Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,121
อยากได้สติกเกอร์ B-71 จะต้องทำไงครับผม หรือว่าเบียร์ 3 ขวด หนึ่งครับ
081-8765269
สติ๊กเกอร์อะ หาตัดที่ไหนก็ได้ แต่ถ้าอยากได้จิงๆ
หรืออยากอยู่ในกลุ่ม จิงๆ แนะนำให้ว่างๆ หรือถ้าชมรม
มีกิจกรรมอะไร ให้มาพบปะกันจะดีกว่าคับ ติดไป
ไม่รู้จักกะใครเลย ก็เท่านั้นแหละคับ....
ยินดีต้อนรับนะคับ ถ้าพร้อมจะเสียคนกะ CEF-71
5555

:brick: ไปเกาะช้างมา อิอิ

เอารถสวยไม่ค่อยได้ใช้ไม๊ แถวนี้มีเยอะ 5 5 5

ปรีดี 41 ครับ ท่าน ตอนนี้หารถไปเรื่อย เห็นในห้องซื้อขายมี เซฟ เมืองทองขายอยู่ ถูกใจเช่นกัน....อิอิ :biggrin:
รูปรถที่เอามาให้ดูสวยดีครับแต่ผมว่าราคาแรงไปดูหลายๆที่ก่อนตัดสินใจครับ

อาการน่าเปงห่วงเช้า้นี้ สตาร์ทรถ มีเสียงครืกกกก ก๊อกแก๊กๆๆ :sweat:

สายพานดัง พูเล่ไดชาร์ทสั่น สักพัก สายพานติด ฮ๋าๆๆๆ ดับเครื่องแถ๊บไม่ทัน -*-

ควันขึ้นตรงไดชาร์ตเลย ดีไม่ไหม้ แม่งงง เสียวงานเข้าเครื่องพังจัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ถามคือ ตกลงแม่งรถจะรอดจนได้ไปงานบางแสนม่ะเนี้ย :cry: ถ้ารถเสียขอเกาะไปด้วยนะก๊าบบบ :sweat:

พังๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูจากเวลาที่เหลือแล้ว

ลากไปอู่ คงเสร็จธันวา แน่ๆ

5555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,128
วันที่ 8 คาดว่า น่าจะนัดเจอกันตอน 9 โมง ตรงจุดพักรถ
มอร์เตอร์เวย์ เพราะจะได้รวมกับกลุ่มอื่นแล้วขับไปพร้อมกัน
จะเคลื่อนทัพออกกันประมาณ 10 โมง หรืองัย
เสนอกันมา คนที่จะไปสายธาร....
แล้วจไปกันอยู่แล้วเนี่ย อีกไม่กี่วัน ประธาน71ไปไหนวะ

แล้วจไปกันอยู่แล้วเนี่ย อีกไม่กี่วัน ประธาน71ไปไหนวะ

แกกำลังเป็นผู้จัดการวง สกายคิกเรนเจอร์อยู่..

เออวันนั้นคงตามไปช่วงเย็นๆนะแต่ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะรีบมาดักรอแถวแยกพัฒนาการ ยังไงมาแวะช้อนใส่รถไปด้วยละกัน

เย็ดเขร้...:wink:
ฮาโลวีนนี้เป็นวันเที่ยวที่กุเกลียดที่สุด
ฝนตก
รถติด
ไปถึง
ไม่ที่จอด
เขร้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เรื่องของเรื่อง ออกจากบ้านประมาณ3ทุ่มก่าๆ (ฝนกำลังตก)
ขับไปถึงเส้นพระราม9มุ่งหน้า RCA ไปถึงประมาณอีก10นาที
เที่ยงคืนใช้เวลาเกือบ2 ชม.อยู่บนถนน (สุดๆ)พอไปถึงเสือก
น้ำท่วมชั้นใต้ดินที่จอดอีก เขร้..กลับรถ กลับบ้านเลย 55
สุดยอดเลย:burn:

แมงหวี่แมงวัน..

วันที่ 8 คาดว่า น่าจะนัดเจอกันตอน 9 โมง ตรงจุดพักรถ
มอร์เตอร์เวย์ เพราะจะได้รวมกับกลุ่มอื่นแล้วขับไปพร้อมกัน
จะเคลื่อนทัพออกกันประมาณ 10 โมง หรืองัย
เสนอกันมา คนที่จะไปสายธาร....

9 โมง ไวจังยังหลับอยู่เลย :cry:

เฮ่อ....ออออ วันจันท์ งานเยอะสัด..
แทบไม่ได้โง หัวมาดูเวปเลย..

อยากไปนครพนม

พี่ๆเพื่อนๆ71อย่าลืมกัน นะ อาทิตย์หน้าแล้วนะ
เจอกัน นา
สายธารบางแสน:boss:

เฮ่อ....ออออ วันจันท์ งานเยอะสัด..
แทบไม่ได้โง หัวมาดูเวปเลย..

เบื่อมั้ยทำงานอ่ะ อยากเรียนแบบผมมั้ย 555+ เที่ยงก้อกลับบ้านนอน ซา บาย จาย

แอบมาดู.........................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม