• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เราชาว K-SPORT รักกันใช่ไหม พวกเราคอยดูแลช่วยเหลือซึ่งกันและกันเป็นพี่เป็นเพื่อนเป็นน้องกันเนอะ พี่เก๋เนี่ยก็ปรึกษาได้ทุกเรื่อง(เรื่องเรียนยังได้เลยเนอะ mami) เอาเป็นว่า พวกเรามีความสุขไหมที่เป็นสมาชิก K-SPORT ขอเสียงหน่อยจ้า:coolly-0033:
ใช่พวกเรารัก K-SPORT ผมก็อยู่ที่นี้มานาน ทำรถก็มีความสุขดี อยู่อย่างพี่อย่างน้องมากันตลอด ไม่ว่าจะกี่รุ่นต่อกี่รุ่น มันก็จะมีพวกที่แพ้ภัยตัวเอง ไม่พอใจในความแรงระดับนี้ ก็จะค่อยๆหายจากเราไป คนเรามีหลายปะเภท ทุกคนที่ทำรถที่ K-SPORT รองคิดกันง่ายว่าจะมีที่ไหน ให้คุนได้เหมือน พี่เก๋ หรือ เปล่า
พาพวกคุณๆท่านๆทั้งหลายไปหาซื้อของตามที่ต่างๆสอนให้ดูของ เพื่อมาไส่รถตัวเอง ถ้าที่อื่นเขาจะพาไปไหมครับ???????
พาไปแข่งรถจัดน้ำ ข้าว อื่นๆๆ สอนวิธีขับ ออกตัว อื่นๆๆๆ เพาะพวกเราไม่ไช่ตุ๊ด มันต้องแรง<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แค่นี้เอาไปคิดกันเล่นๆๆๆ ผมว่าทุกคนก็น่าจะมีความรู้สึกดีๆถ้าคุนคือครอบครัว K-SPORT ตัวจริง<o:p></o:p]
ส่วนตัวผมเอง พี่เก๋ เป็นมากกว่าช่างที่ทำรถให้ผม พี่เก๋สอนทุกอย่าง ไม่ว่าจะเรื่องรถ ครอบครัว เพื่อนฝูง
อื่นอีกมากมาย บรรยายไม่หมด เอาเป็นว่าผมรัก K-SPORT มากมาย
การที่พี่เขาไม่รับโทรศัพท์ มันเป็นเรื่องปกติ พี่เขาอาจไม่ว่าง ติดธุระ อยู่ก็ได้ ตัวผมเองบ้างที่พี่เก๋ก็ไม่รับ ผมก้โทรไปไหม่ เด๋วก็รับ ไม่รับวันนี้วันหน้าก็ต้องรับ ครับ555 ไครที่แม่งเอา เอาเรื่องแค่นี้ไปคิดแม่งโครตตุ๊ดเลย
ไครที่อยู่ K-SPORT ไม่ได้ คุณต้องพิจารณาตัวเองแล้วว่าคุณคือตัวปัญหาหรือปล่าวครับ
คุณตัวปัญหาครับ อย่า มายุ่งกับพวกกู
<o:p>:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:</o:p]

แก้ไขล่าสุด:

ใช่พวกเรารัก K-SPORT ผมก็อยู่ที่นี้มานาน ทำรถก็มีความสุขดี อยู่อย่างพี่อย่างน้องมากันตลอด ไม่ว่าจะกี่รุ่นต่อกี่รุ่น มันก็จะมีพวกที่แพ้ภัยตัวเอง ไม่พอใจในความแรงระดับนี้ ก็จะค่อยๆหายจากเราไป คนเรามีหลายปะเภท ทุกคนที่ทำรถที่ K-SPORT รองคิดกันง่ายว่าจะมีที่ไหน ให้คุนได้เหมือน พี่เก๋ หรือ เปล่า
พาพวกคุณๆท่านๆทั้งหลายไปหาซื้อของตามที่ต่างๆสอนให้ดูของ เพื่อมาไส่รถตัวเอง ถ้าที่อื่นเขาจะพาไปไหมครับ???????
พาไปแข่งรถจัดน้ำ ข้าว อื่นๆๆ สอนวิธีขับ ออกตัว อื่นๆๆๆ เพาะพวกเราไม่ไช่ตุ๊ด มันต้องแรง<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แค่นี้เอาไปคิดกันเล่นๆๆๆ ผมว่าทุกคนก็น่าจะมีความรู้สึกดีๆถ้าคุนคือครอบครัว K-SPORT ตัวจริง<o:p></o:p]
ส่วนตัวผมเอง พี่เก๋ เป็นมากกว่าช่างที่ทำรถให้ผม พี่เก๋สอนทุกอย่าง ไม่ว่าจะเรื่องรถ ครอบครัว เพื่อนฝูง
อื่นอีกมากมาย บรรยายไม่หมด เอาเป็นว่าผมรัก K-SPORT มากมาย
การที่พี่เขาไม่รับโทรศัพท์ มันเป็นเรื่องปกติ พี่เขาอาจไม่ว่าง ติดธุระ อยู่ก็ได้ ตัวผมเองบ้างที่พี่เก๋ก็ไม่รับ ผมก้โทรไปไหม่ เด๋วก็รับ ไม่รับวันนี้วันหน้าก็ต้องรับ ครับ555 ไครที่แม่งเอา เอาเรื่องแค่นี้ไปคิดแม่งโครตตุ๊ดเลย
ไครที่อยู่ K-SPORT ไม่ได้ คุณต้องพิจารณาตัวเองแล้วว่าคุณคือตัวปัญหาหรือปล่าวครับ
คุณตัวปัญหาครับ อย่า มายุ่งกับพวกกู

<o:p>:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:</o:p]

ครั้งนี้เกิดจากคนคนนั้นเริ่มก่อนและมีการพาดพิงอย่างชัดเจนต่อให้ pm มาบอกคนใน K-Sport แล้ว แต่ก็ไม่ได้แก้ไขต่อสาธารณชน ยังคงจงใจในการทำลายชื่อเสียงปลุกปั่นด้วยคำพูดเสียดสีต่างๆนาๆ ไม่เข้าใจในเมื่อไม่อยู่ที่นี้แล้วน่าจะเหลือแต่สิ่งดีมากกว่าเพราะครั้งหนึ่งเราเคยได้รู้จักและสนุกร่วมกัน หรือไม่จริง และเราก็ยังอยู่บ้านหลังเดียวกัน จะทำให้บ้านหลังนี้มันมีปัญหาไปทำไม ได้โปรดคิดถึงส่วนรวมเถอะ อยากบอกคนๆนั้นว่า พอเหอะ ไม่เบื่อบ้างหรอ ชีวิตน่ามีไรให้ทำมากกว่านี้นะ

THE RAN 25-DET + POWER FC ONLY
:coolly-0010:
มันฝากมาบอก

แนนไม่เคยคิดจะพาดพิงถึงอู่เก่าเลย เพราะยังไงที่ผ่านมาก็เคยมีดีต่อกัน และก็ไม่ได้เอามาใส่ใจ เพราะไม่น่าจะเป็นสิ่งสำคัญอะไรในชีวิตแนน ไม่เข้าว่าคนนั้นเค้าเป็นอะไร

ครั้งนี้เกิดจากคนคนนั้นเริ่มก่อนและมีการพาดพิงอย่างชัดเจนต่อให้ pm มาบอกคนใน K-Sport แล้ว แต่ก็ไม่ได้แก้ไขต่อสาธารณชน ยังคงจงใจในการทำลายชื่อเสียงปลุกปั่นด้วยคำพูดเสียดสีต่างๆนาๆ ไม่เข้าใจในเมื่อไม่อยู่ที่นี้แล้วน่าจะเหลือแต่สิ่งดีมากกว่าเพราะครั้งหนึ่งเราเคยได้รู้จักและสนุกร่วมกัน หรือไม่จริง และเราก็ยังอยู่บ้านหลังเดียวกัน จะทำให้บ้านหลังนี้มันมีปัญหาไปทำไม ได้โปรดคิดถึงส่วนรวมเถอะ อยากบอกคนๆนั้นว่า พอเหอะ ไม่เบื่อบ้างหรอ ชีวิตน่ามีไรให้ทำมากกว่านี้นะ
คนประเภทนี้คือ ไม่น่าคบหาอย่างยิ่ง คนเราแม่งก็แค่นี้แหละ ต้องการเป็นจุดเด่น ทั้งๆที่แม่งไม่น่าสนใจ

พี่เอ พาซึ้ง :coolly-0033:

แนนไม่เคยคิดจะพาดพิงถึงอู่เก่าเลย เพราะยังไงที่ผ่านมาก็เคยมีดีต่อกัน และก็ไม่ได้เอามาใส่ใจ เพราะไม่น่าจะเป็นสิ่งสำคัญอะไรในชีวิตแนน ไม่เข้าว่าคนนั้นเค้าเป็นอะไร
เป็น ซูปเปร์ควายแท้ๆๆๆ อยากจะลองรถกับแม่งจริงๆเลย รถทำมาดีนักไม่ไช่หลอ พร้อมเลยนะครับคุณ..............สนใจจริงโทรมา 081-4007605:coolly-0003:

คนประเภทนี้คือ ไม่น่าคบหาอย่างยิ่ง คนเราแม่งก็แค่นี้แหละ ต้องการเป็นจุดเด่น ทั้งๆที่แม่งไม่น่าสนใจ
ครั้งนี้เกิดจากคนคนนั้นเริ่มก่อนและมีการพาดพิงอย่างชัดเจนต่อให้ pm มาบอกคนใน K-Sport แล้ว แต่ก็ไม่ได้แก้ไขต่อสาธารณชน ยังคงจงใจในการทำลายชื่อเสียงปลุกปั่นด้วยคำพูดเสียดสีต่างๆนาๆ

ไม่เข้าใจในเมื่อไม่อยู่ที่นี้แล้วน่าจะเหลือแต่สิ่งดีมากกว่าเพราะครั้งหนึ่งเราเคยได้รู้จักและสนุกร่วมกัน หรือไม่จริง และเราก็ยังอยู่บ้านหลังเดียวกัน จะทำให้บ้านหลังนี้มันมีปัญหาไปทำไม ได้โปรดคิดถึงส่วนรวมเถอะ อยากบอกคนๆนั้นว่า พอเหอะ ไม่เบื่อบ้างหรอ ชีวิตน่ามีไรให้ทำมากกว่านี้นะ

เป็น ซูปเปร์ควายแท้ๆๆๆ อยากจะลองรถกับแม่งจริงๆเลย รถทำมาดีนักไม่ไช่หลอ พร้อมเลยนะครับคุณ..............สนใจจริงโทรมา 081-4007605:coolly-0003:

NO เราเป็นนักแข่งมืออาชีพ:coolly-0022: อย่าไปยุ่งกะเค้าเลย

NO เราเป็นนักแข่งมืออาชีพ:coolly-0022: อย่าไปยุ่งกะเค้าเลย
ไม่ได้ๆๆๆ หนูจะหวดๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าแน่มาเดะ
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:​

ใคร...............?

:coolly-0020:วันนี้ บรรยากาศ อบอุ่น ค่อนข้างร้อน เลยทีเดียว แฮะๆ:coolly-0002:

ใคร...............?
เค้าเคยอยู่ K-Sport

เค้าบอกว่าตั้งแต่รู้จักช่างคนใหม่ ตัวเค้าฉลาดขึ้นเยอะ

ซึ่งก่อนหน้านี้เค้าอยู่ที่นี่

มันฟังดู...คิดว่าไงเหมือนคำว่าโง่ที่อยู่ที่นี้ไหม

แต่ก็เป็นคำพูด 2 แง่ 2 ง่าม ตลอด

เสียใจเนอะที่คนที่เคยเที่ยวเล่นสนุกสนานด้วยกันทำกันได้เพียงนี้

มามีปัญหากันแค่เรื่องโทรสับเอง

คนเราอยู่ด้วยกันได้เพราะเข้าใจนิสัยซึ่งกันและกัน

คนเราร้อยพ่อพันธุ์แม่มันต่างกันอยู่แล้ว

อยู่ที่การยอมรับ เข้าใจ เหตุผลซึ่งกันและกัน

อย่างที่เอบอกบ้างที่โทรไปเค้าก็ไม่รับ โทรๆๆ เดียวเค้าว่างก็รับเอง

ลองคิดถึงคนที่กะลังยุ่งดูสิ พี่เก๋ดูแลรถลูกค้าทุกคันด้วยตัวเอง ยันล้างห้องเครื่องเลย

บ้างทีโทรสับมาตอนกะลังลองรถอยู่เกียร์ 4 ความเร็ว 200 แล้วรับก็ไม่ได้ ทำไมไม่คิดบ้าง

ลองเสร็จก็ใจจดจ่ออยู่แต่กะงาน ว่าต้องทำอะไรกะรถคันนั้นต่อ และมีงานอะไรต่อ กะแนนยังต้องโทรย้ำๆๆไปเลย ถ้าเค้าว่างเค้าก็รับ

เสียใจอ่ะที่กลายเป็นแบบนี้

:coolly-0020:วันนี้ บรรยากาศ อบอุ่น ค่อนข้างร้อน เลยทีเดียว แฮะๆ:coolly-0002:
ก็มันมีหมามาเห่าข้างบ้านเรา จะไม่ไห้มันร้อนได้ไงละครับ ว่าแต่คุนว่างป่าวจะชวนไปตีหมาหน่อยครับ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029: