• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับทิดบอย357 ที่ได้สูญเสียพี่สาวไปด้วยครับ แก่ไปสบายแล้วเพื่อน เสียใจด้วยเพื่อน
ส่วนศพตั้งอยู่วัดไหนแล้วตั้งสวดกี่วันจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

โอ้วววววเสียใจด้วยครับพี่

จำได้ว่าเวลาไล่ๆกันปีที่แล้ว ก็เพิ่งมีงานศพไปเหมือนกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,183
ได้ยินมาเมื่อกี๊ เสียใจด้วยเพื่อน งัยโทมาละกัน

เสียใจด้วยนะพี่บอย........น้องเป็นกำลังใจให้นะครับ

เสียใจด้วยนะครับพี่ทิดบอย ...

เสียใจด้วยนะครับพี่ทิด

เสียใจด้วยคับพี่

เสียใจด้วยคับพี่บอย

เสียใจด้วยครับ ว่าแต่วัดไหน ยังงัย ส่งข่าวด้วย

ก้อสวดอยู่ที่วัด จรเข้ใหญ่ วัดที่ตรูบวชอ่ะ สวด 5วัน ยังไม่แน่ น่าจะ 7 วัน

ใครไม่สะดวกไม่เป็นไร รู้ว่ามันไกล

ปีที่แล้วพ่อ ปีนี้พี่...เฮ่อ.. โครตเซร็ง

...........................................................

ต้องขอบคุณแม่ ที่สอนให้เราพี่น้องทุกๆคนรักกัน

เกิดชาติหน้าขอให้ได้เกิดเป็นพี่น้องกันอีก สาธุ.

แก้ไขล่าสุด:
เสียใจด้วยนะพี่

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ พี่บอย

• #4,193
ก้อสวดอยู่ที่วัด จรเข้ใหญ่ วัดที่ตรูบวชอ่ะ สวด 5วัน ยังไม่แน่ น่าจะ 7 วัน

ใครไม่สะดวกไม่เป็นไร รู้ว่ามันไกล

ปีที่แล้วพ่อ ปีนี้พี่...เฮ่อ.. โครตเซร็ง

...........................................................

ต้องขอบคุณแม่ ที่สอนให้เราพี่น้องทุกๆคนรักกัน

เกิดชาติหน้าขอให้ได้เกิดเป็นพี่น้องกันอีก สาธุ.
เดี๋ยวกูดูวันอาทิตย์ก่อน 71 ว่างัย อาทิตย์

เสียใจด้วยน่ะครับพี่ทิดบอย

เสียใจด้วยนะครับพี่ทิด.......

• #4,197
หวยแดก...แม่ย้อย
258487
122 135 174 226
00

เสียใจด้วย ครับ .......

เข้มแข็งไว้พี่บอย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม