• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้ากานหายไปไหนนี่ช่วงนี้:verwirrt:

มากระบี่อย่าลืมแวะมานะครับ ผมอยู่ในเส้นทางที่พี่โสนต้องผ่านครับ เบอร์ผมครับ 087-2702704 น้องนิด คนเดิม:redface:
วันศุกร์รถป๋าก็ผ่านมาจากหาดใหญ่
เพื่อนเอารถมาส่ง(พี่วอร์)
คงผ่านประมานบ่ายๆ
ยังงัยก็ฝากสแตนบายน๊ะ
เผื่อมีอะไรจาได้โทรหา
ทะเบียน 3148 ภก. สีขาว น๊ะ
ขอบคุงคับ น้องนิดโหน่ย
:smile:​

ครับผม ยินดีต้อนรับคราบๆๆๆ บ่เป็ยยั๊งดอก อิอิอิๆๆ:biggrin:

จัดให้คนขับ ซัก ดอก สองดอกซิ นิด555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,466
น้ากานหายไปไหนนี่ช่วงนี้:verwirrt:
ช่วงนี้ไม่ค่อยเป็นตัวของตัวเองเลยว่ะ

สงสัยเข้าป่า

หารูปลง free style มั้งคับ
น้ากานจ์
:biggrin:​
ไม่ได้ว่างเลยป๋า เซ็งเป็ดอยู่เนี่ย

เป็นไรอะน้า ช่วงนี้ รู้สึกงานเข้าบ่อยนะมีไรให้น้องนุ่ง ช่วยก็บอกน่ะ :biggrin:

ปล.เสาร์นี้ ใครจะเอาหมวกชมรม พกเงินติดตัวไปด้วยนะ ใบละ 200 บ. จ้า

เป็นไรอะน้า ช่วงนี้ รู้สึกงานเข้าบ่อยนะมีไรให้น้องนุ่ง ช่วยก็บอกน่ะ :biggrin:

ปล.เสาร์นี้ ใครจะเอาหมวกชมรม พกเงินติดตัวไปด้วยนะ ใบละ 200 บ. จ้า

รูปปลากรอบ มีเปล่าครับ เพ่:dribble:

:redface: ดีมาก....ไมพวกเจ้าถึงน่ารักเยี่ยงนี้
ช่วยซื้อหมวกเท่ห์ๆ สีขาว ของชมรมฯ
ปัยยืนเต๊ะท่า กิ๊บเก๋ ริมหาดป่าตอง
คนละ 1 ใบ...แหร่มเลยยยยยยย. :byebye:

:redface: ดีมาก....ไมพวกเจ้าถึงน่ารักเยี่ยงนี้

ปัยยืนเต๊ะท่า กิ๊บเก๋ ริมหาดป่าตอง

พวกนี้มีแต่ จะไปยืนขาย ตรูด อะดิเจ๊ อิอิ:biggrin:

ง้านเซฟภูเกตก้อเป็น.............................................ยี้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,475

เผื่อพี่ด้วยนะตูจะไปให้ได้เลยคิดถึงฉิบ.....

เอาใจ ช่วย สู้เค้า ทาเคชิ:biggrin:

ตามนั้นครับ เก่ง ตามกะแสเค้าหน่อย 555
ปล.ยกเว้นผมน่ะ:biggrin:

จายกเว้นทำมายตาต้ำ
ก็อีแอบกานทั้งก๊วนนั่นแหละ
เหงเวลามองหนุ่มๆ หล่อๆ เนี่ยต้ำตาเยิ้มเชีย
:sweet_kiss: งิงิ :sweet_kiss:
อ่อ คืนนี้เจอกันถ้าสวรรค์เปงจัย
ส่วนเรื่องรถ ขอแก้ข่าวด่วน
ตอนนี้พาไปทำสีแว้วงับ
ล้อแม็กซ์ใหม่ก็ได้แว้ว Rim17 F9 R10
Volk GTC
เดี๋ยวรู้จัก เดี๋ยวรู้จัก
:sexy_girl: