• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0014:
ทำไมประธานพูดอย่างนี้ไม่ดีเลยนะ เสียชื่อเสียงผมหมด วันนั้นผมขอโทษจริง ๆ ๆ ออกไปแล้ว แต่ฝนตกพร้อมกับไปรับแม่(โทรมาพอดี)ด้วยคับ ส่วนเรื่องคิ้วนะเห็นเมย์อยากได้นะผมเลยให้เมย์ไปก่อนนะคับ

ร้อยเรื่องตลอด......:coolly-0012:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,164
ทำไมประธานพูดอย่างนี้ไม่ดีเลยนะ เสียชื่อเสียงผมหมด วันนั้นผมขอโทษจริง ๆ ๆ ออกไปแล้ว แต่ฝนตกพร้อมกับไปรับแม่(โทรมาพอดี)ด้วยคับ ส่วนเรื่องคิ้วนะเห็นเมย์อยากได้นะผมเลยให้เมย์ไปก่อนนะคับ
ไปเรื่อยอะมึงอะ แม่มึงโทไปได้งัย โทสับลืมไว้บ้านไม่ใช่รึ
ส่วนเรื่องคิ้งอะ ไม่เอา ไม่ว่า แต่อย่าสั่งนะวันหลัง
ไอเมเอา ก็ก็มีให้มึง ของกูเยอะ....อย่าอ่อนเดะ
:coolly-0014:

ร้อยเรื่องตลอด......:coolly-0012:

หวัดดีคับวันที่17 เราเจอกันนะคับ

ไฟล์แนบ

• Copy of DSC06744_resize.JPG
    Copy of DSC06744_resize.JPG
    7.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
คันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อย่านี้ต้องใช่ยาหม่องตรา........เเดง ถึงจะหาย 555+

วันนี้รถกรูกลายเป็นเรือไปแล้ว...

สรยุทธ(ช่อง3) บอกกรูช้าไป...:coolly-0011:

ศรีนครินท์ขาออกตั้งแต่แยกเอี่ยมสมบัติ อ่อนนุช เช้านี้น้ำ ยังขังอยู่
รถติดอย่างเหี้ย..
ใครมีธุระเดินทางก็วางแผนเลี่ยงเส้นทางดีๆเด้อ

เพลงนี้สุด ๆๆ แม่โทรมาพอดีไม่ได้โกหก นะจะบอกให้ อิอิอิ

เพลงแม่งบกบอก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,178
55555 ฟังกี่ทีแม่งก็ฮา

http://www.youtube.com/watch?v=LPiy-YF78I4

มาตอบให้ครับ เพลงนี้

ตามทที่ข้างบน ตอบเลยครับ

มันเป็นเพลงของวง โอเค ม๊อคค่ามั้ง
ผมก็ไม่แน่ใจ
ต้องถามน้องจ๊อบ กับคุณโอ๊ต382 เค้ามีเพลงสกาเยอะ
ส่วนผม วงของไทยรู้จักอยู่ไม่กี่วงเองครับ

ขอบคุณพี่ ๆ ทั้งสองคนมากคับ

เด๋วจะไปให้จะล๊อบหาไฟล์เพลงมาให้

เพลินจริง ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม