• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าสนใจชุดแต่งก้อโทรมาสอบถามได้ครับผมมมม:smile: [/quote]

ยินดีครับ คุณ........ ผมตั้มนะครับ :biggrin:

ถ้าสนใจชุดแต่งก้อโทรมาสอบถามได้ครับผมมมม:smile:

ยินดีครับ คุณ........ ผมตั้มนะครับ :biggrin: [/quote]

คุนต้ำรบกวนหน่อย บังเอินตรูดนายอี้ดโดนสอยมา เละไม่น่าดู:cry: เลยอยากเปลี่ยนใหม่เอาซะรอบคัน รบกวนหาข้อมูลให้หน่อย
วันศุกร์กะว่าจะไปหาที่ร้าน ขอคุนครับ

.............สวัสดี คับ ชาวเซฟภูเก็ต ผมไม่ได้กลับบ้านเกิดนานมากๆๆๆ แล้ว คราวหน้าถ้าลงไป
ก้อจาได้นัดเจอกันนาครับ ส่วนบ้านผมอยู่ตรงซ.รัชดารำฤกธ์ ก่อนแยกไฟแดงแรก ก่อนถึงโรงพยาบาลมิชชั่นคับ:smile: ...........
ถ้าสนใจชุดแต่งก้อโทรมาสอบถามได้ครับผมมมม:smile:
ยินดีครับ...ผมโสนครับ:byebye:

.............สวัสดี คับ ชาวเซฟภูเก็ต ผมไม่ได้กลับบ้านเกิดนานมากๆๆๆ แล้ว คราวหน้าถ้าลงไป
ก้อจาได้นัดเจอกันนาครับ ส่วนบ้านผมอยู่ตรงซ.รัชดารำฤกธ์ ก่อนแยกไฟแดงแรก ก่อนถึงโรงพยาบาลมิชชั่นคับ:smile: ...........
ยินดีเช่นกันครับเรื่องชุดแต่งมีตังเมื่อไหรเจอกันแน่ครับ :smile:

:biggrin: เอ่อ...คงหมายถึง ตอนนี้ตังค์ม่ายค่อยมี
ช่วยอยู่ห่างๆ ผมเอาไว้ก่อน ว่างั๊น....:byebye: :byebye: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,506
ยินดีครับ คุณ........ ผมตั้มนะครับ :biggrin:

คุนต้ำรบกวนหน่อย บังเอินตรูดนายอี้ดโดนสอยมา เละไม่น่าดู:cry: เลยอยากเปลี่ยนใหม่เอาซะรอบคัน รบกวนหาข้อมูลให้หน่อย
วันศุกร์กะว่าจะไปหาที่ร้าน ขอคุนครับ[/quote]อ้าวอย่างนี้ก็บานอะดิ555

• #1,507
เอ๊าคนภูเก็ตเหอร โหก็ไม่บอกนะเห็นขายของอยู่นานแล้ว ไงๆคนกันเองผ่อนได้ป่าวคับ แล้วก็ยินดีต้อนรับสู่บ้านเกินนะคับผม:biggrin:

วันศุกร์กะว่าจะไปหาที่ร้าน ขอคุนครับ[/quote]

อีกแว้ว โดนกันบ่อยเหลื้อเกิน
ชักเสียวๆแว้ว
ม่ะรู้ว่าถึงคิวเราเมื่อไหร่ เสียวเว๊ย
ต้ำ จัดชุดรอบคันแหล่มๆหน่อยน๊ะงับ
ส่วนเรื่องท่อร่วมไอดี ทำท่าว่าจาได้และงับ
พี่น้องเซฟขับรถระวังกันด้วยน๊ะงับ
ปล.วิ่งเท่าที่เข็มไมล์มี เท่านี้ก็ปลอดภัยงับ
:biggrin:

เอ๊าคนภูเก็ตเหอร โหก็ไม่บอกนะเห็นขายของอยู่นานแล้ว ไงๆคนกันเองผ่อนได้ป่าวคับ แล้วก็ยินดีต้อนรับสู่บ้านเกินนะคับผม:biggrin:

กำเจงๆเลยน้า ออกจากป่ามาแว้วไม่มีเงิน
พ่อตาให้แต่ที่ดินม่ะให้เงินสดบ้างเหรองับ
เหรอว่า ลงที่นาผืนน้อยหมดงับ (ต้ำบอก)
อ่อเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีเวลาจัดในฟรีสไตล์เลยน๊ะน้า
สาวกอย่างผมรอดูอยู่งับน้า จัดด้วยงับ
:smile:​

cef บ้านเราชอบเล่นตูดกันจัง...อิอิ..:smile: :smile:

:biggrin: เอ่อ...คงหมายถึง ตอนนี้ตังค์ม่ายค่อยมี

ช่วยอยู่ห่างๆ ผมเอาไว้ก่อน ว่างั๊น....:byebye: :byebye: :byebye:
ประมานนั้นเจ๊ หรือว่าเจ๊จาลองมาเฉียดๆดู55..:biggrin:

โห่..น้าเอางี้เลยเหรอ...แล้วยางหาได้ยังง่า.. :smile:

• #1,513
โห่..น้าเอางี้เลยเหรอ...แล้วยางหาได้ยังง่า.. :smile:
ไม่ได้ออกไปตอแหลไหนเลยให้เด็กๆมันหยุดกันนะ วันหยุดมันเยอะก็เลยต้องเฝ้าโยงเซ็งตายโหง:sure:

• #1,514
กำเจงๆเลยน้า ออกจากป่ามาแว้วไม่มีเงิน

พ่อตาให้แต่ที่ดินม่ะให้เงินสดบ้างเหรองับ
เหรอว่า ลงที่นาผืนน้อยหมดงับ (ต้ำบอก)
อ่อเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีเวลาจัดในฟรีสไตล์เลยน๊ะน้า
สาวกอย่างผมรอดูอยู่งับน้า จัดด้วยงับ

:smile:​
โห่จะขายหาตังมาทำรถให้เป็นรถเทพกะเค้าอยู่เนีย มาซื้อหน่อยดิไม่แพงคนกันเองเอาปะ:rolleyes: ส่วนหรีสไตร์นะเดี๋ยวจัดให้คัดอยู่:dribble:

ขอขอบจัยพี่น้องชาวกระบี่ ที่ต้อนรับอย่างชุ่มช่ำ(มากๆ)
คราวหน้ามามิตติ้ง หิ้วมาเผื่อด้วย:sexy_girl:

บ่เป็นยังดอก ขอบคุณมากครับที่แวะมาทักทาย เดียวจัดไปแบบจื๊ดๆๆแล้วกันครับ:dribble:

ป้วอะไรมาหว่า ชักยากจะรู้วะแร้ะ

เรื่องของเด็ก ผู้ใหญ่มายยยๆๆเกี่ยว อยากรู้ก็ลองมาซิครับเพ่! อิอิอิอิ:biggrin:

ปล. อ๊ะป๋มล้อเล็งน๊านะ:wink:

• #1,517
เรื่องของเด็ก ผู้ใหญ่มายยยๆๆเกี่ยว อยากรู้ก็ลองมาซิครับเพ่! อิอิอิอิ:biggrin:

ปล. อ๊ะป๋มล้อเล็งน๊านะ:wink:
เผื่อด้วยดิโห่ของแบบนี้ลืมกันได้ไงเนี่ย:smile:

วันศุกร์กะว่าจะไปหาที่ร้าน ขอคุนครับ[/quote]
ได้ครับลูกเพ่ เห็นคนขาย แว๊ปๆ ตะกี้น่าจะลองคุยกันดูน่ะ คนบ้านเดียวกัน

นี้เจ๊หมายถึงผมเวยนะเนี้ย ช่วงนี้ แห้งสุดๆ:biggrin:

มายืนยันครับ ออกจากป่าแล้วจิงๆ ตะกี้เพิ่งผ่านหน้าบ้าผม สไตล์เดิมขับอย่างเดียวจิตใจไม่วอกแวก แม้แต่หันมามองยังไม่มีเร้ย555

วันศุกร์กะว่าจะไปหาที่ร้าน ขอคุนครับ
อ้าวอย่างนี้ก็บานอะดิ555[/quote]
บานหรือป่าวยังไม่แน่จัย แต่ที่ชัวร์ๆห้อยแล้วครับพี่น้อง:sexy_girl: