Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

image.php

นี่รูปแต่งงานเรอะ
ทำไมแต่งตอนแก่หล่ะ:biggrin:

:eeek: ป๊าดดดดดดดด.....!!!
ไปร่วมงานแต่งน้องเมียก๊าบบบบบ...:wink:

สวัสดีค่ะ ยังไม่ได้เป้นสมาชิกชาวเชฟหรอกค่ะ แต่สนใจเพราะว่าขับ cef 31 อยู่ค่ะ เก่ากึก ปี 90 อยู่แถวถนนสรรพาวุธค่ะ ยังไงฝากเนื่ฃ้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

สวัสดีค่ะ ยังไม่ได้เป้นสมาชิกชาวเชฟหรอกค่ะ แต่สนใจเพราะว่าขับ cef 31 อยู่ค่ะ เก่ากึก ปี 90 อยู่แถวถนนสรรพาวุธค่ะ ยังไงฝากเนื่ฃ้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ cef71 แถวนั้นเยอะครับตั้งแต่อ่อนนุชยันพระประแดงเลยครับ

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ cef71 แถวนั้นเยอะครับตั้งแต่อ่อนนุชยันพระประแดงเลยครับ
ออกตัวน่าดูเลยนะ 555+ 71มียันประตูน้ำ รัชดา วิภาวดีนู่นครับ ยินดีต้อนรับครับ

pทำเครื่อง1jz boประมาทเท่าไล

พี่ๆคับ ผมจะร่วมกลุ่มด้วยต้องทำไงอ่ะคับ รอมะไหว
ผมอยู่แถวๆสุขุมวิทคับ บ้านผมอยู่ถนนสุขุมวิท....เอ๊ะไงหว่า งงอ่ะ
คืออยากร่วมกลุ่มด้วย จบคับ ผมเด็ก a31club คับ

ลืมผมป่าวผมอยู่มีนบุรีครับ

:coolly-0003: เห้อ ผมรัชดาแต่ไปกินแถวซอย4 71 บ้านใครม่ายรุ
รู้แต่เจอบ้านใหญ่นน ม่ะกี้ คราวนี้ขอตัว แต่คราวหน้าขอคนนะครับ

เอารูปแต่งงานขึ้นใหม่

:eeek: น้าโจ้...โอ้..โอ้....โอ้.......โอ้.........!!!:wink:

ออกตัวน่าดูเลยนะ 555+ 71มียันประตูน้ำ รัชดา วิภาวดีนู่นครับ ยินดีต้อนรับครับ

พี่นี่ไม่ออกตัวเลยนะคัฟ เนี่ย บ่นว่างานยุ่งๆๆ :biggrin: :biggrin:

พี่ๆคับ ผมจะร่วมกลุ่มด้วยต้องทำไงอ่ะคับ รอมะไหว
ผมอยู่แถวๆสุขุมวิทคับ บ้านผมอยู่ถนนสุขุมวิท....เอ๊ะไงหว่า งงอ่ะ
คืออยากร่วมกลุ่มด้วย จบคับ ผมเด็ก a31club คับ

วันอาทิตย์นี้71จะไปรวมกันถ่ายรถลงรายการของอาจาร์ยเต้ยถ้าว่างยังไงมาเจอกันได้ครับ สถานที่สนามหลังซีคอนเวลา9โมงเช้าถ้ามาถึงแล้วยังไม่รู้จักใครหรือเขินๆๆโทรมาเบอร์ผมตรงลายเซ็นข้างล่างได้ครับเดี๋ยวจะออกไปรับครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าอีกที

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,798

ยินดีต้อนรับคับผม...ติดตามข่าวสาร ทั้งมิตติ้ง ทั้งนอกรอบ
แล้วก็มาพบปะ เจอหน้า สังสรรค์เพื่อที่จะได้รู้จัก
กันมากขึ้น แค่นั้นก็พอคับ.....

ยินดีต้อนรับคับผม...ติดตามข่าวสาร ทั้งมิตติ้ง ทั้งนอกรอบ
แล้วก็มาพบปะ เจอหน้า สังสรรค์เพื่อที่จะได้รู้จัก
กันมากขึ้น แค่นั้นก็พอคับ.....

แล้วท่านประธาน 71 ไปมั้ยคับ
(ท่านไม่ไปก็ไม่มีใครไปหรอก)

เออเชื่อกรูดิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม