• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,041
แม่ง หื่นเรียงหน้ากระดานตามลำดับไข่มาเลย

ใครมีคดีหรือเปล่าครับ ........พาพวกไปนั่งดื่มกินที่ร้านเหล้า หลัง เอสพลานาส แล้วเกิดอาการ แดกเยอะ ไม่จ่ายตัง ไอโจ๊กจึงเกิดอาการเคลียด ด่าทอต่อว่าเจ้าของร้าน ตาแป๊ะพุงพุ้ยจึงเกิดการโต้เถียงกันขึ้น แต่ไม่ถึงกะลงไม้ลงมือ
ปล. รถบุเลงนองด้วย สีเทา หรือดำ ไม่แน่ใจ ครับ
เป็นห่วง กลัวเป็นคนใน 71

5555555555+

เอ้า จิงเดะ นึกว่ามันเลิกนิสัยนี้ไปแล้วนะ.. 5555

• #2,044
71 ใครจะไปสายธารมั่ง(มิตติ้งของบางแสน)
แล้วใครจะพักหรือค้างมั่ง ลงชื่อบอกกันหน่อย
จะได้ดูแล จับจองเรื่องที่พัก เอางัย หรือจะเอาหลังเดิม
หลังเล็ก นอนรวมกัน ยังงัยลงชื่อหน่อยก็ดี ไม่พอนอน จะได้จองเพิ่ม
กูมีเต๊นส์ให้เช่านะ หลังละ 2500-(กดซะ)

ถ้ารถเสร็จกรูไป ถ้าไม่เสร็จ กรูไม่ไป...เออ ค่อยว่ากัน

เลิกอะไร .....เกิดอาการเคลียด ด่าทอต่อว่าเจ้าของร้าน ตาแป๊ะพุงพุ้ยจึงเกิดการโต้เถียงกันขึ้น แต่ไม่ถึงกะลงไม้ลงมือ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับ น้อง A31886 นายเลิศศิริ อารีวงศ์วนิช (น้องจริงๆ อายุ 18 ปีครับ) ขอฝากให้ทางกลุ่ม 71 ช่วยดูแลและให้คำแนะนำกันด้วยนะครับ เพ่ปุ้ม เพ่บิ้ก เพ่แม็ก เพ่โต้ เพ่ทิดบอย เพ่เก้น เพ่โจ๊ก เพ่กอล์ฟ เพ่ปุ้ย.เพ่บอล เพ่ถั่วแระ (ไอ้คนนี้มันอยู่ 71 ป่ะครับ 555)และเพ่ๆ อีกหลายๆ คนเน้อ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

ซะงั้นอะป๋า......

-..-

71 ใครจะไปสายธารมั่ง(มิตติ้งของบางแสน)
แล้วใครจะพักหรือค้างมั่ง ลงชื่อบอกกันหน่อย
จะได้ดูแล จับจองเรื่องที่พัก เอางัย หรือจะเอาหลังเดิม
หลังเล็ก นอนรวมกัน ยังงัยลงชื่อหน่อยก็ดี ไม่พอนอน จะได้จองเพิ่ม
กูมีเต๊นส์ให้เช่านะ หลังละ 2500-(กดซะ)

กรู.......1 เตียงหย่ายยย ๆ หน่อย
ลูก เมีย ไปด้วยงานนี้

นัดเจอกันที่ไหนอ่ะคับ (ผมไป)

• #2,060

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม