• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่าไปหาเรื่องเต้ยมันหล่ะ 243

ยินดีต้อนรับคับผม...ติดตามข่าวสาร ทั้งมิตติ้ง ทั้งนอกรอบ
แล้วก็มาพบปะ เจอหน้า สังสรรค์เพื่อที่จะได้รู้จัก
กันมากขึ้น แค่นั้นก็พอคับ.....

ถูกต้องง...มารู้จักกันครับ

วันอาทิตย์นี้71จะไปรวมกันถ่ายรถลงรายการของอาจาร์ยเต้ยถ้าว่างยังไงมาเจอกันได้ครับ สถานที่สนามหลังซีคอนเวลา9โมงเช้าถ้ามาถึงแล้วยังไม่รู้จักใครหรือเขินๆๆโทรมาเบอร์ผมตรงลายเซ็นข้างล่างได้ครับเดี๋ยวจะออกไปรับครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าอีกที
ไม่มีรถไปได้ป่าว

อาทิตย์นี้เจอกันครับ.......

71
ไม่มีใครไปบางแสนหรือ

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

รบกวนถามหน่อยคร้าบว่า
ในโซน71 คลองตัน ราม แถวๆนี้มีร้านซ่อมล้อแม๊คอยู่แถวไหนบ้างครับ
คือล้อหลังผมยางโดนซุ้มล้อบาดแก้มแตกแล้วขอบล้อไปครูดกะถนน

กำจิงๆล้อกำลังจะขายด้วย :cry: :cry: :cry:

ในโซน71 คลองตัน ราม แถวๆนี้มีร้านซ่อมล้อแม๊คอยู่แถวไหนบ้างครับ
คือล้อหลังผมยางโดนซุ้มล้อบาดแก้มแตกแล้วขอบล้อไปครูดกะถนน

กำจิงๆล้อกำลังจะขายด้วย :cry: :cry: :cry:
โทรถามน้าโต้กามเรยคับ..
เขตพื้นที่เค้าแหละ..น่าจาช่วยได้ :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,811

มี ในซอยอ่อนนุช วงละ 400 มั๊ง

• #2,812
......................................

ไฟล์แนบ

125.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
    105.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
    98.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
    87.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
    97.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
สุดยอด

racaro ทอม แคระ บาดใจไอทิด 5 5 5

ออนุชซอย17ก็มีครับแต่คอA31ทำไมหายากจัง

• #2,820
เรียนเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไปที่สนใจเข้าร่วมการแข่งขันควอเตอร์ไมล์ โดยชมรม Cefiro-Thailand กำหนดวันเสาร์ที่ 21 มีนาคม 2552 ณ สนามเทพนคร มหาชัย ตั้งแต่เวลา 08.00 น.เป็นต้นไปตลอดวัน (เริ่มเปิดให้ซ้อมวิ่งตั้งแต่เวลา 09.00 น.)
รุ่นที่เปิดให้ลงแข่งขันมีดังนี้
รุ่นแบร๊คเก็ต มี 6 รุ่น
19.xx 17.xx 16.xx 15.xx 14.xx 13.xx
(ผู้เข้าแข่งขันเป็นสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไป)
รุ่น NA ยางเรเดียล 2 รุ่น AUTO และ M/T
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น LPG
(ผู้เข้าแข่งขันเฉพาะสมาชิกชมรม)
รุ่น OPEN

กรณีเพิ่มรุ่นอื่น เช่น แบร๊คเก็ต 20.xx ถ้ามีผู้สนใจสมัครร่วมแข่งขันมากกว่า 4 คันก็เปิดให้มีการแข่งขันครับ

ค่าสมัครการแข่งขัน
รุ่นละ 400.-บาท สมัคร 3 รุ่น คิดที่ 1,000.-บาท
(สอบถามเพิ่มเติมหรือสมัครแข่งขันได้ที่เก๋ K-Sport 081-821-8310 หรือที่สนามก่อนทำการลงแข่งขัน)

สำหรับรายการแจกรถ Cefiro เป็นการแข่งขันในช่วงเวลาประมาณ 20.00 น. รุ่นแบร๊คเก็ต 20.xx ผู้สนใจลงแข่งขันรับสมัครทั้งสมาชิกชมรมและบุคคลภายนอกคิดค่าสมัคร เบอร์ละ 1,800.- (คันหนึ่งจะลงกี่เบอร์ก็ได้) และก็ไม่จำเป็นต้องใช้รถ Cefiro ลงแข่งขัน ใช้รถรุ่นไหนก็ได้ครับ

ปล.ขอความร่วมมือสมาชิกชมรมทุกท่านด้วยครับ
สำหรับสมาชิกแต่ละโซนขอความร่วมมือ จัดรถทำการลงแข่งขันอย่างน้อยโซนละ 5-6 คันด้วย มิฉะนั้นต่อไปทางชมรมอาจงดกิจกรรมนี้นะครับ ถ้าหากสมาชิกมิได้ให้ความร่วมมือ ขอบคุณครับ<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม