ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
คับยังเลยไม่ได้ข่าวเลย เวลาจะไปชักชวนใครมันไม่มีอะไรไปอ้างอิงเค้าไง เนี่ยว่าถ้ายังช้าอยู่ก็กะว่าไปตัดสติ๊กเกอร์ ชมรมติดเองและ
สวัสดีครับ เพิ่งเข้ามาได้ครับ:redface:
กำลังจะสมัครสมาชิกเต็มรูปแบบซักที เห็นว่าสมัครกับพี่ลองได้นะ เพราะผมเพิ่งโทรไปคุยกับเขาเรื่องกันชนนะครับ พี่เขาบอกผมว่ายังไม่ได้ส่งสติกเกอร์กับเสื้อ ให้พี่กาน และพี่ตั้มใช่ปะ:redface:

หายไปนานเลยนะคับ ก็ยังไม่ได้เลยนะเนี่ยว่าจะไปตัดสติ๊กเกอร์เองและ เวลาไปชวนใครเข้ากลุ่มเราไม่มีอะไรไปอ้างอิงเค้า หากเราติดเวปชมรมไว้คนเห็นเข้าก็จะลองเข้ามา แล้วกลุ่มเราก้อจะได้สมาชิกเพิ่มอีก ไม่รู้ว่าจะไห้รอจนสติ๊กเกอร์กะเสื่อหมดหรือไงก็ไม่รู้ซิ
สวัสดีครับ เพิ่งเข้ามาได้ครับ:redface:
กำลังจะสมัครสมาชิกเต็มรูปแบบซักที เห็นว่าสมัครกับพี่ลองได้นะ เพราะผมเพิ่งโทรไปคุยกับเขาเรื่องกันชนนะครับ พี่เขาบอกผมว่ายังไม่ได้ส่งสติกเกอร์กับเสื้อ ให้พี่กาน และพี่ตั้มใช่ปะ:redface:

ขออภัยสมาชิกภูเก็ต
สัญญาพรุ่งนี้ 29 มิ.ย.50 ส่งให้เลยครับ แบบ EMS เลย...30 มิ.ย.50 ได้รับของพ๋มอยู่ไปรษณีย์ไทยใกล้ไกลก็ไปถึง (แต่อาจช้าหน่อย)...555

มาเที่ยวไม๊ครับ สนุกน่ะครับตอน มีเทศกาล เด๋ว รับรองจะพาเที่ยวให้ถุงภูเก็ตเลย:biggrin: น่ะพี่กานต์เนอะ

ขอบคุณมากเลยคับ พอดีกินเจผมต้องไปกินที่กระบี่อ่ะคับ 10 วันเลย ถ้าลางานได้เกินผมจะแวะไปนะครับ ขอบคุณมากๆ :biggrin:

ขอบคุณมากเลยคับ พอดีกินเจผมต้องไปกินที่กระบี่อ่ะคับ 10 วันเลย ถ้าลางานได้เกินผมจะแวะไปนะครับ ขอบคุณมากๆ :biggrin:

:eeek: ต้องไปกินถึงกระบี่ เลยเหยออออ.....
:tongue: แล้วดึกๆ เกิดหิวขึ้นมา ทำไงอ่ะ ทรมานแย่เรย
:byebye: เอ่อ...แถวอ่าวนาง พอมีของอม ได้น๊าเจ๊แนน
:dribble: หูยยย....ลองนึกดูเด่ะ จึ๋ยๆๆ

:eeek: ต้องไปกินถึงกระบี่ เลยเหยออออ.....
:tongue: แล้วดึกๆ เกิดหิวขึ้นมา ทำไงอ่ะ ทรมานแย่เรย
:byebye: เอ่อ...แถวอ่าวนาง พอมีของอม ได้น๊าเจ๊แนน
:dribble: หูยยย....ลองนึกดูเด่ะ จึ๋ยๆๆ

ก็ต้องไปกินที่กระบี่คับป้าโจ้ ไปทุกปี อาจารย์อยู่ที่นั้น ทรงด้วย
ดึกๆ ไม่หิว เพราะชิน
ส่วนอ่าวนางให้ป้าโจ้ไปแทนแระกันนะคับ เพื่อถูกใจฝรั่งเยอะดี 5 5 5

อยากให้พี่น้องเซฟไทยมาเที่ยวภูเก็ต จังเนอะ มากันเยอะๆ แบบมาพักผ่อนอะไรเงี้ย :redface:

:tongue: ติดไนตรัสก่อน ไปแน่ไอ่น้อง...นัดกับป๋าลอง เซฟนนท์ เอาไว้แระ.....

:tongue: ติดไนตรัสก่อน ไปแน่ไอ่น้อง...นัดกับป๋าลอง เซฟนนท์ เอาไว้แระ.....

แหล่มเลย ครับป๋าแต่ ระวังเจอbm คันนั้นอีกน่ะ อิอิ:biggrin: :biggrin:

ขอบคุณคับจะรอรับคับผม
ขออภัยสมาชิกภูเก็ต
สัญญาพรุ่งนี้ 29 มิ.ย.50 ส่งให้เลยครับ แบบ EMS เลย...30 มิ.ย.50 ได้รับของพ๋มอยู่ไปรษณีย์ไทยใกล้ไกลก็ไปถึง (แต่อาจช้าหน่อย)...555

แวะมาทักทายครับ ตั้ม

มีเพื่อนไปทำงานอยู่ที่ภูเก็ต ถ้าเจอก็ทักให้ผมด้วยนะครับ
เค้าขับ toyota โดเรมอน สีเทาดำ ป้ายทะเบียนปทุมธานี
หลังรถติด BABY DRINK RACING CLUB
เค้าบอกว่าเห็นเซฟที่นู้นมีเครื่องเสียงดี ก็เลยอยากรู้ว่าคันไหนจะได้บอกเค้า
เค้าสนใจเครื่องเสียงครับ

ก็คงไม่ใช่ของผมกะนายตั้มแน่ๆ คืนวันเสาร์ลองไปที่สะพานหินนะคับเปิดกันระเบิดเทิดเทงเลย ของผมแค่ฟังนุ่มๆครบๆแค่นั้นนะ เน้นรถสวยคับแรงเดิมๆอะคับ:tongue:
มีเพื่อนไปทำงานอยู่ที่ภูเก็ต ถ้าเจอก็ทักให้ผมด้วยนะครับ

เค้าขับ toyota โดเรมอน สีเทาดำ ป้ายทะเบียนปทุมธานี
หลังรถติด BABY DRINK RACING CLUB
เค้าบอกว่าเห็นเซฟที่นู้นมีเครื่องเสียงดี ก็เลยอยากรู้ว่าคันไหนจะได้บอกเค้า

เค้าสนใจเครื่องเสียงครับ

ไมเงียบแบบนี้อะ รางไม่ดีเลย อัพกันหน่อยพี่น้องคับ:cold:

จากลับไปอยู่บ้านทำงานที่ภูเก็ตแล้วครับพี่น้องลาออกจากงานเรียบร้อยแล้วแต่คงไม่ได้เอาเซฟไปใช้แน่ๆครับ คงหายาริสสีขาวสักคันใช้ไปก่อนครับ .. เฮ้อ..เศร้า..:burn:

จากลับไปอยู่บ้านทำงานที่ภูเก็ตแล้วครับพี่น้องลาออกจากงานเรียบร้อยแล้วแต่คงไม่ได้เอาเซฟไปใช้แน่ๆครับ คงหายาริสสีขาวสักคันใช้ไปก่อนครับ .. เฮ้อ..เศร้า..:burn:

อ้าว!!! ทำไมละครับพี่น้องก็ขับลงมาเลยไม่เห็นจะยากเลย:redface:

พอดีที่บ้านจาให้เปลี่ยนรถครับ