ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีใจด้วยง๊าบบบ....ยุ่งจริงๆ เพิ่งเสร็จเรื่องราวต่างๆ คงค่อยยังชั่วขึ้นแล้วหล่ะครับช่วงนี้ เง้ออออ...

ใครชื่อ กานต์
ใครชื่อ ณัฐพงษ์
(เพิ่งได้รับเอกสาร)

-

• กระทู้ ผู้เขียน
ดีใจด้วยครับ โน๊ต อิอิ:biggrin:
ขอบคุนครับเดี๋ยวกับบ้านที่ภูเก็ตจะไปรวมกลุมเซฟภูเก็ตด้วยคนครับ.... น้องครับ:wink: :tongue:

ตั้มๆๆๆเจอสาวขับa31 24v มาขายโฆษณาที่ร้านวะคุยกันตั้งนานเพิ่งเห็นคถตอนจะกลับ รายนี้พี่ชวนเข้าก้วนเองฮิๆๆ

ตั้มๆๆๆเจอสาวขับa31 24v มาขายโฆษณาที่ร้านวะคุยกันตั้งนานเพิ่งเห็นคถตอนจะกลับ รายนี้พี่ชวนเข้าก้วนเองฮิๆๆ[/quot

ทีแบบนี้ไม่รอใครเลยนะออกตัวก่อนเลยน่ะ

เข้ามาแอบดูคับ...

ชอบแอบดูสิเอ็งเนี่ยลงไปภูเก้ตเมื่อไหร่จะให้พาเที่ยว อยากกินหมี่สปำๆๆๆๆ อือๆ

น้าหมี่สปำตกยุคแล้ว ต้องหมี่อ่าวเกย์เอ้ยไม่ใช่อ่าวเกเฉยๆ อร่อยก่าวเยอะจิงๆ:tongue:
ชอบแอบดูสิเอ็งเนี่ยลงไปภูเก้ตเมื่อไหร่จะให้พาเที่ยว อยากกินหมี่สปำๆๆๆๆ อือๆ

พี่ กอฟไปดูล้อให้ยัง หือ:cry: :cry:

ผมกานต์ จันทร์มาลาคับ

ผม ณัฐพงศ์ ครับ

เด๋วมาบอกให้ว่าได้รหัสอะไร.....

A31629 นายกานต์ จันทร์มาลา garnphuket
A31630 นายณัฐพงศ์ Dekpk

ไชโยๆๆๆๆได้แล้วเย้ ดีใจจังคับ ขอบคุณพี่โจ้คับ ตั้มๆๆๆ เตรียมหาวันจัดมิตติ้งฉลองกันดีก่าวเรา:biggrin:
A31629 นายกานต์ จันทร์มาลา garnphuket
A31630 นายณัฐพงศ์ Dekpk

ด้วยความยินดีครับ และขอต้อนรับสู่บ้านหลังใหญ่ มากมายผู้คน ดำรงไว้ซึ่งความหลากหลาย
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
ยินดีต้อนรับ ครับ
CEF-PHUKET

@_@