ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีกี่คนแล้วครับไว้มีโอกาสจาไปเปน1ในสมาชิกเน้อ ตัดติ๊กเกอร์ทีมยังเอ่ยถ้ามีจาขอติดสักอัน5555เฮอๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
จะสิบคันแล้วคับขาดอีกแปดคันเอง เดี๋ยวจัดให้คับเรื่องสติ๊กเกอร์
มีกี่คนแล้วครับไว้มีโอกาสจาไปเปน1ในสมาชิกเน้อ ตัดติ๊กเกอร์ทีมยังเอ่ยถ้ามีจาขอติดสักอัน5555เฮอๆ

ตกแล้วตั้มตกแล้ว up กันหน่อยดิเด็กภูเก็ตไมเงียบจัง

อัพก่อนอย่างอื่นค่อยว่ากันเอ้า

Yes Yes.............Up Up......................

แว่วๆช่วงนี้ที่ภูเก็ตฝนตกบ่อยระวังกันด้วยครับเด๋วหลังคาจาผุเอาเฮ่อๆ

จะสิบคันแล้วคับขาดอีกแปดคันเอง เดี๋ยวจัดให้คับเรื่องสติ๊กเกอร์
เกือบสิบคันแล้วจิงๆ ขาดอีกแปด เอิ๊กๆๆๆๆ
ผม ต่อ คอนหวันครับ

เอ๊าๆๆๆชาวภูเก็ตและใกล้เคียง ช่วยกัน อึบ..เอ้ย..อัพ กันหน่อย เงียบเหงาจังเลย ภาระกิจเราจะสำเร็จไม๊เนี่ย ตาตั้มก็วุ่นวายอยุ่กับธุรกิจ จตุจัก...เอ้ยไม่ใช่ จตุครามฯ ไม่มาช่วยกันเลย เฮ้อ.......:verrckt:

หวัดดีคับ กระผมนาย M คับ อยู่โซนนนท์ แวะมาทักทายคับ
เคยไปภูเก็ตครั้งเดียวเองคับ
ไปพักอยู่โรงแรมถาวร(มีใช่ปะจำไม่ได้)
ยังกับโรงแรมผีสิงเลย

อาหะ ก้เค้ากำลังจะขายนะช่วงนั้นนะ แต่ตอนขายไปแล้ว อยุ่ใกล้บ้านผม ครับ โรงแรมถาวรบีสโฮเต็ล หาดกะรน ติดบ้านผมหาดกะตะ มาอีกก็บอกันนะคับ ส่วนบ้านที่กรุงเทพผมอยู่ประชาชื่นนะ แยกประชานุกูล ใกล้นน
หวัดดีคับ กระผมนาย M คับ อยู่โซนนนท์ แวะมาทักทายคับ
เคยไปภูเก็ตครั้งเดียวเองคับ
ไปพักอยู่โรงแรมถาวร(มีใช่ปะจำไม่ได้)
ยังกับโรงแรมผีสิงเลย

เค้าอาจจะไปพักถาวร ในเมืองก็ได้ พี่
ร้างพอๆกัน อะครับ เอา Uppp

ถูกคับไปพักในเมืองคับ
ส่วนบ้านกะผมอยู่ในซอยชินเขตคับ
ถ้ามาเมืองกรุงเมื่อไรก็โทรหากะผมได้นะคับ
085-985-4776 คับ

สติกเกอร์กะเสื้อชมรม ทางชมรมขอส่งรวมไปที่คนใดคนหนึ่งแล้วไปแจกจ่ายกันเองได้ไหมครับ A31629 และ A31630

ผมว่าจะบอกเหมือนกัน ตามนั้นเลยคับส่งไปที่ตั้มกอได้คับ
สติกเกอร์กะเสื้อชมรม ทางชมรมขอส่งรวมไปที่คนใดคนหนึ่งแล้วไปแจกจ่ายกันเองได้ไหมครับ A31629 และ A31630

บ้านใกล้เรื่อนเคียงนี่เอง น้ำยังท่วมอยู่อีกป่าวคับชินเขตนะ ไงไปกทมแล้วเจอกันคับ:redface:
ถูกคับไปพักในเมืองคับ
ส่วนบ้านกะผมอยู่ในซอยชินเขตคับ
ถ้ามาเมืองกรุงเมื่อไรก็โทรหากะผมได้นะคับ
085-985-4776 คับ

ส่งมาที่ ผมเลยครับ 31630 คัรบป๋า:redface:

ทำไมมันเงียบเหงาอย่างนี้ อยากจะขอปิดกระทู้นี้ซะแล้ว อ่อนใจจังเลย:cry:

ใจเย็นๆครับใจเย็นอย่าเพิ่งท้อครับยังไงก็แวะมาชมอยู่เรื่อยๆครับผม:cry: เอ้าเอารูปที่พานหินตอนกลับบ้านช้วงไม่นานมาให้ดูกันแก้เช็งไปพลางๆก่อน

ไฟล์แนบ

• nsfd.bmp
    nsfd.bmp
    197.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
โน๊ตเอาความอับอายของชางภูเก็ตมาประจานในเวปได้ไง ดูแต่ละลำ ดิแต่งกันซะ มีไฟ ล่อแมงทั้งนั้น อายแทน 55555:biggrin: