ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ไฟล่อแมงดาอะ
กัวอะดิตั้มก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก:biggrin:

โน๊ตเอาความอับอายของชางภูเก็ตมาประจานในเวปได้ไง ดูแต่ละลำ ดิแต่งกันซะ มีไฟ ล่อแมงทั้งนั้น อายแทน 55555:biggrin:
ใช่ๆแต่ละคันถ้าไม่เอาเครื่องเสียงนะดูไม่ค่อยได้555ดูไฟล่อแมลงไปก่อน:sexy_girl:

555555:biggrin: :biggrin: น่าเกลียดเนอะ แต่ละคัน ล่อแต่แมง

ตั้มกับพี่การต์เคยไปทำเครื่องเสียงร้านสะปำไหมอยากรู้ว่าแพงใหมและดีจิงไหมเห็นเพื่อนว่าจาไปทำนะครับ:wink: :sexy_girl:

ตั้มกับพี่การต์เคยไปทำเครื่องเสียงร้านสะปำไหมอยากรู้ว่าแพงใหมและดีจิงไหมเห็นเพื่อนว่าจาไปทำนะครับ:wink: :sexy_girl:
ก้ดีน่ะแต่แพงเกินความจำเป็นมีหลายร้านที่ โอเคราคาไม่แพง:redface:

โครตแพงเลยนะสะปำนะ พี่นะขาประจำแมนมัน ไม่แพงนะแมนมันตามใจเราดีไม่บังคับ ของพี่ไปเปิดที่คิวรถวัยรุ่นมันหาว่าพี่ซ่อนซับไว้ใต้เบาะเลย อันนี้แล้วแต่ชอบนะร้านไหนก็ได้ตังถึง ก้อดีเองนะ

บอกตง โครตเกียดเลยพวกรถกระสือนะ เจอทีไรจะเอาหนามพุทราไปเฟี่ยงมันซะหน่อยกะให้ติดใส้มันไปด้วยเลย 555:biggrin:
555555:biggrin: :biggrin: น่าเกลียดเนอะ แต่ละคัน ล่อแต่แมง

ครับ..เพื่อนไปทำแล้วทำร้านแมนครับตึ๊บดีครับเห็นว่างั้น..ผมยังไม่เห็นเลยเพราะยังไม่กับบ้าน:smile:

แอบมาดู กลุ่มภูเก็ตซะหน่อย

แอบมาดู กลุ่มภูเก็ตซะหน่อย

อยากเห็นวิวสวยๆ ของเกาะภูเก็ตอีกอ่ะครับพี่น้อง

ว่าแต่ เทศกาลกินเจงวดนี้ ที่นั้นจัดใหญ่เหมือนเดิมป่ะคับ..:biggrin:

อยากเห็นวิวสวยๆ ของเกาะภูเก็ตอีกอ่ะครับพี่น้อง

ว่าแต่ เทศกาลกินเจงวดนี้ ที่นั้นจัดใหญ่เหมือนเดิมป่ะคับ..:biggrin:

มาเที่ยวไม๊ครับ สนุกน่ะครับตอน มีเทศกาล เด๋ว รับรองจะพาเที่ยวให้ถุงภูเก็ตเลย:biggrin: น่ะพี่กานต์เนอะ

เรื่องวิวสวยๆเดี่ยวจัดมาให้อีกตอนนี้ไม่ได้ไปไหนเลยอะคับ ส่วนงานกินเจยิ่งใหญ่ทุกปีคับ อาหารเจที่นี่หลากหลายคับอร่อยๆทั้งนั้นคับ

ตั้มสติ๊กเกอร์ที่พี่ให้ติดรถยัง ติดได้แล้ว ติดไปก่อนไม่สวยไม่ชอบเดี่ยวเปลี่ยนใหม่ได้ยังไงมีเราแค่สองคันเอง เดี่ยวคนอื่นมันเห็นเค้าจะได้มาหาเราไง

บ้านใกล้เรื่อนเคียงนี่เอง น้ำยังท่วมอยู่อีกป่าวคับชินเขตนะ ไงไปกทมแล้วเจอกันคับ:redface:

เป็นไงกับบ้างคับชาวภูเก็ต

ส่วนในซอยบ้านผมยังเหมือนเดิมคับ
ยังน้ำท่วมทุกครั้งที่ฝนตกหนักๆ:redface:

ทางภูเก็ตน่าจัด มีตติ้งนะ ขับกันเป็นกลุ่ม ทำแรลลี่A31 Bankok to Phuket สนไม๊เอ่ยๆๆๆๆ

บ่ยั่นๆๆๆ

หุ้นกันเช่ารถสไลด์ไปด้วย อุ่นใจดี อิอิ

น่าสนนะคับ ใครพอมีกำลังทรัพย์เติมน้ำมันก็เชิญเลยคับ นอนบ้านตั้มก็ได้ฮิๆๆ:cool:
ทางภูเก็ตน่าจัด มีตติ้งนะ ขับกันเป็นกลุ่ม ทำแรลลี่A31 Bankok to Phuket สนไม๊เอ่ยๆๆๆๆ

มาเยี่อมกันบอ่ยๆนะคับ สมัยก่อนผมไปจีบหญิงซอยนั้นประจำขี่จักยานฝ่าน้ำถ้วมไป ป่านนี้มีลูกมีหลานหลายคนแล้วมัง
เป็นไงกับบ้างคับชาวภูเก็ต

ส่วนในซอยบ้านผมยังเหมือนเดิมคับ
ยังน้ำท่วมทุกครั้งที่ฝนตกหนักๆ:redface:

สวัสดีครับ เพิ่งเข้ามาได้ครับ:redface:
กำลังจะสมัครสมาชิกเต็มรูปแบบซักที เห็นว่าสมัครกับพี่ลองได้นะ เพราะผมเพิ่งโทรไปคุยกับเขาเรื่องกันชนนะครับ พี่เขาบอกผมว่ายังไม่ได้ส่งสติกเกอร์กับเสื้อ ให้พี่กาน และพี่ตั้มใช่ปะ:redface: