• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครก้อได้จัดไอแดงกระเบนน้อยมาให้หน่อยเดะ ห้าวนัก...
(งั้นโซนนี้เริ่มที่2คันนี้เลย)...
5555

ลงทางด่วนพระราม2 วิ่งไปจนถึงกิโลเมตรที่53แล้วยูเทริน ถึงเลยครับ

อยากสมัครสมาชิกอะคับ
มีใครที่ผมไปสมัครด้วยได้ที่อยู่แถวรามมั้ยคับ
(พอดีผมอยู่แถวรามอะคับ)

มีใครที่ผมไปสมัครด้วยได้ที่อยู่แถวรามมั้ยคับ

ประธานดูแลหน่อยคับ :coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,827
จากราม หันหัวรถมุ่งหน้าคลองตัน ถึงแยกคลองตัน
ตรงอย่างเดียว มุ่งหน้าสุขุมวิท(พระโขนง)ซ.ปรีดี4
น่านแหละ ไปสมัครที่เค้าได้เลยคับ ประธานกลุ่ม 71
หน้าตาดีๆ ตี๋ๆ ผมยาว นิสัยดี ไม่ดุ ไม่กัด
ยินดีต้อนรับล่วงหน้าคับ.....

รถใครในนี้แรงสุดขอเจอหน่อยดิ :coolly-0004: :coolly-0045:

สบายดี บ่ ทุกท่าน ผมสบายดี :coolly-0023: :coolly-0022: :coolly-0011:

ไฟล์แนบ

279.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    407.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    25.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
    336.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
แก้ไขล่าสุด:
รถใครในนี้แรงสุดขอเจอหน่อยดิ :coolly-0004: :coolly-0045:

สบายดี บ่ ทุกท่าน ผมสบายดี :coolly-0023: :coolly-0022: :coolly-0011:

ตอนนี้อยู่ไหนครับน้าเชต

กรี๊ด ๆ ๆ
น้าเชดคัมแบ๊ค

คิดเถิงงงน้าเชดจังๆๆ....เมื่อไหร่จะมาแถวนี้งับๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม