• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

เณรแอว่าไงมีไรอยู่บนบ้านเอาออกมา

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,065
วันนั้นผมรีบตัดสินใจไปหน่อยคับ P/'/บิ๊ก ถ้ามีมาอีกพี่สะกิดผมหน่อยนะคับ:coolly-0029:
ก็ถามแล้ว ว่าจะเอาดำหรือเอาเทา....

[วันนี้ 13:46:42]
[วันนี้ 13:49:25] [วันนี้ 13:50:15] [วันนี้ 13:54:10]
[TBODY] [TD ondblclick="return cChatBox.showeditmessage(/'/ทำดีไม่ต้องอายใครโอ/'/,/'/85920/'/);" align=left width="100%">< A31357 > ทำดีไม่ต้องอายใครโอ

มันโทรมาร้องให้ กรูเลยยกโทษให้มัน กรูทำถูกป่าววะ..มันบอกขอโทษข้างนอก มันอาย
[/TD] [/TBODY]

[วันนี้ 13:49:25] [วันนี้ 13:50:15] [วันนี้ 13:54:10]
[TBODY] [TD ondblclick="return cChatBox.showeditmessage(/'/ทำดีไม่ต้องอายใครโอ/'/,/'/85920/'/);" align=left width="100%">< A31357 > ทำดีไม่ต้องอายใครโอ

มันโทรมาร้องให้ กรูเลยยกโทษให้มัน กรูทำถูกป่าววะ..มันบอกขอโทษข้างนอก มันอาย

โถ่ ไอ้บอย ไอ้หน้าแมว
ไอ้ใจ ตุ๊ด
ความจริงคือ โทรไปถามร้านท่อ เพราะสมาชิก รหัส 1005 เค้าท่อหลุดอยู่บนทางด่วนบางนา .....
ไปนั่งเย็บที่นอนไป .....โกหก หน้าด้านๆๆ....

ไอ้ใจ ตุ๊ด
ความจริงคือ โทรไปถามร้านท่อ เพราะสมาชิก รหัส 1005 เค้าท่อหลุดอยู่บนทางด่วนบางนา .....
ไปนั่งเย็บที่นอนไป .....โกหก หน้าด้านๆๆ....

แถไปนู้น เออ ๆ ไม่พูดแล้วเด๋วอาย...555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,069

ไอ้ใจ ตุ๊ด

แถไปนู้น เออ ๆ ไม่พูดแล้วเด๋วอาย...555
555 สัด ฮากระจาย....

พวกพี่สองคนนี่ทะเลาะกันทุกกกกกกกกวัน

วันไหนถ้าไม่ได้ทะเลาะกัน คงนอนไม่หลับใช่มะ

555+ (หนุกดี)

ดันๆๆๆๆๆๆๆ

เหงาจัง :coolly-0015:

สงสัยเมาหลับยังไม่ตื่น
ตกลงเมื่อคืนพี่โต้แพร่เชื้อได้กี่คนอะ555

ขับกลับบ้านขึ้นทางด่วน ขับไปสลึมสลือไป เขร้ มาโผล่สะพานวงแหวนตรงปู่เจ้าได้ไงฟระ ขึ้นทางด่วนตรงบ้านป๋า จะมาลงบางนา

งงชิหาย.....

จำได้ว่าพี่โต้ โทรมาถามเป็นไงมั่ง กลับถึงบ้านตี 4 เป็นไปได้ไง

เก่งนะเนี้ย555+

คืนนี้พวกพี่ ๆไปไหนกันคับ

ขับกลับบ้านขึ้นทางด่วน ขับไปสลึมสลือไป เขร้ มาโผล่สะพานวงแหวนตรงปู่เจ้าได้ไงฟระ ขึ้นทางด่วนตรงบ้านป๋า จะมาลงบางนา

งงชิหาย.....

จำได้ว่าพี่โต้ โทรมาถามเป็นไงมั่ง กลับถึงบ้านตี 4 เป็นไปได้ไง
โถ ไอแว่น ไออ้วน ไอขี้เมา
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม