• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านผมมั่ง บ้านไอกล้ามั่ง อู่พี่ตั้มมั่ง หรือบ้านน้าเก้นพร้อม
เอามั๊ย เอาซักแมทมั๊ย...
มึงยังคบกับไอกล้าอยู่อีกเหรอ
ถ้าเจอมันช่วยบอกมันว่ากู คิดถึง:super:

บ้านผมมั่ง บ้านไอกล้ามั่ง อู่พี่ตั้มมั่ง หรือบ้านน้าเก้นพร้อม

ถุ๊ยยยยยย กล้าพูด

อู่นี้ มันอยู่ตรงไหน ใครรู้บอกด้วย

แก้ไขล่าสุด:

ที่บ้านขอละไว้ก่อนตอนนี้คนเยอะ 555
อีกซักพักเข้าที่เข้าทางแล้วจะแจ้งให้ทราบ:coolly-0046:

บ้านเนี่ย ซื้อไว้ให้นอนนะ....................................................

หวัดดีครับพี่ๆชาว71 ผมเพิ่งโดนทุบกระจกรถแถวพัฒนาการ ถ้าพี่ๆมีธุระต้องไปทำแถวนั้นก็จอดรถระวังๆหน่อยนะครับ พอผมแจ้งตำรวจ แมร่งบอกผมว่าทีหลังอย่าเอาของไว้ในรถ ฟังแล้วแบบว่า แมร่งช่วยไรผมไม่ได้เลย เลยอยากจะฟากไว้ครับ

หวัดดีครับพี่ๆชาว71 ผมเพิ่งโดนทุบกระจกรถแถวพัฒนาการ ถ้าพี่ๆมีธุระต้องไปทำแถวนั้นก็จอดรถระวังๆหน่อยนะครับ พอผมแจ้งตำรวจ แมร่งบอกผมว่าทีหลังอย่าเอาของไว้ในรถ ฟังแล้วแบบว่า แมร่งช่วยไรผมไม่ได้เลย เลยอยากจะฟากไว้ครับ

ขอบคุณครับ แล้วของในรถอะไรหายไปมั่งครับ

ที่บ้านขอละไว้ก่อนตอนนี้คนเยอะ 555
อีกซักพักเข้าที่เข้าทางแล้วจะแจ้งให้ทราบ:coolly-0046:

น้าเก้น
มีธุระจะคุยด้วย
น้าเก้น ออกแบบบ้าน ได้มั้ย
หรือ มีเพื่อนช่วยแนะนำหน่อย ( งบไม่เกิน ล้าน 5 ต่างจังหวัด ):coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,913
ขอบคุณคับ ที่มาเตือน พัฒนาการช่วงไหน ซอยไรคับ

:super: เขร้...ระวังกันหน่อยก็ดีโว๊ยยยย
คนมันตกงานแยะ มิจฉาชีพก็เยอะ
มันเอาอารัยได้มันเอาหมดแหละ
แถวการเคหะ บางกะปิ จอดรถไว้ไม่นาน
กลับมาล้อหายหมดเรย เจอกันแยะ
แมร่งเร็วสัด :wink:

น้าเก้น
มีธุระจะคุยด้วย
น้าเก้น ออกแบบบ้าน ได้มั้ย
หรือ มีเพื่อนช่วยแนะนำหน่อย ( งบไม่เกิน ล้าน 5 ต่างจังหวัด ):coolly-0044:

อะ จัดไปเดี๋ยวเจอกันมาคุยรายละเอียด

หวัดดีคับพี่น้อง น้าๆๆๆ 71

งานมอเตอร์โชว์นัดเจอรวมพลกันที่ไหนอ่ะคับ

พัฒนาการซอย25 ครับ เกมส์หายครัยพี่โต้ พอดีผมวางไว้บนเบาะคนนั่งอ่ะครับ แต่พวก ของแต่ไม่หายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม