ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้าหมี่สปำตกยุคแล้ว ต้องหมี่อ่าวเกย์เอ้ยไม่ใช่อ่าวเกเฉยๆ อร่อยก่าวเยอะจิงๆ:tongue:

จริงเหยอผมไปทีไรต้องกินอ่ะ อาหย่อยแต่ไม่ได้ไปนานและ จาไปหาหอยชักตีนกินด้วย เอิ๊กๆ แต่จำได้ร้านที่ไปนั่งกินเจอสึนามิเต็มๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
หอยชักตีน มีทุกร้านน้า ซอยป่าหลาย ร้านพรานทะเล ร้านทับอวน แนะนำเลย ส่วนหมี่ก็ตามที่ผมบอกนะ สุดยอด เดี๋ยวที่เค้าซ่อมแซมกันใหม่เสร็จมาเป็นปีแล้วมาเลยๆเดี๋ยวพาไป
จริงเหยอผมไปทีไรต้องกินอ่ะ อาหย่อยแต่ไม่ได้ไปนานและ จาไปหาหอยชักตีนกินด้วย เอิ๊กๆ แต่จำได้ร้านที่ไปนั่งกินเจอสึนามิเต็มๆ

หมี่ ปำนั้น มันร้านญาติ เมีย ป๋มม

แนะนำไปนั้งกินน้ำชาด้วยดิที่ภูเก้ตมีเยอะ สาวๆชอบไปนั้งกินกันด้วยปมกับบ้านภูเก้ตทีไรชอบไปนั้งมักๆ บางร้านบรรยากาศดีมาก คิดแล้วอยากกลับบ้านเยย

ถ้าได้ลงไปแล้วจะตะละโฟนไปหา หึหึ อยากไปเต็มที่แย้ว

จะมากันทำไมเยอะแยะ เนอะ 5555 ล้อเล่ง ยิ่ง เมนี้ ลงมาเมื่อไหร่บอกน่ะ จะรับรองให้เต็มที่ เลย ล่อซื้อกรู ซะขายขี้หน้าหมด

กลับมาแล้ว ขุดกันหน่อย จ้า:redface: :redface:

เว็บเข้าได้แล้ว

มาแล้วคับ มาแต่เช้าเลย หวัดดีเพื่อนๆทุกคน คิดถึงชิบ........เลย จะลงแดงตายอยู่แล้วนะเนี่ย ฉลองกันหน่อยคับ:wink:

เอ๊า....โชนนนนนน กระดกหมดเลย ฮ่าฮ่าฮ่า
สงสัยคง ลงแดงตาย ไปแล้วหลายคน ฮ่าฮ่าฮ่า​

พี่กานต์ ทำไม ทิ้งหลักฐานไว้อย่างงี้ เด๋วเซฟรูปไปเบลคเม ดีกว่า อิอิ:biggrin: :biggrin:

ก็คนที่บ้านมันใช้คอมไม่เป็นว่ะ เออตูเปลี่ยนก็ได้วะ ขู่เหรอตั้ม จำไว้เลย จำไว้:frown:
พี่กานต์ ทำไม ทิ้งหลักฐานไว้อย่างงี้ เด๋วเซฟรูปไปเบลคเม ดีกว่า อิอิ:biggrin: :biggrin:

ไม่เห็นออน เอ็ม อะพี่ แอบมาเลย รูปนี้ มันน่าดูดซะจริงๆ มีแบ่งให้บ้างไม๊เนี้ย

คราวนี้ตูเอาแม่มาขู่เลย มาดิฟ้องแน่ตูด้วย
ไม่เห็นออน เอ็ม อะพี่ แอบมาเลย รูปนี้ มันน่าดูดซะจริงๆ มีแบ่งให้บ้างไม๊เนี้ย

แง่ๆแอบมาสังเกตุการเซฟบ้านเราหน่อย

เฮ้ยตั้มๆๆๆๆมีคนเค้าอยากเข้ากลุ่มเราแต่เค้าไม่มีcefจะว่าไงว่ะ พี่ต้องถามเรากะเพื่อนๆคนอื่นก่อนนะ