• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากมีเพื่อนบางนา-ศรีนครินทร์ อ่ะครับ

เสียใจด้วยนะคับ เรื่องเมียสาว ยังงัยคนอยู่ ก็สู้กะชีวิตต่อไป

ได้ข่าวว่าถึงกับโฉบกระชากหัวกันเลยทีเดียว :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,223
ได้ข่าวว่าถึงกับโฉบกระชากหัวกันเลยทีเดียว :coolly-0010:
อ่อ นั่นภาค 2 คับ ภาคแรกเฟี่ยงเหรียญคับ
กร๊ากกกกกกกก....สัปเหร่อทราย

มีใครบ้านแตกมั้ยเนี่ย

เสียใจด้วยนะไอทิด ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปงาน

ทั้งงานศพ งานแข่งที่ตั้งใจจะไป

แขนเดี้ยง ใส่เฝือกอ่อนขับรถไม่ได้มาหลายวันแล้ว

ปล. ใครอยากได้อะไรในรถ เตรียมปั้มเงินรอได้เลย

ใกล้จะแยกร่างแล้ว 5 5 5

ขอบใจแม๊ก ไม่เป็นไร

แต่ว่าแขนเป็นไร โดนไรรัดมารึ 5555

5555555 ทำให้กูอดแดกไปด้วยเลยแสรดดดดด555

แสรดดดดดดด พากรูอดดูไปด้วยเลย 55555

อยากมีเพื่อนบางนา-ศรีนครินทร์ อ่ะครับ

ลองมาเจอกันซิคับ ศุกร์-เสาร์นี้ ลองโทรมาตามเบอร์ด้านล่างของพวกผมแต่ละคนเลย

ปล. วันพะหัดนี้เข้าบ้านกล้ามั๊ย ว.2 ไอบิ๊ก

บ้านไม่แตก แต่อย่างอื่นแตก 55555

ขอโทษคับ แต่เพื่อนผมไม่แตกคับวันนั้นเลยปวดมาถึงวันนี้คับ 555555

ต้องขอโทษพี่โต้ด้วยครับ
มีโอกาศขอแก้ตัวใหม่กูเกือบตายง้อแม่ง
ทั้งคืนจนเย็นกูจะบ้าตายเซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไอเณรแอทำหน้าไม่ถูกเลยโคตรฮา

มีโอกาศขอแก้ตัวใหม่กูเกือบตายง้อแม่ง
ทั้งคืนจนเย็นกูจะบ้าตายเซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0046: งานเข้ารึพี่ ......................

ยิ่งกว่าเข้าสุดๆ

• #4,234
กูว่ามึงมากกว่ามั๊ง ที่ทำหน้าไม่ถูก..5555

สาดดดดดดดดดดดดดดด

• #4,236
ลองมาเจอกันซิคับ ศุกร์-เสาร์นี้ ลองโทรมาตามเบอร์ด้านล่างของพวกผมแต่ละคนเลย

ปล. วันพะหัดนี้เข้าบ้านกล้ามั๊ย ว.2 ไอบิ๊ก
ค๊าบบบบบ ได้ค๊าบบบบบบบบบบ

เพื่อนกรูแม่งเล่นฟิตเนส....สราดดดดดดด

ขานี่เค้าฟิตทั้งร่างกายและจิตใจ

มันบอก เล่นแล้ว ใหญ่
ขึ้น ด้วยว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม