• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หนุกหนานเมามายประทับใจเหมียนเดิม อิอิ

มารายงานตัวครับ.....คิดถึงพี่น้อง CEF71จังเลยครับบบบบ

:sexy_girl: ขอไว้อาลัย 2Jz

ไฟล์แนบ

54.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    30.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
พี่กูงานเข้าแว้ววววววววววเอ้าซ่อมเสร็จไวๆๆๆครับพี่

เป็นเยอะมัั้ยครับนั่น กลับมาไวๆครับ

ชิวๆ แผลเล็กน้อย ดีที่คนขับมีฝีมือขั้นเทพ
ประคับประคองโลมา ให้ซุกเข้าหว่างกลาง
ระหว่างเสาปูน ของท่อส่งน้ำประปา ไปได้
อย่างหวุดหวิด ไม่อย่างนั้น...ถ้าท่อประปาแตก
คงจะป่วนกันทั่วเมืองเพชร เอิ๊กๆๆๆ
น้องกรู เกือนได้ดังทั้งจังหวัดแระเนี่ย

ไฟล์แนบ

27.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    69.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
จ๊ากกก น้าเปงไงมั้งหล่ะเนี้ย คนปลอดภัยดีนะ

เอ้าเฮ่ยพี่ตู่.-_-"......
อย่ามาเลียนแบบ เรื่องขับอยู่ดีๆแล้ววัตถุตัดหน้าดิ.

ซ่อเสร็จไวๆนะคับพี่..
(ซ่อมกันไปตามวงจรชีวิตชาวเซฟ)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,709
เรียบโร้ย 2เจ พี่กู..555 ซ่อมเสร็จไวๆนะค๊าบบบบ

ตู่ไม่เป็นไรก้อดีแล้ว กลับมาหล่อไวๆเพื่อน :coolly-0045:

:coolly-0015: เอาใจช่วยครับพี่ตู่ รถเสร็จไวๆนะครับ (พึ่งวางเครื่องมาเเท้ๆ) :coolly-0015:

พี่กรูเป็นงัยบ้างอะ
คนปลอดภัยใช้ป่าว

:coolly-0025: โธ่..น้าตู่....พึ่งเห็นกันอยู่เมื่อวันศุกร์ ...:coolly-0011:

:coolly-0025: โธ่..น้าตู่....พึ่งเห็นกันอยู่เมื่อวันศุกร์ ...:coolly-0011:

:coolly-0022: แล้วมันก็แฟ๊ดดด...กลับเพชรบุรี
มานั่งแดกอยู่กับเจ๊งัยหล่ะ ออกจากร้านแปร๊บบบ
งานเข้าเรย...:coolly-0023:

เสียใจด้วยครับพี่...กลับมาหล่อไวๆครับพี่ตู่คนไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วครับ

ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงนะครับ
ไม่เป็นไรมากครับ แค่กันชนแตก แก้มแตก อินเตอร์์์แตก ตามรูป แต่ก้อซ่อมแซมให้ใช้งานได้ดังเดิมแล้ว ก้อมีริ้วรอยบ้างตามประสาเรา ๆ ค่อย ๆ ทำนุบำรุงให้กลับมาเหมือนเดิม ขอบคุณครับ........

เสียใจด้วยคับพี่
กลับมาหล่อไวๆนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม