• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป่วยอีกแล้ว...โคตรแข็งแรงเลยช่วงนี้

เอ่อ...คือว่า เซฟบ้านสุขุมวิท-บางนา นี่เวลาจัดมิตติ้งๆส่วนไหนอ่ะคับ ผมบ้านสมุทรปราการคับ ยังมะเคยไปเลย แต่เจอเซฟหลายอยู่ ผมติดตามเวปพี่ๆมานานแล้วคับ
แต่มิเคยไปมิตติ้งเลย รหัสก็ยังไม่ได้ขอเป็นทางการเลยคับ
ผมไปแต่มิตติ้งโคราช เครือพี่บอลอ่ะคับ อิอิแค่นั้นเลย ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคับ

ประธานมาตอบหน่อยเดะ....

เอ่อ...คือว่า เซฟบ้านสุขุมวิท-บางนา นี่เวลาจัดมิตติ้งๆส่วนไหนอ่ะคับ ผมบ้านสมุทรปราการคับ ยังมะเคยไปเลย แต่เจอเซฟหลายอยู่ ผมติดตามเวปพี่ๆมานานแล้วคับ
แต่มิเคยไปมิตติ้งเลย รหัสก็ยังไม่ได้ขอเป็นทางการเลยคับ
ผมไปแต่มิตติ้งโคราช เครือพี่บอลอ่ะคับ อิอิแค่นั้นเลย ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคับ

ประธานมาตอบหน่อยเดะ....

ให้ไวท่านประธาน 71 อ่ะ:coolly-0016:

พี่น้อง บางนาและ 71 ครับวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่เป็นเจ้าภาพจัดมิตติงประจำเดือนกุมภา ผมช่วงนี้ทำหน้าที่แทนท่านแจ๊ค(ประธานกลุ่มนนท์)ใครขอเรียนเชิญพี่น้องบางนาและ 71 ร่วมพบปะสังสรรค์กับเราชาวนนท์ด้วยนะครับ วันเวลา สถานที่ติดตามในกระทู้เชิญชวนได้เลยนะครับ เหลือเวลาอีกไม่นาน ยังไงเจอกันนะครับ :coolly-0039:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,607
สำหรับกลุ่ม 71 ที่พบปะกัน ไม่ได้เรียกว่ามิตติ้งนะคับ เรียกว่านัด
เจอกัน พูดคุยกระจายข่าวของชมรมมั่ง นั่งหวดเหล้ากันมั่ง แล้วแต่
เวลาสถานะในกลุ่ม ว่าอยาก ว่าพร้อมวันไหน ส่วนใหญ่ก็ไปทั่วแหละคับ
ถ้าสนใจร่วมอุดมการ ทิ้งเบอร์ ชื่อไว้เลยคับ ไม่ก็โทรหาผมก็ได้
จะให้ดี วันที่ 14 กุมภานี้ มิตติ้งกลุ่มนนท์ ไปด้วยกันก็ได้คับ
หรือวันเสาร์ที่ 31 นี้ 71 ไปบางแสน ถ้าว่าง เชิญคับ....
ยังงัย 71 ยินดีต้อนรับคับป๋ม.......

สำหรับกลุ่ม 71 ที่พบปะกัน ไม่ได้เรียกว่ามิตติ้งนะคับ เรียกว่านัด
เจอกัน พูดคุยกระจายข่าวของชมรมมั่ง นั่งหวดเหล้ากันมั่ง แล้วแต่
เวลาสถานะในกลุ่ม ว่าอยาก ว่าพร้อมวันไหน ส่วนใหญ่ก็ไปทั่วแหละคับ
ถ้าสนใจร่วมอุดมการ ทิ้งเบอร์ ชื่อไว้เลยคับ ไม่ก็โทรหาผมก็ได้
จะให้ดี วันที่ 14 กุมภานี้ มิตติ้งกลุ่มนนท์ ไปด้วยกันก็ได้คับ
หรือวันเสาร์ที่ 31 นี้ 71 ไปบางแสน ถ้าว่าง เชิญคับ....
ยังงัย 71 ยินดีต้อนรับคับป๋ม.......

หลักการดี เชิญชวนเยี่ยม ภาษาห้วนๆ ไปหน่อย....555

คับผม ถ้าว่างผมจะไปด้วยคับผม ยินดีที่ได้รู้จักคับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคับ
รักน้องเซฟ หวงน้องเซฟ

เสาร์นี้จ่ายเงินที่คัยพี่

สงสัยจะพลาดทั้ง2งานรถยังไม่เสร็จครับ

สงสัยจะพลาดทั้ง2งานรถยังไม่เสร็จครับ[/quot
เขร้..ซุ่มน่าดู กรูว่าจะเอาวีโก้ไปช่วยค่าน้ำมันกรูมั้ย แต่ไม่แน่เว้ยอาจจะไม่ไป

ถอนตัวคับ......งานนี้:coolly-0015:

ถอนตัวคับ......งานนี้:coolly-0015:

อ้าวๆๆ ทำไมถอนตัวซะอย่างงั้นหละคุณพี่ :cry:

ไปต่างจังหวัดว่ะน้องเอ้ย:coolly-0029:

สัด อย่าติดเด็กให้มันมากนัก...ไปไป ไม่ไปเรื่องแตก

กรู...อยากไปนะมันดันตรงกัน กับวันที่กรูจะไป ต จ ว:coolly-0015:

31 ม.ค. นี้ไปกันกี่โมงครับ เจอที่ไหนก่อนไปครับ :redface:

ติดภาระกิจ 3วัน ต่างจังหวัด ไปไม่ได้แร้วว ก๊าบบบบบ กรูจาบ้าาาาา :coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018: :coolly-0007::coolly-0007:

สงสัยจะพลาดทั้ง2งานรถยังไม่เสร็จครับ

เมื่อวันจันทร์ไปทำรถป่าวครับ โทษทีที่ผมไม่ได้ไปติดธุระทั้งวันเลย:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม