• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญพี่น้องผองเพื่อนเข้าร่วมสังสรรค์ เฮฮาสนุกสนานในงาน Meeting Cefiro-Thailand โดยกลุ่ม Cef@non เสาร์ที่ 7 มิถุนายน 2551 ณ ร้านริเวอร์ฮัท ถ.นนทบุรี-สนามบินน้ำ ตั้งแต่ 17.00 น.เป็นต้นไป บรรยากาศติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา สถานที่จอดรถกว้างขวาง แล้วเจอกันนะครับ...
ปล.ไกลโขแต่ใจ๋มั้ย...<!-- / message --><!-- sig -->

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

เอาว่าไง สาวกโลมาภูเก็ตจะรับคำท้า ของป๋าลอง รึไม่ ระยะทางแค่เรื่องจิ๊บๆแต่น้ำมันนี้ซิ ปัญหาใหญ๋โคดๆ:verwirrt:

เอาว่าไง สาวกโลมาภูเก็ตจะรับคำท้า ของป๋าลอง รึไม่ ระยะทางแค่เรื่องจิ๊บๆแต่น้ำมันนี้ซิ ปัญหาใหญ๋โคดๆ:verwirrt:

ว่าไงว่ากันครับพี่น้อง เซฟภูเก็ต :byebye: แต่ว่าวันเสาร์ที่จะถึงนี้มีโอกาสได้ไปภูเก็ตอีกแว้วววววว:dribble: และอีกอย่างหนึ่งก็คือ ไม่รู้ว่าจะได้ไปแน่หรือเปล่า กลัวว่าฝนฟ้าป็นใจอะครับ:wink:

ว่าไงว่ากันครับพี่น้อง เซฟภูเก็ต :byebye: แต่ว่าวันเสาร์ที่จะถึงนี้มีโอกาสได้ไปภูเก็ตอีกแว้วววววว:dribble: และอีกอย่างหนึ่งก็คือ ไม่รู้ว่าจะได้ไปแน่หรือเปล่า กลัวว่าฝนฟ้าป็นใจอะครับ:wink:
ได้เรื่องยังไงก็ติดต่อมาครับน้องนิดยินดีต้อนรับเสมอ :smile:

เห็นราคาน้ำมัน แล้วนั้งเคื่องไปจาคุ้มกว่าไหมพี่น้อง :brick:

แค่ส่งใจมาพี่ก็เป็นปลื้มมั้กมากแล้วครับน้องๆ..555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,547
งั้นผมส่งแรงใจไปดีก่าวป๋า แล้วก็หม้อน้ำนะผมเอานะ แต่ซ๊อตอยู่เก็บไว้ให้ผมนะ ส่งตังไปเมื่อไหร่ผมจะแจ้งป๋าอีกที่

จิงๆงับ น้ำมันโคตรๆเลย
รถตั้มไปกลับยัง8-9พัน รถพี่ก็1.5-1.6หมื่นชัวร์ๆ แต่ถ้าไปแล้วจัดที่พัก กะเด็กฟรีๆสัก
2-3คืนก็คงต้องไปง่ะงับ ว่ามั้ยน้ากาน-ต้ำ
:biggrin:​

ยินดีต้อนรับครับน้องนิดโหน่ย
อย่าว่าไปบางกอกเลย
จะรวมทีมไปค้างแรมที่กระบี่
ยังคุยกันมา3เดือนแว้วยังม่ะจบเลย
ว่างัยคับเซฟชาวเกาะ

ช่วงนี้ใข้ขี้นตัวนร้อนเลย งึดๆ น้องโลมาเรา.. :brick:

จิงๆงับ น้ำมันโคตรๆเลย

รถตั้มไปกลับยัง8-9พัน รถพี่ก็1.5-1.6หมื่นชัวร์ๆ แต่ถ้าไปแล้วจัดที่พัก กะเด็กฟรีๆสัก
2-3คืนก็คงต้องไปง่ะงับ ว่ามั้ยน้ากาน-ต้ำ

จริงๆแล้วน้าตั้มแก่เติมให้สาวๆฟรี1ถังที่ปตท.ปราณบุรีเพราะตอนนั้นแฟนแก่หลับถึงสาวๆขับมาเทียบหัวจ่ายข้างๆแก่เลยใจดีเพราะสาวๆสวยผมถามแล้วต้อนพบที่ภูเก็ต:biggrin:
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,556
คนสบายดีครับแต่รดตัวร้อนครับช่วงนี้ :brick:
แล้วไงไม่เห็นรายงาน ป๋าส่งมาให้ป่าว เห็นเอ็งเงียบไป ได้แล้วจัดหามาคืนด้วยนะโว้ย:super:

แล้วไงไม่เห็นรายงาน ป๋าส่งมาให้ป่าว เห็นเอ็งเงียบไป ได้แล้วจัดหามาคืนด้วยนะโว้ย:super:
ป๋าลองกำลังส่งมาให้ครับพี่วันพรุ่งนี้หรือไม่ก้วันจันได้ของเด๋วยังไงช่วยหาไหมให้นะน้า :burn:

ส่งไปแว้ว.
หม้อน้ำ+บานพับประตูหน้าซ้าย รอรับที่ไปรษณีย์ภูเก็ต (ถึงภูเก็ตเด้วเค๊าโทรตามให้ไปรับ) น่าจะวันเสาร์หรือวันจันทร์ครับ
ไฟมุมข้างขวาขาหักกระเพล็งกระเพล็งอย่างเจ้าแระส่งพัสดุไปรษณีย์ธรรมดา สัปดาห์หน้าไม่อังคารก็พุธส่งถึงบ้านตามที่อยู่

ส่งไปแว้ว.
หม้อน้ำ+บานพับประตูหน้าซ้าย รอรับที่ไปรษณีย์ภูเก็ต (ถึงภูเก็ตเด้วเค๊าโทรตามให้ไปรับ) น่าจะวันเสาร์หรือวันจันทร์ครับ
ไฟมุมข้างขวาขาหักกระเพล็งกระเพล็งอย่างเจ้าแระส่งพัสดุไปรษณีย์ธรรมดา สัปดาห์หน้าไม่อังคารก็พุธส่งถึงบ้านตามที่อยู่
ขอบคุณครับป๋าลอง :burn: