• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ่อ...

คือรบกวนพี่เก้นหน่อยคับ

เดือนหน้า พี่ที่บริษัทให้ผมร้องเพลง สกาวาไรตี้

มันคืออะไรอะ

อยากฟังตัวอย่างอะ

ไปหาใน ยูทูเบ้ ก็มีเพียบบบบ อยากรู้ว่าอันไหน มันออริจิ

ช่วยหน่อยคับ

http://www.youtube.com/watch?v=LPiy-YF78I4

มาตอบให้ครับ เพลงนี้

เอ่อ...

คือรบกวนพี่เก้นหน่อยคับ

เดือนหน้า พี่ที่บริษัทให้ผมร้องเพลง สกาวาไรตี้

มันคืออะไรอะ

อยากฟังตัวอย่างอะ

ไปหาใน ยูทูเบ้ ก็มีเพียบบบบ อยากรู้ว่าอันไหน มันออริจิ

ช่วยหน่อยคับ

ตามทที่ข้างบน ตอบเลยครับ

มันเป็นเพลงของวง โอเค ม๊อคค่ามั้ง
ผมก็ไม่แน่ใจ
ต้องถามน้องจ๊อบ กับคุณโอ๊ต382 เค้ามีเพลงสกาเยอะ
ส่วนผม วงของไทยรู้จักอยู่ไม่กี่วงเองครับ

ปล.เดี๋ยวนี้มีเครื่องทองเหลืองกับกีต้า สับๆ ก้เป็นสกากันหมดแล้ว เด็กไทย 55555555

ตกลง 23-24-25 ตุลาคม ไม่มีโปรแกรมไปเที่ยวไหนใช่ไหมคับ หรือว่ารอไปปีใหม่ที่เดียวเลยคับ รอคำตอบจากประธานอยู่คับผม สุโคร่ย ๆๆๆ

อัพ.................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,150
ตกลง 23-24-25 ตุลาคม ไม่มีโปรแกรมไปเที่ยวไหนใช่ไหมคับ หรือว่ารอไปปีใหม่ที่เดียวเลยคับ รอคำตอบจากประธานอยู่คับผม สุโคร่ย ๆๆๆ
งั้นมึงก็รอต่อไปละกัน ไออ่อน ไอเหลาะแหละ
กูไม่อยากคุยกะมึงแล้ว....

มีข่าวฝากถึงพี่แพะ482จากพี่ทิด357ว่า เครื่อง UZของพี่482รอพี่357จัดชุดใหญ่แป๊บๆๆนะครับ

ปล.357บอกว่า482เมิงหนีกูไปไหนไกลไม่ได้หรอ กูจะตามรังควาญเมิงตลอดไป5555+

• #4,152
มีข่าวฝากถึงพี่แพะ482จากพี่ทิด357ว่า เครื่อง UZของพี่482รอพี่357จัดชุดใหญ่แป๊บๆๆนะครับ

ปล.357บอกว่า482เมิงหนีกูไปไหนไกลไม่ได้หรอ กูจะตามรังควาญเมิงตลอดไป5555+
555 วันศุกร์ 357 แม่งท้า 482 ขึ้นทางด่วน
482 ไม่ยอมเอาอะ...5555

482 บอกได้คำเดียว เหม็นขี้หน้า

• #4,156
482 บอกได้คำเดียว เหม็นขี้หน้า
แต่รถพี่เค้าเครื่อง
UZ UNLIMITED EDITION TIGER
FOREVER NEVERDINE BY LLว๋ นะ
ชื่อเครื่องยาวหน่อย เพราะโมนอกมา
แร๊งแรง

แต่รถพี่เค้าเครื่อง
UZ UNLIMITED EDITION TIGER
FOREVER NEVERDINE BY LLว๋ นะ
ชื่อเครื่องยาวหน่อย เพราะโมนอกมา
แร๊งแรง

โมมาทั้งตัวเลยปะคับเครื่องตัวนี้

คู่ข้องใจ ประจำปี
357 และ 482
เอาเว้ย.......

ทำไมประธานพูดอย่างนี้ไม่ดีเลยนะ เสียชื่อเสียงผมหมด วันนั้นผมขอโทษจริง ๆ ๆ ออกไปแล้ว แต่ฝนตกพร้อมกับไปรับแม่(โทรมาพอดี)ด้วยคับ ส่วนเรื่องคิ้วนะเห็นเมย์อยากได้นะผมเลยให้เมย์ไปก่อนนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม