• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป๋าฝากผิดที่อ่ะป่าว

ที่นี่มันหน่วย s.w.a.t.

แปลเป็นไทยสั้นๆว่า หน่วย สวาท

แหล่งซ่องสุม ฝึกกำลังพล

ในด้าน สุรา นารี ทะเลาะกันเอง ระรานชาวบ้าน

ไม่มีไรดีเลย 555555555
กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ.....:biggrin:

ในด้าน สุรา นารี ทะเลาะกันเอง ระรานชาวบ้าน

จะร่วมสวาทด้วยอ่ะจิ :dribble:

ส่วนของผมรับผิดชอบ เดี๋ยวเตรียมคอร์สพิเศษ
ไว้ต้อนรับครับ 555

เออ........ตามนั้น

เด็กกำลังคัน ฮ่าๆๆๆ

ส่วนของผมรับผิดชอบ เดี๋ยวเตรียมคอร์สพิเศษ
ไว้ต้อนรับครับ 555
เมื่อวันเสาร์เข้าไปถอดล้อมาแล้วนะคับ

..รถน้าเสดเมื่อไหร่เด๋วค่อยจ่ายตังค์(น้าหนุ่มบอกงั้นอ่ะ)... อิอิ :wink: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,027
อยู่บ้านนี้ได้มั้ยคับ?
เด็กใหม่พึ่งเริ่ม(ขับ+เล่น)
บ้านอยู่แถว 101 เอง
ยินดีต้อนรับคับ รถสีไร ชื่อไรอะ มีไรโทมาเลยคับ
ยินดี (เปิดจุกยังเนี่ย555)

ยินดีต้อนรับคับ ครับ 886

ยินดีต้อนรับคับ รถสีไร ชื่อไรอะ มีไรโทมาเลยคับ

รถสีขาว ชื่อแก๊งค์ คับ อายุ 18 ปีบริบรูณ์ ส่วนอันหลังที่ถาม เด็กสมัยนี้มันไวนะ :wink:

(เพิ่งหัดขับไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่)

จะจำรูปรถเอาไว้ เจอจะได้ไล่จิกตูดเล่น

55555555

ใครมีคดีหรือเปล่าครับ ........พาพวกไปนั่งดื่มกินที่ร้านเหล้า หลัง เอสพลานาส แล้วเกิดอาการ แดกเยอะ ตังน้อยจึงเกิดอาการเคลียด ด่าทอต่อว่าเจ้าของร้าน ตาแป๊ะพุงพุ้ยจึงเกิดการโต้เถียงกันขึ้น แต่ไม่ถึงกะลงไม้ลงมือ
ปล. รถบุเลงนองด้วย สีเทา หรือดำ ไม่แน่ใจ ครับ
เป็นห่วง กลัวเป็นคนใน 71

คล้ายๆคนนี้ป่าว

ไฟล์แนบ

36 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64

อันนี้งานถนัดผมเลย 5555

<table id="HB_Mail_Container" unselectable="on" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%" height="100%"><tbody><tr unselectable="on" width="100%" height="100%"><td id="HB_Focus_Element" unselectable="off" background="" valign="top" width="100%" height="250"]ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับ

น้อง A31886 นายเลิศศิริ อารีวงศ์วนิช (น้องจริงๆ อายุ 18 ปีครับ) ขอฝากให้ทางกลุ่ม 71 ช่วยดูแลและให้คำแนะนำกันด้วยนะครับ เพ่ปุ้ม เพ่บิ้ก เพ่แม็ก เพ่โต้ เพ่ทิดบอย เพ่เก้น เพ่โจ๊ก เพ่กอล์ฟ เพ่ปุ้ย.เพ่บอล เพ่ถั่วแระ (ไอ้คนนี้มันอยู่ 71 ป่ะครับ 555)และเพ่ๆ อีกหลายๆ คนเน้อ

</td></tr><tr unselectable="on" hb_tag="1"><td style="font-size: 1pt;" unselectable="on" height="1">

</td></tr></tbody></table]

รถสีขาว ชื่อแก๊งค์ คับ อายุ 18 ปีบริบรูณ์ ส่วนอันหลังที่ถาม เด็กสมัยนี้มันไวนะ :wink:

(เพิ่งหัดขับไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่)

จะจำรูปรถเอาไว้ เจอจะได้ไล่จิกตูดเล่น

55555555
เด๋วก็จะมีสีขาว อีกคันแนวๆ นี้มาอีกคันแต่เคยไปมิตติ้งกับบ่อยเหมือนกัน....มันทนไม่ไหวเลยต้องซื้อ เซฟ มาขับมั้ง

ใครมีคดีหรือเปล่าครับ ........พาพวกไปนั่งดื่มกินที่ร้านเหล้า หลัง เอสพลานาส แล้วเกิดอาการ แดกเยอะ ตังน้อยจึงเกิดอาการเคลียด ด่าทอต่อว่าเจ้าของร้าน ตาแป๊ะพุงพุ้ยจึงเกิดการโต้เถียงกันขึ้น แต่ไม่ถึงกะลงไม้ลงมือ
ปล. รถบุเลงนองด้วย สีเทา หรือดำ ไม่แน่ใจ ครับ

เออ เออ ใครวะ ใครวะ...!!

เออ เออ ใครวะ ใครวะ...!!

ใครมีคดีหรือเปล่าครับ ........พาพวกไปนั่งดื่มกินที่ร้านเหล้า หลัง เอสพลานาส แล้วเกิดอาการ แดกเยอะ ไม่จ่ายตัง ไอโจ๊กจึงเกิดอาการเคลียด ด่าทอต่อว่าเจ้าของร้าน ตาแป๊ะพุงพุ้ยจึงเกิดการโต้เถียงกันขึ้น แต่ไม่ถึงกะลงไม้ลงมือ

5555555555+

ยินดีต้อนรับครับน้องแก๊งค์
ทดสอบภาคปฎิบัติเลยแระกันข้อเขียนไม่ต้อง มีเพื่อนหญิงน่ารักๆมั้ย เพื่อนแฟนก็ได้ ติดต่อให้พี่มาด่วนเลย555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม