• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,082
เออ เอาป่าว...ไอแมงหวี่แมงวัน
มึงอะ อย่าห้าว ไปซื้อถังดับเพลิงติดรถไว้ก็ดี
เผื่อพรึบพรั่บขึ้นมา จะได้ดับทัน เดินไฟครบป่าวไม่รู้

พี่น้องคร้าบบบ พอดีไปเจอมา ฮ่าๆๆๆ เผื่อพี่โต้คัน

http://blogger.sanook.com/rinnykitty/

:wink::wink::wink::wink::wink::wink:

มึงอะ อย่าห้าว ไปซื้อถังดับเพลิงติดรถไว้ก็ดี
เผื่อพรึบพรั่บขึ้นมา จะได้ดับทัน เดินไฟครบป่าวไม่รู้

55555555555

นึกว่าปลากระโทงร่ม ฮุบเหยื่อเข้าซะแล้ว.. เห็นเข้ามาตอบ

อย่าไปบอกเค้าจิน้า...
ป๋มกาลังอยากกินหมูย่างอยู่อ่ะ...!..:dribble: :wink: :biggrin:

• #2,088
อย่าไปบอกเค้าจิน้า...
ป๋มกาลังอยากกินหมูย่างอยู่อ่ะ...!..:dribble: :wink: :biggrin:

เอ๊ะน้านิ บอกแล้วว่าเค้าไม่ใช่หมู :biggrin:
มันควายนะ ไม่ใช่หมู.....

• #2,089
71 ใครจะไปสายธารมั่ง(มิตติ้งของบางแสน)
แล้วใครจะพักหรือค้างมั่ง ลงชื่อบอกกันหน่อย
จะได้ดูแล จับจองเรื่องที่พัก เอางัย ยังงัยลงชื่อหน่อยก็ดี
ไม่พอนอน จะได้จองเพิ่ม
ตอนนี้มี
พี่โต้+น้องพลอย
บิ๊ก+ใครดีวะ
ไอกอล์ฟ
พี่เสือ+ใครซักคน
ไอบอล+ลูกเมีย(อันนี้แนะนำเปิดห้องใหม่ไปเลย เห็นเมียมึงแล้วหัวใจจะวาย555)
ไอปุ้ย+น้องภา

ใครที่ไม่ลงชื่อ ถ้าไป แล้วไม่มีที่นอน กูช่วยไรไม่ได้นะ
เพราะกูถามแล้ว ตอนนี้ 71 จองหลังเล็ก(หลังเดิม)
นอนรวมกันเหมือนเดิม(ชุดเดิม) 1 หลังนอนได้
ประมาณ 6-8 คน ส่วนที่เหลือ ขวนขวายเอานะ

ไปแต่ไม่แน่ใจว่าไปกะใคร

71 ใครจะไปสายธารมั่ง(มิตติ้งของบางแสน)
แล้วใครจะพักหรือค้างมั่ง ลงชื่อบอกกันหน่อย
จะได้ดูแล จับจองเรื่องที่พัก เอางัย ยังงัยลงชื่อหน่อยก็ดี
ไม่พอนอน จะได้จองเพิ่ม
ตอนนี้มี
พี่โต้+น้องพลอย
บิ๊ก+ใครดีวะ
ไอกอล์ฟ
พี่เสือ+ใครซักคน
ไอบอล+ลูกเมีย(อันนี้แนะนำเปิดห้องใหม่ไปเลย เห็นเมียมึงแล้วหัวใจจะวาย555)
ไอปุ้ย+น้องภา

ใครที่ไม่ลงชื่อ ถ้าไป แล้วไม่มีที่นอน กูช่วยไรไม่ได้นะ
เพราะกูถามแล้ว ตอนนี้ 71 จองหลังเล็ก(หลังเดิม)
นอนรวมกันเหมือนเดิม(ชุดเดิม) 1 หลังนอนได้
ประมาณ 6-8 คน ส่วนที่เหลือ ขวนขวายเอานะ

กรูด้วย +1 .......................

ขอบคุณครับที่จองให้...แล้วเจอกับ

คึกคักดีจังพี่น้อง 71 เอิ๊กๆ

ไป ไป อยากไปเสียเด็ก

ปลายเดือน เก็บตัว.. อีก3วันสุดท้ายก่อนตะพ้นบ่วงทุกข์

ไปเพ่bigแต่ไม่นอนเพราะจะไปนอนบ้านปู่ที่บางแสนนะคับ
xคับ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม