอนแรกเป็นลูกปืนแต่ตอนหลังแปรพรรคเป็นพวกบูส(ชาวนากับงูเห่านั่นเอง)ไงครับ:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
banana hotel มันคือเวทีมวยจริงๆๆหรือพี่เก๋
ยังมีห้องเจ้าป่าและห้องม้าหรรษาอีกด้วยครับ..อยากรู้ลึกกว่านี้ต้องถามอ.ตั้มครับ:coolly-0009:

ยังมีห้องเจ้าป่าและห้องม้าหรรษาอีกด้วยครับ..อยากรู้ลึกกว่านี้ต้องถามอ.ตั้มครับ:coolly-0009:

มัน่าลองสักครั้งนะเนี่ย

ปล.ว่าแต่ไอ้เบสเมิงถามนี่จะไปใช่มั้ย
:coolly-0022:

เห้นพี่เรนในหนังสือcarperเล่มล่าสุดด้วย

คือ ผมก็ไม่ได้จะ เก ทับ นะครับ ขอนแก่น ของกินยังอีกเยอะ
อยากให้มีเวลามา แล้วท่านจะลืม อาหาร บ้างที่ไป ชั่วขณะ
กว่าจะรู้สึกตัวอีกที ก็สาย เพราะ อิ่ม แล้ว 555...
เกาหลีผัดแห้ง(ไม่เคย)
ถุงทอง(ไม่เคย)ปลาบู่หม้อไฟ(ไม่เคย)ต้มไก่ใบหม่อน
ต้นซุปเปอร์ตีนไก่(ไม่เคย)
ไก่สมุนไพร
กระหล่ำผัดน้ำปลา(ไม่เคย)
ไส้กรอกอีสาน
หมูยอ (แค่นึ่ง ก็รสชาติดี)(ไม่เคย)
ต้มเลือดหมู
ขนมเบื้องญวน(ไม่เคย)
อาหารเช้าอีกเยอะ(ไม่เคย) ถ้าK-Sport จะตื่นเช้ากัน 555

ลองมาค้นดูซิแล้วจะรู้่ว่า นี้ซิ ขอนแก่น...
ไอ้คูณ มาประจำเพราะ...
ที่เองเอ่ยมากรูได้ไปกินไม่กี่อย่างเองคร๊าบที่ขอนเเก่นแม่งไปจะ10ครั้งแล้ว..ดูสิพูดซะเห็นภาพเลย(ปล.ต้มไก่เหนียวกรูไม่กินนะ..555):coolly-0028::coolly-0004:

ในเมื่อเราและท่านทั้งหลายยังอยู่ในบ้านหลังนี้ควรสามัคคีกันอย่าให้ความคิดชั่ววูปทำให้อะไรทั้งหลายที่ก่อให้เกิดสิ่งไม่ดีเกิดขึ้นเพราะตัวเราเองนั้นไม่ได้ดีที่สุดหรอก..หากแต่การที่จะอยู่ในบ้านหลังนี้ควรมีจิตใจที่เป็นสุขอยากทำอะไรก็ได้เเต่ต้องมีขอบเขตให้เกียติกันจึงจะอยู่ในสังคมได้โดยสมบูรณ์แบบ..สิ่งเดียวที่ยังคงอยู่คือชื่อให้คนรุ่นหลังกล่าวขานเมื่อนึกถึงคือความดีของตัวท่านเอง

คือ ผมก็ไม่ได้จะ เก ทับ นะครับ ขอนแก่น ของกินยังอีกเยอะ
อยากให้มีเวลามา แล้วท่านจะลืม อาหาร บ้างที่ไป ชั่วขณะ
กว่าจะรู้สึกตัวอีกที ก็สาย เพราะ อิ่ม แล้ว 555...
เกาหลีผัดแห้ง
ถุงทอง
ปลาบู่หม้อไฟ
ต้มไก่ใบหม่อน
ต้นซุปเปอร์ตีนไก่
ไก่สมุนไพร
กระหล่ำผัดน้ำปลา
ไส้กรอกอีสาน
หมูยอ (แค่นึ่ง ก็รสชาติดี)
ต้มเลือดหมู
ขนมเบื้องญวน
อาหารเช้าอีกเยอะ ถ้าK-Sport จะตื่นเช้ากัน 555

ลองมาค้นดูซิแล้วจะรู้่ว่า นี้ซิ ขอนแก่น...
ไอ้คูณ มาประจำเพราะ...

:coolly-0041:

หิว
หิว
หิว
:coolly-0017: