• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณทุกๆคนคับ...

เอาๆๆ ทำใจๆ..
มีเกิดก็ต้องมีดับ
ถึงมึงจะเสียพ่อไป.
แต่มึงก็ได้ลูก และเมีย..
มันเป็น วัฏจัร ของธรรมชาตินะ

อ้าวน้าเก้น ไปได้ไปกธเค้าหรอคับ สนามอ่ะ

ยังไม่ได้ไปว่ะ ทำงานอยู่เนี่ย

เอ็กซ์ เพชรบุรีงัยพี่ตู่

กรูก้อว่า อย่างงั้น

ปอ. ลอ.ทำไมรูปถ่าย มันดูมุมคล้ายตอนกรูลงเลยหน้าทิ่มตูดโด่ง
เอ้า คนไม่เป็นไรมาก ก้อ โอ เค แล้ว ช่วยกันไป พี่น้องเรา

แก้ไขล่าสุด:
กรูก้อว่า อย่างงั้น

ปอ. ลอ.ทำไมรูปถ่าย มันดูมุมคล้ายตอนกรูลงเลยหน้าทิ่มตูดโด่ง
เอ้า คนไม่เป็นไรมาก ก้อ โอ เค แล้ว ช่วยกันไป พี่น้องเรา
ตอนมันเล่าให้ผมฟัง มันบอกว่า ถ้าพี่นึกภาพตามไม่ออก
ให้นึกรถพี่ตู่เอาไว้น่ะ เหมือนกันเด๊ะ
555++

เมื่อคืนนิ ใช่ป่ะเห้นพี่บิ๊กพูดอยุ่

เสียใจด้วยนะไอทิด ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปงาน

ทั้งงานศพ งานแข่งที่ตั้งใจจะไป

แขนเดี้ยง ใส่เฝือกอ่อนขับรถไม่ได้มาหลายวันแล้ว

ปล. ใครอยากได้อะไรในรถ เตรียมปั้มเงินรอได้เลย

ใกล้จะแยกร่างแล้ว 5 5 5

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,213
เสียใจด้วยนะทิดเรื่องพี่สาว:coolly-0011::coolly-0029:
ยังไงคนอยู่ก็สู้กับชีวิตต่อไป

• #4,215
เสียใจด้วยนะทิดเรื่องพี่สาว:coolly-0011::coolly-0029:
ยังไงคนอยู่ก็สู้กับชีวิตต่อไป
เสียใจด้วยนะคับ เรื่องเมียสาว ยังงัยคนอยู่ ก็สู้กะชีวิตต่อไป

• #4,217
5555555 ทำให้กูอดแดกไปด้วยเลยแสรดดดดด555
5555 เออ งี้แหละ แม่งตาตี่ เลยมองไม่เห็นเมียเก่า
ไอสาดดดดดด งานเข้ากันระนาว

เกิดอะไรขึ้น :coolly-0043:

อ้าว ไม่รู้ข่าวไรเลย ช่วงนี้ ตัดขาดเรื่อง เนตไปหน่อย เสียใจเรื่องพี่สาวด้วยพี่ทิด ไม่รู้ข่าวจิงๆ :coolly-0041:

5555 เออ งี้แหละ แม่งตาตี่ เลยมองไม่เห็นเมียเก่า
ไอสาดดดดดด งานเข้ากันระนาว

แก๊งตาตี่ เลยดิน้า ตาตี่ทั้งนั้น :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม