ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
โหน้องนิดอย่าทำแบบนี้ ตอนนี้เค้านับถือเซฟ เป็นสุดยอดอัมตะนิยมของรถแล้ว เรื่อเบิลนะอย่าทำเลยน้อง รถพี่เดิมๆนะแต่ถ้าเป็นยี่ห้ออื่น มิได้แซง เราอาไว้โชว์ ใครเค้าน้ำลายไหลดีก่าวนะ อย่าให้เค้าหมั่นใส่เราเลย รถน้องสีอะไรเหรอ
ทะเบียนไร ของพี่สีเทา 5อ8417 กทม . เห็นก็ทักกันได้ เอาไว้เรารวมกลุ่มได้เยอะๆ แล้วเราจอดเรียงกันเป็นแถวสวยงาม แบบนั้นน่าชมก่าวนะ ส่วนคนขายกาแฟก้อน่าจะใช่คนเดียวกันนะ แต่ไม่เป็นไรคนไม่รุ้จักกันเค้าคงไม่กล้าคุยอะไรมาก พี่นะคนบ้าๆทักหมดอยู่แล้ว ยินดีนะที่นิดจะมาเข้ากลุ่มด้วย แต่ถ้านิดอยากที่จะเข้ามาในนี้แล้ะสามารถเข้าชมได้ทุกที่ ไม่ว่ากรุทู้ซื้อขายอะไหร่ ของแต่ง หรือรูปงานมิตติ้งต่างๆพี่ว่าสมัคสมาชิกชมรมไปเลย 250 ได้สติกเกอร์ cefirothailand.net หรือห้าร้อยเพิม่เสือหนึ่งตัว อันนี้แล้วแต่น้องไม่บังคับกันแต่ถ้าพอใจแค่ตรงนี้ไม่ว่ากันคับ

แล้วจะเสียค่าสมัครอย่างไรอะ
แล้วของพี่กานต์ต้องเสียเท่าไรอะ
รถผม กก 1332 กระบี่ แม็กสกายไลน์แว้วๆๆ สีเทานกพิราบ (สีปูดๆๆ ขอเน้น) ท่อมันวาวๆ ได้รับมรดกมาจากคุณพ่ออะ ฝันมาตั้งนานแล้ว และได้ดังใจหวัง:redface:

น้องเข้าไปดูที่วิธีการสมัคนะ อ่านให้ระเอียดก่อนนะ พี่สมัค 500 ชิวๆอยู่ได้ตลอดชาติ แล้วเราอยู่ภูเก็ตป่าวตอนนี้ แต่ถ้าอยู่กระบี่ก็ไม่มีปัญหา เรารวมกันได้ ไร้พรมแดนอยู่แล้วคับ
แล้วจะเสียค่าสมัครอย่างไรอะ
แล้วของพี่กานต์ต้องเสียเท่าไรอะ
รถผม กก 1332 กระบี่ แม็กสกายไลน์แว้วๆๆ สีเทานกพิราบ (สีปูดๆๆ ขอเน้น) ท่อมันวาวๆ ได้รับมรดกมาจากคุณพ่ออะ ฝันมาตั้งนานแล้ว และได้ดังใจหวัง:redface:

แต่พี่เขาขายกาแฟตอนกลางคืนนะ อยู่หน้าร.ร. เทคโนภูเก็ตหรือเทคนิคนี้เละ และอยู่หน้าบริษัทขายมอไซด์ไม่รู้ว่ายี่ห้ออะไร จำไม่ได้ (นานๆๆได้ไปครั้งหลงประจำ)ตอนที่พี่กานต์บอกว่าดูหยิ่งๆๆ
สงสัยโดนเมียด่ามาแน่เลยนะ เพราะว่าแต่งรถที่ไรโดนทุกที่
ผมเคยไปที่สะพานหินไปดูรถโชว์เครื่องเสียง แต่พอเข้าไปวัยรุ่นมองจะตาย (เพราะว่าก่อนเข้าผมไปเบิ้ลเครื่องใส่วัยรุ่น) :redface:
บังน้ำชา ป่าว แต่ก่อนขับไมตี้ วางเจ ใช่คนเดียวกันป่ะ

คิคิ ....

มาแอบดูคนภูเก็ตเค้าคุยกัน

ตามหึงตั้มกะนิดเหอร ไม่เป็นไรพี่เฝ้าดูให้เพื่อความรักของน้องเมกะตั้มนะๆ:biggrin:
คิคิ ....

มาแอบดูคนภูเก็ตเค้าคุยกัน

ตามหึงตั้มกะนิดเหอร ไม่เป็นไรพี่เฝ้าดูให้เพื่อความรักของน้องเมกะตั้มนะๆ:biggrin:

ง่า.. ไม่เกี่ยวกะเมเลย พี่โดด้วงดิ้งตั้งหาก ให้เมล่อซื้อ แล้วให้เมมาโพสอ่ะ ...

ง่า.. ไม่เกี่ยวกะเมเลย พี่โดด้วงดิ้งตั้งหาก ให้เมล่อซื้อ แล้วให้เมมาโพสอ่ะ ...

เวร ไหงมาโทษกรูว่ะไอ้เม..เมิงอะตัวดีเลย 555

ไม่ต้องเถียงกันเลย ทั้งคู่นั้นแหละ

up ครับคุณตั้ม

ตามที่พี่ตั้มพูดถูกครับ เมื่อก่อนไมตื้ 1J Bo / E30 1J /E34 1J Bo ปัจจุบัน CEF 1 BO แล้วพี่ตั้มสนิทไหมครับ พี่ตั้มสมัครชิกเท่าไรอะ
พี่กานต์ ได้เสื้อมา เป็นไงบ้างอะครับสวยมากไหมครับ อยากดูรูปอะ แล้วถ้าผมสมัคร 250 บาท ผมจะอยู่ได้ตลอดชาติเหมือนพี่ไหมครับ อะล่อเล่น :redface: ตอนนี้ผมอยู่กระบี่ครับ

ไฟล์แนบ

28.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 143
ยังไม่ได้เสี่อนะกำลังจะได้ สีเหลืองคันี้คุ้นใหนrcปะ

ตามที่พี่ตั้มพูดถูกครับ เมื่อก่อนไมตื้ 1J Bo / E30 1J /E34 1J Bo ปัจจุบัน CEF 1 BO แล้วพี่ตั้มสนิทไหมครับ พี่ตั้มสมัครชิกเท่าไรอะ
พี่กานต์ ได้เสื้อมา เป็นไงบ้างอะครับสวยมากไหมครับ อยากดูรูปอะ แล้วถ้าผมสมัคร 250 บาท ผมจะอยู่ได้ตลอดชาติเหมือนพี่ไหมครับ อะล่อเล่น :redface: ตอนนี้ผมอยู่กระบี่ครับ

ก็สนิท นะครับแต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เจอกัน บังแกใช้ e30 ด้วยหรอ เคยเห้นแกใช้ ตัว ซีรี่ 5 ก่อนจะเป้น เซฟ คันนี้ เด๋วนะอย่าเพิ่งเรียกพี่ผมอายุ 29 เองน่ะ

ก็สนิท นะครับแต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เจอกัน บังแกใช้ e30 ด้วยหรอ เคยเห้นแกใช้ ตัว ซีรี่ 5 ก่อนจะเป้น เซฟ คันนี้ เด๋วนะอย่าเพิ่งเรียกพี่ผมอายุ 29 เองน่ะ
อ้าว อายุเกือบ 30 แล้วหรอครับ แก่แล้วนะนี่

ยังไม่ได้เสี่อนะกำลังจะได้ สีเหลืองคันี้คุ้นใหนrcปะ
หมันแล้วคราบพี่ตั้ม ผมจะต่ลิ้นอย่างนั้นมั่ง สวยปะ โปรดพิจารณา:dribble:

ถูกๆๆต้องนะคราบ ก่อนมาอยู่ภูเก็ตนะใช้ E 30 ถัดมาก็ E34/ ซีรี่ 5
เอ่ะ ผมเพิ่งอายุ 23 ขวบ ครับพี่ เป็นไงละ หนุ่มและหล่อที่สุด ความสามารถก็สามารถจีบสาวๆๆได้มากกว่าพี่ๆๆ อิอิอิๆๆๆ:biggrin: เรื่องอย่างมันอยู่ที่กึ๋น 55555:biggrin:

ตั้มถ้านิดมันหนุ่มก่าวหล่อก่าว พี่ว่าอย่าเอามาเป็นสตรูของเราเลย ว่าไม๊ตั้ม
ถูกๆๆต้องนะคราบ ก่อนมาอยู่ภูเก็ตนะใช้ E 30 ถัดมาก็ E34/ ซีรี่ 5
เอ่ะ ผมเพิ่งอายุ 23 ขวบ ครับพี่ เป็นไงละ หนุ่มและหล่อที่สุด ความสามารถก็สามารถจีบสาวๆๆได้มากกว่าพี่ๆๆ อิอิอิๆๆๆ:biggrin: เรื่องอย่างมันอยู่ที่กึ๋น 55555:biggrin:

สีเหลือง ๆ สวยดีครับ ไม่มีอะไรผ่านมาทักทาย

ตั้มถ้านิดมันหนุ่มก่าวหล่อก่าว พี่ว่าอย่าเอามาเป็นสตรูของเราเลย ว่าไม๊ตั้ม
สูตรไรเหรอพี่ งงง อะ หรือสูตรกินเด็กๆ 5555:biggrin:
ลืมถามไปว่าพี่2คนได้สติ๊กเกอร์และเสื้อยังครับ อยากดูอะ:dribble: แล้วนานไหมกว่าจะได้อะ

สีเหลือง ๆ สวยดีครับ ไม่มีอะไรผ่านมาทักทาย
หวัดดีครับ รถพี่ปะในรูปอะ แล้วกันชนหน้าใส่ของไรอะ วางเครื่องไรอะ แม็ก ยี่ห้ออะไรอะ อยากรู้:augenrollen: