• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชิว.....ชิว :coolly-0012: จะได้ไปกะเค้าไหมเนี่ย "อย่างงี้ต้องลางาน"

ปล. รถไม่สวยไปได้ปะครับพี่น้องอายอะ :coolly-0011: เเต่อยากไปอะ

ชิว.....ชิว :coolly-0012: จะได้ไปกะเค้าไหมเนี่ย "อย่างงี้ต้องลางาน"

ปล. รถไม่สวยไปได้ปะครับพี่น้องอายอะ :coolly-0011: เเต่อยากไปอะ

เมิงอะต้องไปเลยถ้าไม่มีเมิงพี่กินเหล้าไม่อร่อย555+

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

แง๊ จะพยามยามขับไปให้ทัน

เออ ตามนั้น......

ติดเลี้ยงลูกอ่ะ เมียให้อยู่บ้าน...

ไปไหนกันวะ......

ไปไหนกันไปด้วยดิ

:coolly-0034:

เดี๋ยวตอนบ่ายจะตามไป เสียดายรถยังไม่เสร็จ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,935
เดี๋ยวตอนบ่ายจะตามไป เสียดายรถยังไม่เสร็จ:coolly-0033:
ขายทิ้งเหอะ.....
ชอบกระเทยซะงั้น ดิสเพลย์ขึ้นหราเลย 5 5 5
กระเทยอย่างนี้ ผมก็เอานะ น้องปอยยยยย

แวะมาทักเพื่อนบ้านมั้ง..อิอิ:biggrin:

ต้องขออภัีย เดือนนี้ลางานไม่ได้แล้วคับ =_="

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม