• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,001
ไอทิด ไอเจี๊ยบให้เงินมึงไปทำรถ มึงเสือกเอาไปลงอ่าง
ไอห่านี่........

ขอเงินไอเจี๊ยบทำรถหรือเนี่ย

แบบนี้เรียกว่าไรหล่ะทีนี้

555

ไอทิด ไอเจี๊ยบให้เงินมึงไปทำรถ มึงเสือกเอาไปลงอ่าง
ไอห่านี่........

ขอเงินไอเจี๊ยบทำรถหรือเนี่ย

แบบนี้เรียกว่าไรหล่ะทีนี้

555

ทำรถ/แต่เมื่อคืน ทำล้ม.....555

ขอแสดงความยินดีกะพี่ทิดด้วย

เพราะอีกไม่นานนี้ จะได้นำอีชมพูออกมาโลดแล่นได้แล้ว (มั้ง)

ขณะนี้ ได้มีการนำสายไฟมายัดในห้องเครื่องแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คาดว่าอีกวัน-2วันก็คงเสด

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ หลังจากรอมาหลายเดือนมากกกก :biggrin::biggrin::biggrin:

ขอแสดงความยินดีกะพี่ทิดด้วย

เพราะอีกไม่นานนี้ จะได้นำอีชมพูออกมาโลดแล่นได้แล้ว (มั้ง)

ขณะนี้ ได้มีการนำสายไฟมายัดในห้องเครื่องแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คาดว่าอีกวัน-2วันก็คงเสด

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ หลังจากรอมาหลายเดือนมากกกก :biggrin::biggrin::biggrin:

ส๊าธุ......:burn:

มารายงานตัวครับพี่น้องครับ....
ปลเข้าเซฟไทยอยากมากกกกกกกก

ถึงพี่ตู่ เพชร น้า วันที่7พย. นี้มาหัวหินป่าว ที่หัวหินรวมตัวกันมีตติ้งงัยน้า เดือนที่แล้วพลาด ไม่อยากบอก สาวตรึมเลยน้า แล้ววันที่ 7 วันเกิดเอ็กซ์ด้วย 55 มาววแน่ ๆ

เรียนเชิญพี่ ๆ ท่านอื่นด้วยนะ มาเที่ยวหัวหินกันมีเซฟที่อบอุ่นอยู่เมือนกันนะค้าบบ
น้องเอ็กซ์ 086-6244546

จะไปไหนดีบางแสนหรือหัวหิน
อยากไปทั้ง2เลย:verwirrt:

ขนาดเมิงไม่ใช่เจ้าของรถนะเนี่ย..:sweat:

ทำนิ่งๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ อย่างว่าพี่รถจอดมาครึ่งปีหล่ะ ฮ่าๆๆๆ

น้ำมันเน่าแล้าม๊างงงง :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,015
มาเม้นให้แร้ลนะ.....

อยู่บ้านนี้ได้มั้ยคับ?
เด็กใหม่พึ่งเริ่ม(ขับ+เล่น)
บ้านอยู่แถว 101 เอง

เด็กใหม่พึ่งเริ่ม(ขับ+เล่น)
บ้านอยู่แถว 101 เอง

ยินดีต้อนรับคับกับ บ้าน 71 ที่อบอุ่น
ผมอยู่ 81 นี่เอง BTS อ่อนนุช แล้วเจอกันคับ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับ น้อง A31886 นายเลิศศิริ อารีวงศ์วนิช (น้องจริงๆ อายุ 18 ปีครับ) ขอฝากให้ทางกลุ่ม 71 ช่วยดูแลและให้คำแนะนำกันด้วยนะครับ เพ่ปุ้ม เพ่บิ้ก เพ่แม็ก เพ่โต้ เพ่ทิดบอย เพ่เก้น เพ่โจ๊ก เพ่กอล์ฟ เพ่ปุ้ย.เพ่บอล เพ่ถั่วแระ (ไอ้คนนี้มันอยู่ 71 ป่ะครับ 555)และเพ่ๆ อีกหลายๆ คนเน้อ

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]
เด็กใหม่พึ่งเริ่ม(ขับ+เล่น)​

บ้านอยู่แถว 101 เอง​

ป๋าฝากผิดที่อ่ะป่าว

ที่นี่มันหน่วย s.w.a.t.

แปลเป็นไทยสั้นๆว่า หน่วย สวาท

แหล่งซ่องสุม ฝึกกำลังพล

ในด้าน สุรา นารี ทะเลาะกันเอง ระรานชาวบ้าน

ไม่มีไรดีเลย 555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม