• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,841
รถใครในนี้แรงสุดขอเจอหน่อยดิ :coolly-0004: :coolly-0045:

สบายดี บ่ ทุกท่าน ผมสบายดี :coolly-0023: :coolly-0022: :coolly-0011:
เจ๊ยยยยย ว่างัยคับ น้าเชต เมื่อไหร่ขึ้นมา

น้าบอกจะขายรถแล้ว...

• #2,843
เรียนเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไปที่สนใจเข้าร่วมการแข่งขันควอเตอร์ไมล์ โดยชมรม Cefiro-Thailand กำหนดวันเสาร์ที่ 21 มีนาคม 2552 ณ สนามเทพนคร มหาชัย ตั้งแต่เวลา 08.00 น.เป็นต้นไปตลอดวัน (เริ่มเปิดให้ซ้อมวิ่งตั้งแต่เวลา 09.00 น.)
รุ่นที่เปิดให้ลงแข่งขันมีดังนี้
รุ่นแบร๊คเก็ต มี 6 รุ่น
19.xx 17.xx 16.xx 15.xx 14.xx 13.xx
(ผู้เข้าแข่งขันเป็นสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป)
รุ่น NA ยางเรเดียล 2 รุ่น AUTO และ M/T
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น LPG
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น OPEN

กรณีเพิ่มรุ่นอื่น เช่น แบร๊คเก็ต 20.xx ถ้ามีผู้สนใจสมัครร่วมแข่งขันมากกว่า 4 คันก็เปิดให้มีการแข่งขันครับ

ค่าสมัครการแข่งขัน
รุ่นละ 400.-บาท สมัคร 3 รุ่น คิดที่ 1,000.-บาท
(สอบถามเพิ่มเติมหรือสมัครแข่งขันได้ที่เก๋ K-Sport 081-821-8310 หรือที่สนามก่อนทำการลงแข่งขัน)

สำหรับรายการแจกรถ Cefiro เป็นการแข่งขันในช่วงเวลาประมาณ 20.00 น. รุ่นแบร๊คเก็ต 20.xx ผู้สนใจลงแข่งขันรับสมัครทั้งสมาชิกชมรมและบุคคลภายนอกคิดค่าสมัคร เบอร์ละ 1,800.- (คันหนึ่งจะลงกี่เบอร์ก็ได้) และก็ไม่จำเป็นต้องใช้รถ Cefiro ลงแข่งขัน ใช้รถรุ่นไหนก็ได้ครับ

ปล.ขอความร่วมมือสมาชิกชมรมทุกท่านด้วยครับ
สำหรับสมาชิกแต่ละโซนขอความร่วมมือ จัดรถทำการลงแข่งขันอย่างน้อยโซนละ 5-6 คันด้วย มิฉะนั้นต่อไปทางชมรมอาจงดกิจกรรมนี้นะครับ ถ้าหากสมาชิกมิได้ให้ความร่วมมือ ขอบคุณครับ<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

ดูพุงไอทิดเดะแดกจนหลามเลย55555ในรูปนี้ชุด2แล้วนะ555

ไฟล์แนบ

544 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • #2,845
เยดเขว้...เปรมเลย....

ว้าวๆๆๆๆๆ
RB26
:coolly-0033:

:tongue: เมื่อช่วงเย็น กำลังจะค่ำแวะยัดแก๊ว ที่ปั๊ม อ.ท่ายาง
จ๊ะเอ๋ รถเซฟสีขาว ติดสติ๊กเกอร์ เซฟ 71 หน้าตาดี
สงสัยมาก๊ะเด็ก คริ คริ กำลังจะเดินทางไปสมุย
ลูกน้องเอ็งหน่ะไอ่บิ๊ก ไหงมานไม่รู้จักเจ๊วะ ฮ่าฮ่าฮ่า
มันก็มองรหัส ข้างกระจกของตรูอยู่นา ไอ่นี่มันอยู่หลืบใหนมาวะ
ไปสืบมาดิ :biggrin:

:tongue: เมื่อช่วงเย็น กำลังจะค่ำแวะยัดแก๊ว ที่ปั๊ม อ.ท่ายาง

จ๊ะเอ๋ รถเซฟสีขาว ติดสติ๊กเกอร์ เซฟ 71 หน้าตาดี
สงสัยมาก๊ะเด็ก คริ คริ กำลังจะเดินทางไปสมุย
ลูกน้องเอ็งหน่ะไอ่บิ๊ก ไหงมานไม่รู้จักเจ๊วะ ฮ่าฮ่าฮ่า
มันก็มองรหัส ข้างกระจกของตรูอยู่นา ไอ่นี่มันอยู่หลืบใหนมาวะ

ไปสืบมาดิ :biggrin:

สีขาว รถคัยหว่า ออกมาเลย 555+ :coolly-0004:

แป่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขาวด้วย จอดอยู่หน้าเขาเพชรบุรีครับ แต่รถผมป๋าโจ้รู้จักนิ

อ่ะ.....................

ไฟล์แนบ

• Copy of Picture%20068_resize.jpg
    Copy of Picture%20068_resize.jpg
    55.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
:biggrin: คืนวันพุธ จาแวะไปเยือนถิ่นหงส์
กางปีกรอด้วยโว๊ยยยย....

เด๋วกุลากปืนใหญ่ไปถล่มด้วย ฮ่าฮ่าฮ่า...
เอาบ้านเป็ด หรือเทพารักษ์ ดีวะโต้
:coolly-0003:​

เมิงสื่อถึงอะไรบอกด้วยแสรดดดดด กูไม่เข้าใจ555555

ภาพนี้เจ้าตัวบอกอยากเห็น.....

ปล.รู้ป่าวที่ไอแพะปวดหลังเป็นเพราะอะไร..?
เด๋วมาเฉลย..

• #2,859
  • #2,860
:biggrin: คืนวันพุธ จาแวะไปเยือนถิ่นหงส์

กางปีกรอด้วยโว๊ยยยย....

เด๋วกุลากปืนใหญ่ไปถล่มด้วย ฮ่าฮ่าฮ่า...
เอาบ้านเป็ด หรือเทพารักษ์ ดีวะโต้

:coolly-0003:​
กริ๊งกร๊างงงงมาก่อนนะค๊าบ ยินดีคับ พี่โจ้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม