• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตามดูลายเซ็นมาตั้งนานชอบรูปนี้ที่สุด.555+++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขับอย่าให้พังนะ สงสาร

ท่าทางจะซ่อมนาน มากกกกกกก

ไฟส์บังคับพลีเครื่องเดี๋ยวจะตามไปดูแบบหนึ่งมิดชิดใกล้เลย555555+

จะรอชม หลังรถมีสลิงพร้อม เตรียมไว้ลาก ฮ่าๆๆๆ

วันที่ 8 คาดว่า น่าจะนัดเจอกันตอน 9 โมง ตรงจุดพักรถ
มอร์เตอร์เวย์ เพราะจะได้รวมกับกลุ่มอื่นแล้วขับไปพร้อมกัน
จะเคลื่อนทัพออกกันประมาณ 10 โมง หรืองัย
เสนอกันมา คนที่จะไปสายธาร....
แล้วจไปกันอยู่แล้วเนี่ย อีกไม่กี่วัน ประธาน71ไปไหนวะ

มอเตอร์เวย์นี่มันใช่อันที่บางนา ป่าวคับ

มอเตอร์เวย์นี่มันใช่อันที่บางนา ป่าวคับ

เหอะๆๆๆ ถ้าจะงงทางจิงๆๆ เอางี้

ขับเลย LOTUS บางนา(ทางเข้าราม2) ไปนิดนึง ชิดซ้าย เป็นป้ายไปสุวรรณภูมิ ขับตามไปเหอะ สุวรรณภูมิ อยู่ไหนตามปายยย

เข้าเส้นนั้นได้ก็ขับไปชลบุรีซะ นะจ๊ะ เด๋วก็เจอจุดพักทางเองแหละ :smile:

เหอะๆๆๆ ถ้าจะงงทางจิงๆๆ เอางี้

ขับเลย LOTUS บางนา(ทางเข้าราม2) ไปนิดนึง ชิดซ้าย เป็นป้ายไปสุวรรณภูมิ ขับตามไปเหอะ สุวรรณภูมิ อยู่ไหนตามปายยย

เข้าเส้นนั้นได้ก็ขับไปชลบุรีซะ นะจ๊ะ เด๋วก็เจอจุดพักทางเองแหละ :smile:

เข้าใจแระ อิอิ:biggrin:

อีก3วันเตรียมบุกหัวเมืองฝั่งตะวันออกครับผม

ฟิตร่างกายให้พร้อม ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,158
ว่าจะแดกอย่างราชาซะหน่อย งานนี้ เสือกโดน
เฟืองท้ายไปลูกนึงสบายตัวไป เขว้.....

ว่าจะแดกอย่างราชาซะหน่อย งานนี้ เสือกโดน
เฟืองท้ายไปลูกนึงสบายตัวไป เขว้.....

กลับมาก็โดนเครื่องตัวใหม่ แอ๊.........

อีก3วันเตรียมบุกหัวเมืองฝั่งตะวันออกครับผม

ฟิตร่างกายให้พร้อม ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก

ข้าในนามหัวเมืองฝั่งตะวันออก

จะจัดเสบียงอาหารน้ำท่าไว้ต้อนรับพวกท่าน..

ในการมาเยือนของท่านในเพลาอันใกล้นี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม