• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพนี้เจ้าตัวบอกอยากเห็น.....

ปล.รู้ป่าวที่ไอแพะปวดหลังเป็นเพราะอะไร..?
เด๋วมาเฉลย..

เค้ายังอยู่อีกรึนี่ :coolly-0043:

กริ๊งกร๊างงงงมาก่อนนะค๊าบ ยินดีคับ พี่โจ้
ฝากาโปงดำไม่แจ้งลงเล่ม ทะเบียนไม่ติด.....เดี๋ยวไปเก็บค่าปรับที่บ้านเลยนะคร้าบ โอเชม่ะ

:tongue: ไม่น่าผิดพลาด....เจอกันคืนนี้ ที่บ้านสาวกหงส์
ตามเจ้าตู่ ให้พี่ด้วยโว๊ยยย...
บอกม่ามี๊ ขออาศัยข้าวมื้อค่ำ ทานซั๊กมื้อ
:biggrin: :biggrin:

:tongue: ไม่น่าผิดพลาด....เจอกันคืนนี้ ที่บ้านสาวกหงส์

ตามเจ้าตู่ ให้พี่ด้วยโว๊ยยย...
บอกม่ามี๊ ขออาศัยข้าวมื้อค่ำ ทานซั๊กมื้อ
:biggrin: :biggrin:

รับของหวานด้วยมั๊ยคับ.. จะได้จัดไว้ตั้งแต่เนินๆพี่ 555

full option

ไฟล์แนบ

109 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
แจ้งงาน ฌาปนกิจศพ พ่อผมนะ
ณ.เมรุวัดจรเข้ใหญ่
บางนา-ตราด ก.ม.23 (ไม่รวมทางเข้าวัด 555)

วันเสาร์เลี้ยงพระเพล ตอนเย็นมีมโหรพที่วัด
วันอาทิตย์ เริ่มกำหนด ฌาปนกิจเวลาประมาณ 16.00น. (คร่าวๆนะ)

ใครว่างวันอาทิตย์ตอนเย็นแวะไปงานได้นะ
รู้ว่าไกล ไม่สะดวก ไม่เป็นไรนะ ไม่ว่า

(แต่จิงๆแล้วใครรู้ตัวว่าเป็นประธานแม่งต้องมาแทนในนามสมาชิกด้วยนะ 5555 )

แก้ไขล่าสุด:
เสียใจด้วยโว๊ยยย...
ถ้าม๊ะติดธุระกาม จาตามปัยทำบุญด้วย
ฝนแมร่งก็ตกกระหน่ำ อารายวะวันนี้
จาไปพ่นน้ำแถวบางนาซั๊กหน่อย ป๊าดดดด....
เทวดาดันฉี่ รดหัวกรูซะงั๊น เออดีโว๊ย
เอาฤกษ์ เอาชัย คืนนี้ต้องแหร่มแน่นอน
ผอ.ธาดา อยู่ทั้งคน เอิ๊กๆๆๆๆๆ

จัดปัย...
จัดมาดู...
อย่าให้เสียง.
แต่..

เออ..
เด๋วค่ำๆ
เจอกันโว๊ย..

.

เสียใจด้วยครับ

แล้ววันเสาร์ เทพนคร มีใครไปมั้งอ่า

กลับมาถึงตี 2 ก่า...เขร้ ดันมาจ๊ะเอ๋ด่านตรวจ
ข้างวัดเบญจฯ อย่างบึ้มเรยกรู....ฮ่าฮ่าฮ่า
.
.
.
.
.
ก็ผ่านพ้นด่านออกมาด้วยอาการ 32
ที่เหลือเจอค้นรถกันชิ๊บหายเรย
น่าฉงฉาน...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,874
แจ้งงาน ฌาปนกิจศพ พ่อผมนะ
ณ.เมรุวัดจรเข้ใหญ่
บางนา-ตราด ก.ม.23 (ไม่รวมทางเข้าวัด 555)

วันเสาร์เลี้ยงพระเพล ตอนเย็นมีมโหรพที่วัด
วันอาทิตย์ เริ่มกำหนด ฌาปนกิจเวลาประมาณ 16.00น. (คร่าวๆนะ)

ใครว่างวันอาทิตย์ตอนเย็นแวะไปงานได้นะ
รู้ว่าไกล ไม่สะดวก ไม่เป็นไรนะ ไม่ว่า

(แต่จิงๆแล้วใครรู้ตัวว่าเป็นประธานแม่งต้องมาแทนในนามสมาชิกด้วยนะ 5555 )
มึงหมายถึงป๋ารองเหรอ.....ไอสาดดดดด

:brick: แล้ววันไหลหล่ะวะ ไอ่บอย ชิ๊บอ๋าย
จารู้มั๊ยหล่ะเนี่ยกรู....มีโคโยตี้ ป่าววะ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,876
กลับมาถึงตี 2 ก่า...เขร้ ดันมาจ๊ะเอ๋ด่านตรวจ
ข้างวัดเบญจฯ อย่างบึ้มเรยกรู....ฮ่าฮ่าฮ่า
.
.
.
.
.
ก็ผ่านพ้นด่านออกมาด้วยอาการ 32
ที่เหลือเจอค้นรถกันชิ๊บหายเรย
น่าฉงฉาน...
ขอบคุณมากคับ ป๋า อุตส่ามาเยือนถึงถิ่น จิงๆผมซื้อ
หมูเต๊ะ กะ คอหมูย่างเตรียมไว้ให้นะ แต่ป๋ามาไม่ทัน
ไอพี่เสือแม่ง ฟาดเรียบ.....มันดื้อ

ขอบคุณมากคับ ป๋า อุตส่ามาเยือนถึงถิ่น จิงๆผมซื้อ
หมูเต๊ะ กะ คอหมูย่างเตรียมไว้ให้นะ แต่ป๋ามาไม่ทัน
ไอพี่เสือแม่ง ฟาดเรียบ.....มันดื้อ

เจอดับดุลไปรีบพาเมียกลับบ้านเลย 55555555+

:byebye: อับดุล.....เอ๊ยยยย....
ขอถามรัยหน่อยได้มั๊ย.......:biggrin:

:tongue: ไปบ้านปาทานบิ๊ก ไม่ผิดหวังเลยโว๊ยย...
เพิ่งรู้เหมือนกันว่า เสือ แปลงร่างเป็น แพะ ได้ด้วย
กร๊ากกกกก
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

มึงหมายถึงป๋ารองเหรอ.....ไอสาดดดดด

เมิงแหละ......นี่กระทู้ในเป็นของเราเอง ป๋าลองต้องกระทู้นอกเว้ย...

เออ แต่ถ้าไม่ว่างไม่เป็นไร....

:brick: แล้ววันไหลหล่ะวะ ไอ่บอย ชิ๊บอ๋าย

จารู้มั๊ยหล่ะเนี่ยกรู....มีโคโยตี้ ป่าววะ :biggrin:

เสาร์ 21 อาทิตย์ 22 คับ

ช่างภาพ ไม่มีใครว่างนะครับ..............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม