• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่างภาพ ไม่มีใครว่างนะครับ..............

พี่โดคับ พี่เพิ่งมาบอกผมตอนเนี๊ยเนี่ยนะคับ งานผม เสาร์-อาทิตย์นี้แล้ว
พี่เพิ่งมาบอกผมว่าไม่ว่างเอาวันศุกร์.........เจ็ดดดดดดดดดดดดดด

พี่โดคับ พี่เพิ่งมาบอกผมตอนเนี๊ยเนี่ยนะคับ งานผม เสาร์-อาทิตย์นี้แล้ว
พี่เพิ่งมาบอกผมว่าไม่ว่างเอาวันศุกร์.........เจ็ดดดดดดดดดดดดดด

อ้าวยังไงกันครับ

จ้างไอแชมป์ไม๊ ฝีมือดีไม่ใช่น้อย

คือจิง ๆ หาช่างภาพให้แล้วครับทิดบอย มันบอกเด๋วไปให้อย่าซีเรียส.(ตกลงเรียบร้อยแล้วด้วย)

แต่พอวันนี้โทรไปย้ำกะมัน แม่งบอกว่าไม่ว่างครับ

อย่างนี้ผมก็เสียเลยครับ.....ต้องขอโทดทิดบอย และคุณพ่ออย่างสูงที่ไปถ่ายรูปให้ไม่ได้....และขอโทดแทนช่างภาพสุดแสบเพื่อนผมด้วยนะ......

สุดท้ายขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว.....ให้อภัยเถอะนะทิด

ใว้มีงานหน้า รับประกันจะไปให้ได้ครับจิง ๆ ..... :smile:

หาช่างใหม่ได้แล้ว สนใจป่าวแต่โทรไปหาทิดไม่ติดเลย....

ถ้าเข้ามาอ่านและยังสนใจช่างภาพอยู่ เอาเบอร์ช่างภาพไปละกัน 083-9061746

แก้ไขล่าสุด:
คือจิง ๆ หาช่างภาพให้แล้วครับทิดบอย มันบอกเด๋วไปให้อย่าซีเรียส.(ตกลงเรียบร้อยแล้วด้วย)

แต่พอวันนี้โทรไปย้ำกะมัน แม่งบอกว่าไม่ว่างครับ

อย่างนี้ผมก็เสียเลยครับ.....ต้องขอโทดทิดบอย และคุณพ่ออย่างสูงที่ไปถ่ายรูปให้ไม่ได้....และขอโทดแทนช่างภาพสุดแสบเพื่อนผมด้วยนะ......

สุดท้ายขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว.....ให้อภัยเถอะนะทิด

ใว้มีงานหน้า รับประกันจะไปให้ได้ครับจิง ๆ ..... :smile:

ไม่เป็นไรโด รอแก้ตัวงานไอ้แระก็ได้ เดี๋ยวให้มันตายให้

เขร้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องแต่โดนซะงั้น

เออ ไม่เป็นไรโด พอดียุ่งๆมากเลยไม่ได้รับโทรศัพย์ ไม่ได้เอาติดตัว (คนซื้อรถโทรถามแต่เรื่องรถ) แล้วไปแล้วช่างมัน

ไว้ไปแก้ตัวงานไอแระแล้วกันโด 5555..

อ่ายแระสงสัยตายยาก ขนาด18ล้อทับไม่ตาย นรกเมิน
อยู่พระประแดง แต่อยากตายแถว บางนา คติ อ่ายแระ

นี่เฉินหลง หรือหงจินเป่า

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,894
โจวชิงฉือ.....เจ๊ยยยยย

กาบข้างเมื่อไหร่จะลงรูปคับประธาน

(โช้คไปมา 2 รอบแระยังไม่เห็นเอามาเลยพี่):coolly-0011:

ทุกวันนี้นั่งกินเหล้าที่ไหนกันเนี่ย

ทุกวันนี้นั่งกินเหล้าที่ไหนกันเนี่ย

ก็ท้ายซอย 71 งั้ย
ก็ขึ้นทางด่วนซอย 50 มา
แล้วไม่ต้องเข้าด่าน เลี้ยวซ้ายเลย
เหลือบมองขวานิ๊ดนึงเห๊นทางลงข้างล่าง
ขับลงไปนิ๊ดนึงมองซ้ายไว้เจอบ้านแรกเลย(นั้นแหละที่ซุกหัว 71)
:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,898
บ้านผมมั่ง บ้านไอกล้ามั่ง อู่พี่ตั้มมั่ง หรือบ้านน้าเก้นพร้อม
เอามั๊ย เอาซักแมทมั๊ย...

บ้านผมมั่ง บ้านไอกล้ามั่ง อู่พี่ตั้มมั่ง หรือบ้านน้าเก้นพร้อม
เอามั๊ย เอาซักแมทมั๊ย...
บ้านมึงไม่น่านั่งหรอกต้องร้านค้าข้างบ้านมึงอ่ะแจ่ม ทำเลดีนั่งแต่หัวค่ำหน่อยนะเยี่ยมเลย

บ้านมึงไม่น่านั่งหรอกต้องร้านค้าข้างบ้านมึงอ่ะแจ่ม ทำเลดีนั่งแต่หัวค่ำหน่อยนะเยี่ยมเลย
ยืนยัน..หันจนเหมื่อยคอเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม