• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับกลับบ้านขึ้นทางด่วน ขับไปสลึมสลือไป เขร้ มาโผล่สะพานวงแหวนตรงปู่เจ้าได้ไงฟระ ขึ้นทางด่วนตรงบ้านป๋า จะมาลงบางนา

งงชิหาย.....

จำได้ว่าพี่โต้ โทรมาถามเป็นไงมั่ง กลับถึงบ้านตี 4 เป็นไปได้ไง
อืมมม..ก็เป็นเรื่องปกตินินา

ปล. เอ...รูปตอนมีเขาอยู่หนายหว่า..?:coolly-0043::coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,086
ดู ดูไอทิดมานทามปายด้ายยยยยย

ไฟล์แนบ

29.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    31.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    31.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
ไอทิดมันกำลัง เลียซอกหุป๋าอยู่เหรอ:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

31.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
สนิทเพราะ GOLD.แท้ๆ

5555555

แอ๊ ป๋าหนูมาวววว

• #4,090
หงุดหงิดเว่ยยยย

555
71 นัดไปเจอกันอีกป้าวคนเหี้ยไร
ทำซะกูฮาแม่งถึงตี3 เก่งจิงๆ

ไฟล์แนบ

23.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
กลับมาแว้ว

ได้น้ำพริกแกงมาจากใต้เยอะเลย
(เอามาทำกับแกล้ม เป็นข้ออ้างแดกเหล้า)
จะพยายามหาเรื่องแดกเหล้าที่บ้านให้ได้

มีความคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกที

อิอิ ...(^_^)... อิอิ

• #4,096
กลับมาแว้ว

ได้น้ำพริกแกงมาจากใต้เยอะเลย
(เอามาทำกับแกล้ม เป็นข้ออ้างแดกเหล้า)
จะพยายามหาเรื่องแดกเหล้าที่บ้านให้ได้

มีความคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกที
ผมสัญญา ว่าถ้ากินที่บ้านน้าเก้น ผมจะคุมลูกทีมให้
สงบเสงี่ยม ไม่ให้โหวกเหวกโวยวายคับ ผมสัญญา....5555

ผมสัญญา ว่าถ้ากินที่บ้านน้าเก้น ผมจะคุมลูกทีมให้
สงบเสงี่ยม ไม่ให้โหวกเหวกโวยวายคับ ผมสัญญา....5555

จะรักษาแผ่นกระเบื้องยิ่งชีพ5555555+:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:ใช่มั้ย357

ทางบ้าน เริ่มชิน พฤติกรรม ชาวเซฟิโร่แล้ว
จากงานแต่งที่ผ่านมา...:coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม