• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แน่นอนครับ ถ้ามีโอกาศจะส่งข่าวไปครับ

แน่นอนครับ ถ้ามีโอกาศจะส่งข่าวไปครับ

อ้าว ... ศักดิ์หายไปไหนนาน ไม่เข้ามาในตัวเมืองบ้างหรือ :verwirrt:
จะได้มาพบปะพูดคุยกันนะ หรือว่าเพิ่งกลับจาก กทม. :redface:

ปล. ถ้ามาวันไหน กริ๊งๆๆมาล่ะกันนะ เพื่อติดธุระอะ:wink:

ศักดิ์ กับ เจ้านิดอยู่ พื้นที่เดียวกันนิ ติดต่อกันเร้ย

ปล.ต่อเช้าว่าผลือกันครับพี่น้อง แจ้งด้วย

อีกนิดใครรู้จัก อู่ติดแก๊วแบบ ผ่อน aeon ได้ไม๊ครับบอกทีอยากติดอย่างแรงแร้วนิ

ศักดิ์ กับ เจ้านิดอยู่ พื้นที่เดียวกันนิ ติดต่อกันเร้ย

ปล.ต่อเช้าว่าผลือกันครับพี่น้อง แจ้งด้วย

อีกนิดใครรู้จัก อู่ติดแก๊วแบบ ผ่อน aeon ได้ไม๊ครับบอกทีอยากติดอย่างแรงแร้วนิ
คิดเหมือนกันเลยต้ำรดไม่แรงแต่ดันกินน้ำมันเหมือนรดแรงเลยคิดแล้วเศร้า:cry:

อ้าว ... ศักดิ์หายไปไหนนาน ไม่เข้ามาในตัวเมืองบ้างหรือ :verwirrt:
จะได้มาพบปะพูดคุยกันนะ หรือว่าเพิ่งกลับจาก กทม. :redface:

ปล. ถ้ามาวันไหน กริ๊งๆๆมาล่ะกันนะ เพื่อติดธุระอะ:wink:
ครับพี่นิด เข้าไปแล้วจะโทรหาครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ

วันนี้ว่าไงวัยรุ่น:biggrin:

เออนั้นดิ เงียบหายกันไปซะงั้น
ทิตย์นี้ไม่ว่างง่ะ
มีเลี้ยงรุ่น วค.ที่ตะวันแดงงับ
เสาร์หน้าชัวร์เพ่น้อง(รถมาด่วย)
มิตติ้งที่ร้านอาหารชัวร์ๆงับ
คนละ500บาท
แล้วตกลงกันเลยว่าจาไปไหนกัน
อย่างพร้อมเพรียงเด้อ
:wink:​

อุตสาร์ไปล้างรดมาตั้ง180เซ้ง:burn:

อุตสาร์ไปล้างรดมาตั้ง180เซ้ง:burn:

ไปดิน้อง พี่เบิร์ดไม่ไปคนเดียวเอง

ปล. ทางชมรมจะทำการจัดส่งหมวกของชมรมฯมาให้
ใบละ200 ท่านใดอยากมีไว้ในครอบครอง ลงชื่อไว้ได้เลยครับ

ผมเอาด้วยครับพี่ตั้ม 1 ใบ:dribble:

ไปดิน้อง พี่เบิร์ดไม่ไปคนเดียวเอง

ปล. ทางชมรมจะทำการจัดส่งหมวกของชมรมฯมาให้
ใบละ200 ท่านใดอยากมีไว้ในครอบครอง ลงชื่อไว้ได้เลยครับ
เอาๆๆ เอาด้วย
1 ใบงับ
:smile:​

1ใบเช่นกันครับพี่น้อง:embarrassed:

หวัดดีครับพี่ๆทุกคน
ผมสมาชิกใหม่ ชื่อ ศักดิ์ อยู่ กระบี่ ครับ
ยังงัยก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :sexy_girl:
ยินดีต้อนรับเข้าเล้าคับ
จาได้มีกันเยอะๆ
นายโสนคนเดิม:byebye:

วันศุกร์เย็นๆกะผมกับนายอี๊ดจะเดินทางไปที่ตรัง สงสัยจะผ่านกระบี่ พี่น้องที่อยู่แถวนั้นรอรับด้วย หากโชคดีเราอาจได้เจอกัน(ทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อย ตอนผ่านจะได้โทรหา):tongue:

เอากะเขาด้วย เดี่ยวเอ้าท์:byebye: :byebye:

วันศุกร์เย็นๆกะผมกับนายอี๊ดจะเดินทางไปที่ตรัง สงสัยจะผ่านกระบี่ พี่น้องที่อยู่แถวนั้นรอรับด้วย หากโชคดีเราอาจได้เจอกัน(ทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อย ตอนผ่านจะได้โทรหา):tongue:

มากระบี่อย่าลืมแวะมานะครับ ผมอยู่ในเส้นทางที่พี่โสนต้องผ่านครับ เบอร์ผมครับ 087-2702704 น้องนิด คนเดิม:redface: