• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็มันมีหมามาเห่าข้างบ้านเรา จะไม่ไห้มันร้อนได้ไงละครับ ว่าแต่คุนว่างป่าวจะชวนไปตีหมาหน่อยครับ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

พร้อมคับ แต่ว่าขอไปเติมพลังที่ ขอนแก่น ก่อนได้ม่ะคับ :coolly-0026:

ไปนอนดีกว่า นั่งรอนานแล้วไม่มาซักที รึแม่งตุ๊ดวะ 555555

กรู get และ :coolly-0029: เดี๋ยวกรูถ่าย คลิปมาฝากและกันจะจัดมันแบบไหนดีว่ะ

ผมมันคนโง่ด้วยสิ

กรู get และ :coolly-0029: เดี๋ยวกรูถ่าย คลิปมาฝากและกันจะจัดมันแบบไหนดีว่ะ

ผมมันคนโง่ด้วยสิ

NO สิ่งที่เราต้องการไม่ใช่การใช้กำลัง

คนๆนี้คิดว่าตัวเองฉลาด

ใช้วิธีปั่นคำพูดส่อต่อสาธารณชนให้พี่เก๋และพวกเราดูไม่ดี

โดยไม่พูดเยอะเพียงแต่รับรองคนที่อ่านและที่ทราบประวัีติผม

ว่าผมเคยทำอะไรที่ไหนมาเป็นตัวแปรให้คนที่อ่านเข้าใจเอง และชักจูงให้คนที่ไม่รู้จักเราจริงๆสนิทจริงๆเข้าใจเราผิด

พอคนใน K-Sport ไปถามเคลียร์ให้

ก็ pm กลับมาบอกว่าไม่ได้หมายถึงเรา

ต่อจากนั้นใช้แผนผมบอกแล้วนะว่าไม่ได้หมายถึงคุณ

แต่ทิ้งข้อความ2แง่2ง่ามไว้ในที่สาธารณชน

โดยไม่แก้ไข

และยังสามารถด่าเราได้ต่อ

โดยคิดเอาคำว่าผมบอกแล้วนะมาใช้

เพราะบอกแล้วพวกคุณจะทำไรผมได้ มีพยานหลักฐานเป็นการ pm โดยชัดเจนว่าผมไม่ได้หมายถึงคุณ

ฉลาดนะ แต่ว่าแล้วไงอ่ะ

แผนโครตตื้นเลย

ถ้าเราไปโมโหทะเลาะมีเรื่องกะเค้า

ก็จะตกหลุมเค้า เค้าจะว่าพวกเราเป็นพวกนักเลงเลวร้ายมาก

ทำให้พวกเราแค้นแต่ทำอะไรไม่ได้ไง นี้แหละแผนที่เค้าเล่นกะเราอยู่

ร้ายกาจจริงๆ

เราตอบโต้มากชื่อเสียงของพวกเราจะเสียเอง

ร้ายเนอะ

ไม่ว่าตอบโต้หรือไม่ตอบโต้เราก็เสียอ่ะ

แก้ไขล่าสุด:
NO สิ่งที่เราต้องการไม่ใช่การใช้กำลัง

ใช้วิธีปั่นคำพูดส่อต่อสาธารณชนให้พี่เก๋ดูไม่ดี

โดยไม่พูดเยอะเพียงแต่รับรองคนที่อ่านและที่ทราบประวัีติผม

ว่าผมเคยทำอะไรที่ไหนมาเป็นตัวแปรให้คนที่อ่านเข้าใจเอง และชักจูงให้คนที่ไม่รู้จักเราจริงๆสนิทจริงๆเข้าใจเราผิด

พอคนใน K-Sport ไปถามเคลียร์ให้

ก็ pm กลับมาบอกว่าไม่ได้หมายถึงเรา

ต่อจากนั้นใช้แผนผมบอกแล้วนะว่าไม่ได้หมายถึงคุณ

แต่ทิ้งข้อความ2แง่2ง่ามไว้ในที่สาธารณชน

โดยไม่แก้ไข

โดยคิดเอาคำว่าผมบอกแล้วนะมาใช้

เพราะบอกแล้วพวกคุณจะทำไรผมได้ มีพยานหลักฐานเป็นการ pm โดยชัดเจนว่าผมไม่ได้หมายถึงคุณ

รับทราบครับ....

ใช้วิธีปั่นคำพูดส่อต่อสาธารณชนให้พี่เก๋และพวกเราดูไม่ดี

โดยไม่แก้ไข

ถ้าเราไปโมโหทะเลาะมีเรื่องกะเค้า

ก็จะตกหลุมเค้า เค้าจะว่าพวกเราเป็นพวกนักเลงเลวร้ายมาก

ทำให้พวกเราแค้นแต่ทำอะไรไม่ได้ไง นี้แหละแผนที่เค้าเล่นกะเราอยู่

เราตอบโต้มากชื่อเสียงของพวกเราจะเสียเอง

ร้ายเนอะ

เด๋วไว้เข้าไปหาที่อู่นะพี่ คิคิ

ถึงบ้านแล้วน้ำท่วมทั้งซอยเลย ขอเรือด่วน 55555

:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:

สวัสดีคับ คุนพี่ ตั้ม มีเรื่องครับพี่
:coolly-0010:​

ต้องให้ถึงมือตั้ม มั๊ย..:coolly-0029:

ใช่พวกเรารัก K-SPORT ผมก็อยู่ที่นี้มานาน ทำรถก็มีความสุขดี อยู่อย่างพี่อย่างน้องมากันตลอด ไม่ว่าจะกี่รุ่นต่อกี่รุ่น มันก็จะมีพวกที่แพ้ภัยตัวเอง ไม่พอใจในความแรงระดับนี้ ก็จะค่อยๆหายจากเราไป คนเรามีหลายปะเภท ทุกคนที่ทำรถที่ K-SPORT รองคิดกันง่ายว่าจะมีที่ไหน ให้คุนได้เหมือน พี่เก๋ หรือ เปล่า
พาพวกคุณๆท่านๆทั้งหลายไปหาซื้อของตามที่ต่างๆสอนให้ดูของ เพื่อมาไส่รถตัวเอง ถ้าที่อื่นเขาจะพาไปไหมครับ???????
พาไปแข่งรถจัดน้ำ ข้าว อื่นๆๆ สอนวิธีขับ ออกตัว อื่นๆๆๆ เพาะพวกเราไม่ไช่ตุ๊ด มันต้องแรง<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แค่นี้เอาไปคิดกันเล่นๆๆๆ ผมว่าทุกคนก็น่าจะมีความรู้สึกดีๆถ้าคุนคือครอบครัว K-SPORT ตัวจริง<o:p></o:p]
ส่วนตัวผมเอง พี่เก๋ เป็นมากกว่าช่างที่ทำรถให้ผม พี่เก๋สอนทุกอย่าง ไม่ว่าจะเรื่องรถ ครอบครัว เพื่อนฝูง
อื่นอีกมากมาย บรรยายไม่หมด เอาเป็นว่าผมรัก K-SPORT มากมาย
การที่พี่เขาไม่รับโทรศัพท์ มันเป็นเรื่องปกติ พี่เขาอาจไม่ว่าง ติดธุระ อยู่ก็ได้ ตัวผมเองบ้างที่พี่เก๋ก็ไม่รับ ผมก้โทรไปไหม่ เด๋วก็รับ ไม่รับวันนี้วันหน้าก็ต้องรับ ครับ555 ไครที่แม่งเอา เอาเรื่องแค่นี้ไปคิดแม่งโครตตุ๊ดเลย
ไครที่อยู่ K-SPORT ไม่ได้ คุณต้องพิจารณาตัวเองแล้วว่าคุณคือตัวปัญหาหรือปล่าวครับ
คุณตัวปัญหาครับ อย่า มายุ่งกับพวกกู

<o:p>:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:</o:p]
จัดซักชุดเลยไหมคับพระอาจารฟังแล้วขึ้น :coolly-0034:คนแบบนี้มันต้องโดนซักที

ไว้เจอกันน่ะ................................................

โอ้ย ไม่โผล่มาหรอก เพราะโผล่มาตอบโต้ก็รู้ว่าเราจะตอบว่าไง มีอย่างเดียวทางออกของเค้าคือ ทำเฉยๆให้พวกเราเหมือนบ้าไปกันเองไง เฮ้อ ไม่น่าเลยนะคนเคยเล่นเคยสนุกเคยกิงข้าวเฮฮาปาร์ตี้ ด้วยกัน เคยเป็นเด็กที่น่ารัก ทำไมถึงเป็นไปได้ขนาดนี้ ไม่เข้าใจทำไมไม่คิดถึงสิ่งดีๆที่เคยมีให้กันบ้าง ทำไมกะเรื่องโทรสับมันร้ายแรงนักหรอ จนที่ผ่านมาที่ดีให้กันไม่มีความหมายเลย เสียใจหว่ะ:coolly-0017:

เฮ้อ แนนนะเคยไปกิงข้าวหลังจากไปเล่นเทศกาลไทย เทศกาลหนึ่ง เด็กคนนี้เค้าก็น่ารักนะ แนนยังจำได้เลย พาไปในร้านนั้นมีบัวลอยอร่อยมาก ยังอยากไปกิงร้านนั้นอีกทีนึงเลยแต่ไปไม่เป็นแล้ว มันเป็นบัวลอยที่อร่อยมาก อยากกินอีกจัง ฟังดูแล้วเห็นแก่กิงไหม อิอิ

จัดซักชุดเลยไหมคับพระอาจารฟังแล้วขึ้น :coolly-0034:คนแบบนี้มันต้องโดนซักที

ไม่ต้องจัดหรอกคะ รู้ว่าทุกคนรักและโกรธแทน ดีใจมากคะ:coolly-0033: แต่พี่เก๋เค้าไม่โกรธหรอกคะ เสียใจกะการกระทำของเด็กคนนี้มากกว่า และอยากจะบอกว่าพอเถอะ พี่เก๋เค้าเป็นผู้ใหญ่เรื่องแค่นี้เค้าให้อภัยเด็กได้ และพี่เก๋เค้าคิดถึงเรื่องดีๆของเด็กคนนี้ที่ผ่านมาด้วย แนนก็เข้าใจว่าเค้ายังเด็กอยู่เลยยังคิดไม่ได้ สักวันนึงเค้าคงคิดได้เองคะ:coolly-0041:แนนเชื่อว่าเนื้อแท้ของจิตใจเด็กคนนี้คงไม่ได้ร้ายกาจขนาดทำร้ายกันอาฆาตมาดร้ายกันเหมือนที่ทำกันอยู่แบบนี้หรอก:coolly-0045:

โดยไม่แก้ไข

ร้ายเนอะ

ไม่ว่าตอบโต้หรือไม่ตอบโต้เราก็เสียอ่ะ

ให้อภัยนะคะชาว K-SPORT อย่าไปพูดจะจัดจะอะไรเค้าเลย พี่เก๋เค้าไม่ได้โกรธอะไร เดียวเกิดเค้าใช้แผนเอาเราเป็นข้ออ้างการไม่มางานครบรอบ cef หรือไม่ยอมมาโดยใช้ข้ออ้างอื่นแต่ทำให้คนรอบข้างรู้ว่าเป็นเพราะเรา พวกเราจะดูไม่ดีคะ