• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เดือนหน้าต้นเดือนหยุด3วันออกทริปหน่อยมั้ยคร้าบพี่น้องใครมีที่แหล่มๆๆลองเสนอมาครับ
ปล.พี่น้อง71สงกรานไปเที่ยวไหนกันบ้างครับบบบ
ส่วนผมอยู่กรุงเทพหรือไม่ก็กลับบ้าน
เขาใหญ่ครับ

ไปทะเลไหมคับ

รึมานั่งกินเหล้าคอนหวันดี:coolly-0010:

ฮือๆๆๆๆ ไปไหนม่ายล่ายเลยกรู ต้องอยู่เฝ้าฐานที่มั่น
ตามคำสั่งของ นายกรัฐมนตรี ให้ดูแลรักษาสถานที่ราชการ
เฮ้อ...นี่กุต้องเล่นน้ำสงกรานต์ ที่ลานพระบรมรูปทรงม้า
ในปีนี้หรอวะเนี่ย

ฮือๆๆๆๆ ไปไหนม่ายล่ายเลยกรู ต้องอยู่เฝ้าฐานที่มั่น

ตามคำสั่งของ นายกรัฐมนตรี ให้ดูแลรักษาสถานที่ราชการ
เฮ้อ...นี่กุต้องเล่นน้ำสงกรานต์ ที่ลานพระบรมรูปทรงม้า

ในปีนี้หรอวะเนี่ย

ลากสังขารเดินไปข้าวสารจิ

เดินจิ๊ดเดียว แต่เสียวน๊านนานนนนน

เป็นความคิดที่ดีครับ ไปหาอาหารทะเลสดๆกินกันดีก่า จริงมั๊ย โตโต้

เดี๋ยวนี้ ของทะเล สด สด
มันหายากมาก เหลือเกิน5555

ซาหวาดดีครับ ชาว71 สงกรานนี้ขอไห้สนุกสนานทั่วล่า เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ.....:coolly-0022:

ซาหวาดดีครับ ชาว71 สงกรานนี้ขอไห้สนุกสนานทั่วล่า เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ.....:coolly-0022:

เด๋วนี้เข้ามาบ่อยแฮ๊ะ :coolly-0019:

วันนั้นไม่ได้ไปคับรถยังไม่เสร็จเศร้าจัง

หยุด 5 วัน อยู่บ้านแม่ม ทุกวัน
5555

พิ่งมาถึงหัวหินเมื่อคืนนี้เองหว่ะ
แต่คาดว่าวันนี้ เอ็งต้องกลับแล้วช่ายแมะ
กอทอมอ. แต่พี่ยังอยู่ต่อ ค่อยกลับวันศุกร์

พิ่งมาถึงหัวหินเมื่อคืนนี้เองหว่ะ
แต่คาดว่าวันนี้ เอ็งต้องกลับแล้วช่ายแมะ
กอทอมอ. แต่พี่ยังอยู่ต่อ ค่อยกลับวันศุกร์

ทำไม พี่ไม่บอกให้ท่านนายกฯ
ใช้คำสั่งเดียวกัน กับราชการ ให้
มีผลกับ สถาบัญการเงินด้วยฟ่ะ
จะได้ หยุด ต่อ อีกหน่อยนึง 555

รถใครบรอนฟ้า กันชน ทีบีโอ ล้อขาวๆชาเล้นบ้าง...เหมือนจะเห็นที่ ตจว.ติ๊กเกอร์ เซฟ71

หยุดไปวัน...เง้อ นอนไม่หลับเลย สงสัยติดซะแล้ว

ร้อนสุดๆไปเลยค้าบ จะไปบ้านป๋ามีคัยฝากเอาของมั้ย?:coolly-0035:

หวัดดีคับพี่ๆเพื่อนชาวเซฟ
คือผมอยากสมัครเป็นสมาชิกเซฟไทยอะคับ
ตอนนี้มอเตอร์โชว์ได้ไปสอบถามเรื่องนี้จากกลุ่มบางแสน
พี่ๆเค้าบอกให้ผมเข้ามาที่บอร์ดนี้อ่าคับ

ยังไงแนะนำด้วยคับ ผมมะรู้จะไปยื่นใบสมัครที่ใคร
[email protected]

หวัดดีคับพี่ๆเพื่อนชาวเซฟ
คือผมอยากสมัครเป็นสมาชิกเซฟไทยอะคับ
ตอนนี้มอเตอร์โชว์ได้ไปสอบถามเรื่องนี้จากกลุ่มบางแสน
พี่ๆเค้าบอกให้ผมเข้ามาที่บอร์ดนี้อ่าคับ

ยังไงแนะนำด้วยคับ ผมมะรู้จะไปยื่นใบสมัครที่ใคร
[email protected]

ตามกระทู้นี้เลยคับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13016

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม