• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เผื่อด้วยดิโห่ของแบบนี้ลืมกันได้ไงเนี่ย:smile:
รอบหน้าล่ะกัน รอบนี้ปล่อยเด็กๆมันส์ไปก่อน:tongue:
ก็มัวแต่ซุ่มตระครุบเหยื่อ อยู่แต่หน้าโชว์รูมฮอนด้าแหล่ะ(ขาวๆ เล็กๆ)หร่อยมั้ย:dribble:

แม้ม...ตาตั้มโทรมาเมื่อคืนเล่นเอาใจหายแปล่บๆ..เลย งึดๆ :cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,523
มายืนยันครับ ออกจากป่าแล้วจิงๆ ตะกี้เพิ่งผ่านหน้าบ้าผม สไตล์เดิมขับอย่างเดียวจิตใจไม่วอกแวก แม้แต่หันมามองยังไม่มีเร้ย555
อันตรายๆๆมองทางว่ะ กัวมอไซด์แม่โผล่มาจากซอยแถวนั้นแม่ร้านลาบเยอะเดี๋ยวงานเข้าจะแย่

• #1,524
แม้ม...ตาตั้มโทรมาเมื่อคืนเล่นเอาใจหายแปล่บๆ..เลย งึดๆ :cry:
,มานโทรไปชวนเล่นเสียวไง ถึงตื่นเต้นขนาดนั้น สองคนนี้ซุ่มเงียบนะ

แอบดูคนภูเก็ตเค้าคุยกัน ..

• #1,526
พรุ่งนี้มีใครไปพานหินมั้งๆๆๆ :sure:

โห่จะขายหาตังมาทำรถให้เป็นรถเทพกะเค้าอยู่เนีย มาซื้อหน่อยดิไม่แพงคนกันเองเอาปะ:rolleyes: ส่วนหรีสไตร์นะเดี๋ยวจัดให้คัดอยู่:dribble:

รออยู่งับน้า ด่วนเลย:sexy_girl:
ส่วนเรื่องดินง่ะม่ะมีตังงับ
ม่ะอยากเข้าป่าเหมือนน้างับ
:biggrin:​

มายืนยันครับ ออกจากป่าแล้วจิงๆ ตะกี้เพิ่งผ่านหน้าบ้าผม สไตล์เดิมขับอย่างเดียวจิตใจไม่วอกแวก แม้แต่หันมามองยังไม่มีเร้ย555

สไตล์เดิมๆ555
ที่ไม่เดิมคือฟรีสไตล์:wink: งับ

พรุ่งนี้มีใครไปพานหินมั้งๆๆๆ :sure:
ขอบายคับ:cry: งานเข้า
ช่วยหน่อย... ข่ายใดรู้แหล่งแปลงส่ายท้ายอูมได้บ้าง(เจ็บเป็ดหัวเหม็ด) ชี้ทางเตียนๆให้ที ขอบคุนล่วงหน้า:burn: .

ช่วยหน่อย... ข่ายใดรู้แหล่งแปลงส่ายท้ายอูมได้บ้าง(เจ็บเป็ดหัวเหม็ด) ชี้ทางเตียนๆให้ที ขอบคุนล่วงหน้า:burn: .
มานเป็นไงพี่โสนจาแปลงทายอูมใส่หรือว่าต้องหาการท้ายอูม วัยรุ่นงงนะ .....:verwirrt:

ขับรถมา ณ กระบี่ แล้วจะพบกับสิ่งดีๆๆใกล้ตัว:redface: ผมใส่ให้ก็ได้ครับ:byebye: แต่ต้องมีข้อแลกเปลียน อิอิอิอิๆๆ:biggrin:

• #1,537
น้านูญไปโพสรูปไว้ที่ไหนฟะ:confused:

ป่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ