• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีต้อนรับ..พี่น้องชาวสุขุมวิท71 สู่บางแสน จ๊า
ตะโอ๋เอง คิดถึงจู๊บๆ นะ:smile:

ไฟล์แนบ

41.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81

ล้อหมุนแล้วครับ
แล้วพบกัน
31920
:coolly-0039:​

ไปกันแล้วหรอเนี่ย

ตามมาตามมา
:coolly-0039:

กลับถึงบ้านปลอดภัยดีกันทุกคน..น่ะครับ..

ถอนมั้ยล่ะ...หึหึ:augenrollen::sweet_kiss:

คงมาววววว...กันยังไม่สร่าง

ว่างๆ จะไปเยี่ยมอีกนะคับ Cef 71 พี่ๆ น่ารักกันทุกคนเลยคร๊าบบบบบบบบ

ปล. รอบหน้าพี่ๆ พากระพ้มไปตระเวนราตรีมั่งดิ แถวนั้นรู้สึกจะเยอะอ่ะนะ 555+

...............................................................................

ถอนมั้ยล่ะ...หึหึ:augenrollen::sweet_kiss:
ขอบคุณป้องที่พาไปจิบเบียร์ดูพระอาทิตย์ขึ้น และพาไปเกือบโดนลิงกัด 555 วิวสวยมากๆ แจ่มจริงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,634
เอิ้กกกกกกกกกก......สัดเอ๊ย โดนจับเลย

เห็นรูปแล้วสนุกด้วย ไม่ไปก็สนุกได้ 55

................

ไฟล์แนบ

• Copy of DSC06744_resize.JPG
    Copy of DSC06744_resize.JPG
    12.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
เสียดายที่ไม่ได้ไป

คราวหน้ามากันอีกนะคร๊าบ

พี่น้องบางแสนยินดีต้อนรับครับ

จุ๊พ ๆ
:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม