• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชา ละ วัน
มั้ย 71

ก่อนแปะ มาเจอกันซักแมทก่อนนะ ถึงจะอนุมัติสติ๊กเกอร์
555 ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ตอนนี้สั่งตัดไป 10 ชุด
จองแล้ว 5 ชุด ชุดละ 200- อยากได้ โทรมานะคับ
1ชุดครับ เผื่อด้วย เอ๊กซ์ครับ

เออ..ชาละวันไม๊

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,666
เอาแบบพร้อมๆนะ....ชาลาวัน

ศุกร์เงินออกพอดี แต่ต้องไปเล่นนุ๊ก อ่า

เสียดาย

:verrckt: ไอ้น้องตู่ เจ้าเอ็กซ์ วันอาทิตย์นี้ เจอกันที่
ร้าน "ครัวต้นปาล์ม" นะโว๊ยยยย.....
ขอซั๊กโบกนึงวะ อุตส่าห์ไปเยือนถึงถิ่น
เจ้าถิ่นเพชรบุรี ม่ายอยู่ไม่ได้นาว๊อยย
รึ CEF-71 จาตามมาด้วย 55555+

:boss:
ไอ่น้องบิ๊ก จัดให้เจ๊ ชุดนึงด้วยสติ๊กเกอร์ นาเฟ้ยย..

ว่าแต่ ถิ่น เซฟ71 เนี่ย ตาบิ๊กอ่อนสุดใช่ไหมครับ..... ไม่ใช่อายุนะ
( คอน่ะ อ่อนสุด )

อุ๋ย หยามประธาน 5 5 5

• #2,675
ว่าแต่ ถิ่น เซฟ71 เนี่ย ตาบิ๊กอ่อนสุดใช่ไหมครับ..... ไม่ใช่อายุนะ
เอ่อ คือทางบ้านผมค่อนข้างพิถีพิถันเรื่องดื่มกิน
นิดหน่อยอะคับ คือดื่มได้ ไม่ต้องรีบ จิบๆพอเป็นกระสัย
คือ มีตังซื้อดื่มได้เรื่อยๆ ไม่ใช่ดื่มเอาเมา หรือแบบสามล้อ
ถูกหวยอะ ที่ทะยั้นทะยอกระดกหมดแก้ว หมดแก้ว
มันไม่ใช่อะคับ แต่ถ้าคันคอ ผมจัดให้ได้นะ เมื่อไหร่
ว่ามา พร้อมเสมอคับผม......โทรมานะคับ จะรอ
คิ คิ คิ....

555+ น้าบิ๊ก ถนัดเลยแบบนี้ อิอิ

ไอ้ บิ๊ก มานว่ามึงอ่อนอ่ะ

• #2,678
ไอ้ บิ๊ก มานว่ามึงอ่อนอ่ะ
เมื่อคืนกูไปหวดยันรังมาแล้ว ประธาน KE กะน้องรัก
คู่ใจ 2 คน ร้องกลับบ้านอะ ดู ใครอ่อนกันแน่ 555

สติ๊กเกอร์ มา แว้วว 8 ชุดจร้า

กุไม่สน กุจะแต่งงาน เป้ากุขยับได้แว๊ว กุจะแต่งงาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม