• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลงชื่อด้วยนะครับคนที่จะไปงานบางแสนจะได้จองที่พักถูกตอนนี้ที่ชัวร์ๆๆก็มี
1.เสือ+ผู้ติดตามอีก1 ปล.ไม่สามารถระบุชื่อได้555+
2.ผมเอง+พลอย
ใครจะไปก็ลงๆชื่อไว้แระกันได้รู้ว่าจะจองบ้านหลังไหน
ปล.บ้านหลังเดิมก็โอเคดีนะ ใครมีไพ่เอาไปด้วยนะจะเล่นป็อกเด้งแดกตังไอเสีอมันหน่อย55+

ลงชื่อด้วยนะครับคนที่จะไปงานบางแสนจะได้จองที่พักถูกตอนนี้ที่ชัวร์ๆๆก็มี
1.เสือ+ผู้ติดตามอีก1 ปล.ไม่สามารถระบุชื่อได้555+
2.ผมเอง+พลอย
ใครจะไปก็ลงๆชื่อไว้แระกันได้รู้ว่าจะจองบ้านหลังไหน
ปล.บ้านหลังเดิมก็โอเคดีนะ ใครมีไพ่เอาไปด้วยนะจะเล่นป็อกเด้งแดกตังไอเสีอมันหน่อย55+

ไปด้วยอีกลำ น่าจะไปคนเดียวนะ ฮ่าๆๆๆ :biggrin:

ไฟล์แนบ

51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
55555555555555555555

ทำดี ไม่ต้องอายใคร...5555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,066
71 ใครจะไปสายธารมั่ง(มิตติ้งของบางแสน)
แล้วใครจะพักหรือค้างมั่ง ลงชื่อบอกกันหน่อย
จะได้ดูแล จับจองเรื่องที่พัก เอางัย หรือจะเอาหลังเดิม
หลังเล็ก นอนรวมกัน ยังงัยลงชื่อหน่อยก็ดี
ไม่พอนอน จะได้จองเพิ่ม
ตอนนี้มี
พี่โต้+น้องพลอย
บิ๊ก+ใครดีวะ
ไอกอล์ฟ
พี่เสือ+ใครซักคน
ไอบอล+ลูกเมีย(อันนี้แนะนำเปิดห้องใหม่ไปเลย เห็นเมียมึงแล้วหัวใจจะวาย555)

กรู.......1 เตียงหย่ายยย ๆ หน่อย
ลูก เมีย ไปด้วยงานนี้

น้าบอกเมียน้าพาเพื่อนในสังกัดไปเป็นเพื่อนผมซักคนดิ
(เห็นรูปเพื่อนเมียน้าแล้วใจมันสั่น)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,068
น้าบอกเมียน้าพาเพื่อนในสังกัดไปเป็นเพื่อนผมซักคนดิ
(เห็นรูปเพื่อนเมียน้าแล้วใจมันสั่น)
นี่เข้ากระทู้มาเพื่อสิ่งนี้เลยใช่มั๊ย พิศาล

71 ใครจะไปสายธารมั่ง(มิตติ้งของบางแสน)
แล้วใครจะพักหรือค้างมั่ง ลงชื่อบอกกันหน่อย
จะได้ดูแล จับจองเรื่องที่พัก เอางัย หรือจะเอาหลังเดิม
หลังเล็ก นอนรวมกัน ยังงัยลงชื่อหน่อยก็ดี
ไม่พอนอน จะได้จองเพิ่ม
ตอนนี้มี
พี่โต้+น้องพลอย
บิ๊ก+ใครดีวะ
ไอกอล์ฟ
พี่เสือ+ใครซักคน
ไอบอล+ลูกเมีย(อันนี้แนะนำเปิดห้องใหม่ไปเลย เห็นเมียมึงแล้วหัวใจจะวาย555)

เฮ่.......... 2 คนนี้ยังไงว้า
นานๆ เมียจะออกงานทีนะเนี่ย

เข้าบ้านได้แย้ววววววววววว

ค่อยยังชั่ว......

อยากมีเรื่อง ครับ ....

่าๆๆๆๆ รถได้ท่อหน่อย คึกเชียวว

งั้นกรูต้องคุยกับไอโต้ 2 คนดิ

ซีซี เยอะ แถมบูทเพิ่มกันทั้ง 2 ลำอีก กร๊ากกกกกกกกกกก

มาดูนักเลงเค้าคุยกัน

» สมาชิกที่เกิดวันนี้
A31482 <!--rlm-->(30)
[THEAD] [/THEAD][TBODY id=collapseobj_module_13] [/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม