Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟ A/c (แอร์ไม่ติดเกิดจากอะไร) แอร์ไม่เย็นทำไงดีคับ

ไฟ A/c (แอร์ไม่ติดเกิดจากอะไร) แอร์ไม่เย็นทำไงดีคับ

ฟิวขาดอ่ะป่าว ลองเช๊คดูก่อนคับ กล่องฟิวใต้คอพวงมาลัยง่ะ :biggrin:

ฟิวขาดอ่ะป่าว ลองเช๊คดูก่อนคับ กล่องฟิวใต้คอพวงมาลัยง่ะ :biggrin:

ตัวที่ 20A ใช่ป่ะคับ ต้องเปลี่ยนเป็น 20A ใช่มะ 10Aไม่ได้ใช่มั้ยคับ

หาช่างแอร์สิ อิ อิ

เข้าร้านแอร์ให้เค้าเช็คดูเลย ลองเปลี่ยนฟิวดูยัง ขาดป่าว

ขอบคุนพี่ๆ ทุกคนคับ

ตอนนี้แอร์เย็นเป็นปกติแล้ว สาเหตุคือ อะไรไม่รู้ แต่รู้อย่างเดียวคือ กระแทกสวิท ไป2-3 ทีแรงๆ แอร์เย็นเลย :rolleyes:

จอพัง สวิทย์ a/c ค้าง กระแทกอีกทีเดี๋ยวก็เป็นอีก 555555

จอพัง สวิทย์ a/c ค้าง กระแทกอีกทีเดี๋ยวก็เป็นอีก 555555

งั้ยก้อค่อยๆ กระแทก เบาๆ ช้าๆ เสียวดี :wink: (สวิทแอร์นะพี่ 555+)

สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ อยากเล่น เซฟิโร่ อยู่สุขุมวิท 71 เหมือนกันครับ

พอดีเล็งรถไว้ในวันทูคาร์

http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=I09081434&row=2

ไม่ทราบราคาขนาดนี้ พอใช้ได้รึปล่าวครับ แล้วน่าเล่นไหมสำหรับ RB 25 ปัญหาเยอะ...

รบกวนนิดครับพอดีกำลังจะศึกษาก่อนซื้อ

หรือมีที่ขายรถตรงไหนที่แจ่มๆ ก็ช่วยรบกวนทีนะครับ

กำลังถูกใจอย่างแรงครับ...

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ อยากเล่น เซฟิโร่ อยู่สุขุมวิท 71 เหมือนกันครับ

http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=I09081434&row=2

ไม่ทราบราคาขนาดนี้ พอใช้ได้รึปล่าวครับ แล้วน่าเล่นไหมสำหรับ RB 25 ปัญหาเยอะ...

รบกวนนิดครับพอดีกำลังจะศึกษาก่อนซื้อ

หรือมีที่ขายรถตรงไหนที่แจ่มๆ ก็ช่วยรบกวนทีนะครับ

ขอบคุณครับ
สวยครับ แว่บๆเห็นสติ๊กเกอร์ชมรมด้วย หารถได้ไวๆนะครับ 71ยินดีต้อนรับครับ

น้านดิ ติดสติกเกอร์ชมรมด้วย รถใครหว่า ขายซะหล่ะ

ขอบคุณครับ

ขอแนะนำนะคับ
ถ้าจะเอารถ ราคานี้ ปีนี้
แนะนำ หารถเครื่อง J เท่านั้นมีเพียบดู ดีๆ อย่ารีบ
รีบแล้วจะเสียใจ ( เครื่อง J เท่านั้น ) คันนี้ไม่แนะนำคับ:sure:

เย็ดเขร้...:wink:
ฮาโลวีนนี้เป็นวันเที่ยวที่กุเกลียดที่สุด
ฝนตก
รถติด
ไปถึง
ไม่ที่จอด
เขร้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เรื่องของเรื่อง ออกจากบ้านประมาณ3ทุ่มก่าๆ (ฝนกำลังตก)
ขับไปถึงเส้นพระราม9มุ่งหน้า RCA ไปถึงประมาณอีก10นาที
เที่ยงคืนใช้เวลาเกือบ2 ชม.อยู่บนถนน (สุดๆ)พอไปถึงเสือก
น้ำท่วมชั้นใต้ดินที่จอดอีก เขร้..กลับรถ กลับบ้านเลย 55
สุดยอดเลย:burn:

เย็ดเขร้...:wink:
ฮาโลวีนนี้เป็นวันเที่ยวที่กุเกลียดที่สุด
ฝนตก
รถติด
ไปถึง
ไม่ที่จอด
เขร้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เรื่องของเรื่อง ออกจากบ้านประมาณ3ทุ่มก่าๆ (ฝนกำลังตก)
ขับไปถึงเส้นพระราม9มุ่งหน้า RCA ไปถึงประมาณอีก10นาที
เที่ยงคืนใช้เวลาเกือบ2 ชม.อยู่บนถนน (สุดๆ)พอไปถึงเสือก
น้ำท่วมชั้นใต้ดินที่จอดอีก เขร้..กลับรถ กลับบ้านเลย 55
สุดยอดเลย:burn:
555555555555
กูนอนอยู่บ้านสบายตัวไป

อยากได้สติกเกอร์ B-71 จะต้องทำไงครับผม หรือว่าเบียร์ 3 ขวด หนึ่งครับ
081-8765269

รายงานถนน ข้าวสาร รถติด ซุ้ดดๆๆๆ เหมือนมีประท่วง เหมือนงานสงกานต์ คนเพียบ หาที่จอดไม่ได้ เลยขับรถกลับ นั่งรถtaxi มาใหม่ สรุป ห้าทุ่มเข้าร้าน คนเพียบไม่มีโต๊ะ ต้องเป็นสัมปะเวสี เดินกินไปมาอยู่ในร้าน แต่บนความโชคร้าย ก็มีความโชคดี อิๆ เมือคืนได้....

เลยพึ่งตื่น เหอๆๆๆ ปล่อยผีมันจิงๆกร๊าบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,120

ขอบคุณครับ
รถสวย ใช้ได้ ว่าแต่ อยู่ตรงไหนของ71คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม