• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อู๋ยๆๆๆๆๆๆๆๆชุดใหญ่
ปล.กูว่าแล้วช่วงหลังๆๆไม่ดื้อเลย เรียบร้อยโครตๆๆเหล้าไม่แดกด้วยมันยังไงวะไอทิด555+
เขร้..ไม่ใช่เรื่องแต่งรถแล้ว
กูต้องผ่าตัดหมอนรองกระดูกโว้ย
เศร้าจิงๆช่วงนี้:cry:

แล้วจะเดินได้ป่าววะเนี่ย...:coolly-0036:

สงสัยจะแรง

มีใครไปเขาใหญ่ป่าวคับ

เขียนมาทั้งหมด อยากบอกพวกเราชาว71 ว่า เก็บเงินไว้มั่ง แต่งรถใครก็อยากแต่ง จะออกทะเลหลวงหรือทะเลลาว ก็เรื่องส่วนตัว

จะแต่งไว้แจกคนอื่นอย่างกุมั่ง ก็ไม่เป็นไร แต่เอาให้มันพอสวย ก็พอแล้วนะ:coolly-0028:

นี่เป็นส.ค.ส อวยพรปีใหม่ 2552 จากกุ พี่โจ้555
มาอ่านช้าไป....เป็น ส.ค.ส ที่น่าคิดอย่างยิ่ง
ผมไม่ค่อยทำเพราะปล่อยตามมีตามเกิดเท่าที่มี
แต่ที่พี่โจ้ พูดมา ก็เป็นเรื่องจริง....สุดยอด พี่เค้าสุดจริงๆๆ

ผมมีหมอนไม่ได้ใช้อยู่ใบนึงไห้เอาป่าว555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,547
คนมันบาป ล่อเด็กไว้เยอะ เล่นท่ายาก กวางเหลียวหลังงี้
ลิงขย่มตองี้ เขย่งเด้งชักโครกงี้ กูเตือนมึงแล้ว...

คนมันบาป ล่อเด็กไว้เยอะ เล่นท่ายาก กวางเหลียวหลังงี้
ลิงขย่มตองี้ เขย่งเด้งชักโครกงี้ กูเตือนมึงแล้ว...
ยังมีอีก "ท่าคอปเตอร์"

ชิชะ ไม่มีคนไปเขาใหญ่หรอคับ

สวัสดีคับ

พี่น้อง 71 ทุกคน

ว่างป่าวคับกินเหล้ากันดีก่า คับ :coolly-0046:

จะบอกว่าเป็นอยู่เหมือนกัน โรคหมอนรองกระดูกเคลื่อน ทำให้ปวดหลัง (ถ้าเป็นที่กระดูกสันหลังนะ)
แต่ไม่แนะนำให้ผ่า

ถ้าไม่สาหัสจริง แนะนำให้กินยา ไม่ก็ผ่าตัดเล็กโดยการใช้ไฟฟ้าช๊อตให้หมอนรองกระดูกที่เคลื่อนออกมาทับเส้นประสาท หดตัวลง
แล้วออกกำลังกายเพื่อให้กล้ามเนื้อหลังช่วยพยุงกระดูกสันหลังไว้
ไม่ใช่ให้แกนกระดูกรับน้ำหนักอย่างเดียว
เบาะนั่งรถก็สำคัญ..
ปรับตำแหน่งให้พอดี
เบาะแต่งที่ใส่อยู่ไม่เหมา ควรจะเป็นเบาะหนัง24วาว ดีกว่า
(ถอดมาให้กูเถอะ)

จะบอกว่าเป็นอยู่เหมือนกัน โรคหมอนรองกระดูกเคลื่อน ทำให้ปวดหลัง (ถ้าเป็นที่กระดูกสันหลังนะ)
แต่ไม่แนะนำให้ผ่า

ถ้าไม่สาหัสจริง แนะนำให้กินยา ไม่ก็ผ่าตัดเล็กโดยการใช้ไฟฟ้าช๊อตให้หมอนรองกระดูกที่เคลื่อนออกมาทับเส้นประสาท หดตัวลง
แล้วออกกำลังกายเพื่อให้กล้ามเนื้อหลังช่วยพยุงกระดูกสันหลังไว้
ไม่ใช่ให้แกนกระดูกรับน้ำหนักอย่างเดียว
เบาะนั่งรถก็สำคัญ..
ปรับตำแหน่งให้พอดี
เบาะแต่งที่ใส่อยู่ไม่เหมา ควรจะเป็นเบาะหนัง24วาว ดีกว่า
(ถอดมาให้กูเถอะ)
ผมกำลังจะใส่หลังแข็งนะเนี่ย....:cry:

สวัสดีคับ

พี่น้อง 71 ทุกคน

ว่างป่าวคับกินเหล้ากันดีก่า คับ :coolly-0046:

ช่วงนี้นั่งหวดกันคืนละ2-3กลมทุกคืนเลยครับ เอิ๊กๆๆๆๆ

พี่ 380 นี้ ขี้เมาจริงๆ555555555+

เหม็น เหล้า .............
55555555555555555555

รับทราบคับ น้าโต้ ไปแถวนั้นจะแวะไปรวม วงด้วนนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม