• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

.................................

..................................

....................................................
....................................................

:coolly-0013:เหตุการณ์......ปกติ ว. 2 เปลี่ยน:coolly-0024:

และแล้วเวป ก็กลับมาเหมือนเดิม
ต้องขอขอบคุณ ทีมงาน และผู้ดูแลด้วยครับ

แหล่มเวยยยยๆ

พี่ๆคัยไปมีตนนบ้าง

ชาว 71 วันนี้
ว่างกันมั้ยไปกินเหล้ากัน
บ้านไอ้น้องเมล์ A31899
แถวซอย อ่อนนุช 44 สังสรรนิดหน่อย
พี่น้องท่านใดว่าง หรือ หาที่ลงไม่ได้ก็เชิญคับ
:coolly-0009:

และแล้วเวป ก็กลับมาเหมือนเดิม
ต้องขอขอบคุณ ทีมงาน และผู้ดูแลด้วยครับ

จัดมาด่วนเลย รูปรถพ่อบุญทุ่มอ่ะ 5 5 5

go to ขอนแก่น เด้อ......กลับวันพะหัด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,653
จากเว็ปดีๆ กลายเป็นเว็ปพิการ เย็ดเขว้

ไม่มีคัยไปเลยอ่ะ มีตนนท์อ่ะคับ

พี่โต้มีสติกเกอร์Cef71เหลืออีกมะ.เดียวจะเข้ากลุ่มด้วยคน.อิอิ

พี่โต้มีสติกเกอร์Cef71เหลืออีกมะ.เดียวจะเข้ากลุ่มด้วยคน.อิอิ

ลอกเองก้อได้พี่ (ของผมพี่บิ๊กบอกให้ลอกลายไปตัดอ่ะคับ):coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,660
ก่อนแปะ มาเจอกันซักแมทก่อนนะ ถึงจะอนุมัติสติ๊กเกอร์
555 ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ตอนนี้สั่งตัดไป 10 ชุด
จองแล้ว 5 ชุด ชุดละ 200- อยากได้ โทรมานะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม