• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ่าว..นี่กระทู้พวกคนจนนี่หว่า.......ยี้.. :coolly-0046:

ไปปะล่ะ...........[/quote]
ขอเช็คกระเป๋าก่อนคับ
ช่วงนี้ติดโรคสัพจางคับพี่
:coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0038:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,587
เสาร์นี้แล้ว......
รอดูรถพี่ตู่ สเต็ปเทพ....

น้าบิ๊ก ถ่ายรูปมาให้ดูมังนะ

วงแหวนเทวดา

ปีกคิวปิ๊ด

ธนู

แล้วอะไรอีกถึงจะเป็นเทพได้

เงินครับ555 ผมขาดตัวนี้แหละเลยยังไม่ได้เลื่อนขั้นเป็นเทพ5555+

เสาร์นี้ใครมามั่งบางแสน

ขอเสียงชาว 71 หน่อย

วี๊ดวิ้ววววว ๆ ๆ

• #2,593
089-141-3204 ไม่ใช้แล้วนะคับ
ใช้ 081-805-2825 แทน โอเค๊...

เสาร์นี้แล้ว......
รอดูรถพี่ตู่ สเต็ปเทพ....

ดึงเช็งม่ายห้ายเสร็จหรอก...โฮ่ๆๆ :coolly-0028: อ่ะล้อเล่งงงน่ะก๊าบบพี่ตู่ แฮ่ๆ:coolly-0005:

ตอนนี้ขึ้นอยู่กับพี่ตั๊มแล๊ววว หน้าที่ฝั่งผมจะหมดแล๊ววว

แนะนำกลางคืนมานั่งเป็นเพื่อนแกหาอะไรมาเอาอกเอาใจแกหน่อยน่ะพี่..รับรอง

เสร็จแน่นอน
.....หมอนัท"คอนเฟริ์มมมม!!!!":coolly-0016: 555+

ดึงเช็งม่ายห้ายเสร็จหรอก...โฮ่ๆๆ :coolly-0028: อ่ะล้อเล่งงงน่ะก๊าบบพี่ตู่ แฮ่ๆ:coolly-0005:

ตอนนี้ขึ้นอยู่กับพี่ตั๊มแล๊ววว หน้าที่ฝั่งผมจะหมดแล๊ววว

แนะนำกลางคืนมานั่งเป็นเพื่อนแกหาอะไรมาเอาอกเอาใจแกหน่อยน่ะพี่..รับรอง

เสร็จแน่นอน
.....หมอนัท"คอนเฟริ์มมมม!!!!":coolly-0016: 555+

ฝากไปบอกพี่ตั้มด้วยนะว่าอย่าดื้อเดี๋ยวจี้บอกเจ้แม่งเลยว่ามีเด็กมานั่งรอที่อู่ไอไข่555+

..............เฟืองไมล์รูดทำไงดีวะ.......

• #2,599

เสร็จแน่นอน.....หมอนัท"คอนเฟริ์มมมม!!!!":coolly-0016: 555+
เออ ถามพี่ตั้มเด๊ะ ดื้อป่าว

ฝากไปบอกพี่ตั้มด้วยนะว่าอย่าดื้อเดี๋ยวจี้บอกเจ้แม่งเลยว่ามีเด็กมานั่งรอที่อู่ไอไข่555+

555+...กร๊ากกกก จิงเด่ะพี่ ฮาว่ะ เพิ่งรู้น่ะเนี่ย:coolly-0028:

เด๋วมีแซวววว 555+....เสร็จตู:coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม