• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ทิดครับ ขอให้พี่สาวหายไว ๆ ๆ คับ และเป็นกำลังใจให้พี่คับ ขอให้ผ่านช่วงร้าย ๆๆ ไปได้คับ ผ่านตกนี่ได้ก้อจะเจอแต่ความสุขพร้อมกับแสงสว่างของชีวิต สู้สู้ ๆๆๆ คับพี่น้อง

เออ ขอถามหน่อยคับ ตกลงแล้ว สายธารไม่ไปกันแล้วใช่ไหมคับพี่น้อง
ผมอยากไปเที่ยวคับ ไปกันเยอะ ๆ ๆ คงจะสนุกดีเนอะ อยากไป ๆๆๆๆ

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,124
ขอบคุณ ทุกคนครับ

71 พรุ่งนี้วันศุกร์ใครว่างรวมตัวบ้านกล้าด้วย

ไงเด๋วโทรตามทุกคน
เอ้า ยังงัย ตกลงวันนี้ใช่มั๊ย...
เออ ขอถามหน่อยคับ ตกลงแล้ว สายธารไม่ไปกันแล้วใช่ไหมคับพี่น้อง
ผมอยากไปเที่ยวคับ ไปกันเยอะ ๆ ๆ คงจะสนุกดีเนอะ อยากไป ๆๆๆๆ
ถามกูซักคำมั๊ย.....

เฮ้ยอาการไม่ดีใช่ว่าจะเป็นไร กรูยังเคยจะตายยังรอดมาให้พวกมึงแหย่เล่นเลย เอาใจช่วยพี่สาวว่ะ หายวันหายคืน ดีวันดีคืน

ขอบคุณคับพี่..

แต่หมอบอกว่าให้ทำใจไว้เลย....:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญ ถ้ายังมีลมหายใจก้อยังพอมีความหวังครับ
เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ

ผมเป็นกำลังใจให้พี่ X 2 เลย พี่ก้ออย่าเครียดนะ ทำใจให้สบายแล้วกันจะได้เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงให้ครอบครัวอีก ถ้าพี่เป็นอะไรไปอีกคนก้อคงลำบากนะ เอาเป็นว่า สู้สู้ ๆๆๆๆ

อีก 1 เสียงเป็นกำลังใจให้ว่ะทิด
ช่วงชีวิตคนเรามีสุขและทุกข์ปะปนกันไป
ขอให้พี่สาวหายไวๆและกลับบ้านพ้อมหน้าพร้อมตากันเหมือนเดิม
โชคดีเพื่อน

ไอบิ๊กว่าไงมึงมาหากูป่าว

มีแต่อบายมุข...
เฮ้ออออออ.....

ชอบบบ555555

มีแต่อบายมุข...
เฮ้ออออออ.....

ชอบบบ555555

พักหลังๆๆมานี้ก็ไม่ได้ยุ่งกับอบายมุกแล้ว หันมามุ่งกับอวัยวะอย่างเดียว ไม่เชื่อถาม ผอ.ธาดา ดูได้ 55555555

พักหลังๆๆมานี้ก็ไม่ได้ยุ่งกับอบายมุกแล้ว หันมามุ่งกับอวัยวะอย่างเดียว ไม่เชื่อถาม ผอ.ธาดา ดูได้ 55555555

เล่น มา ถึงได้ ผอมขนาดนั้นไง อิอิ

ล้อเล่นนะจ๊ะ จุ๊บๆๆๆ

เฮ้อเสียดายไม่ได้ไป:coolly-0031::coolly-0041:

แอบไปกันเป็นประจำ555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,139
เพิ่งฟื้น...............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม