• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: xxx ป่านนี้แมร่งคงนอนตูดโด่ง

รอซัดกลับ ภูเก็ตวันพรุ่งนี้แหละว๊า...
แล้วมันก็หายต๋อม ม่ายรู้ป่านนี้เอารถไปทำแอร์
หรือยัง ม่ายช่ายขับไป

งานเข้าแถวสุราดอีกหล่ะ เมิงเอ๊ยยย... :biggrin:

ตั๊มมันบอกกลับวันนี้ครับเจ๊...แต่ไม่รู้กี่โมงแล้วแต่จะตื่น
เมื่อคืนซัดกันเกือบตี 1 กินเบียร์เคล้าน้ำฝน..ส่วนเรื่องแอร์วันที่ไปรับมันที่แยกพิชัย ผมลองขับรถมันดู...ซัดยาว ๆ ที่ 120-140 ปกติเลยครับแดดเปรี้ยง ๆ แอร์ไม่เป็นไรปกติเย็นอีกตะหาก เลยชักจะงงกะมันเนี้ย แต่มันบอกว่าสงสัยหายแล้วไม่แน่อาจเอาไปเช็คที่ภูเก็ตอีกรอบอะครับ....ตามนี้

:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แล้วทำไมต้องแอบ ๆๆ เข้ามาด้วยอ่ะป๋า งงงงอ่ะ:verwirrt: หรือว่ามีอะไรปกปิด :eeek:

รหัสก็มี พอรหัสเปลี่ยนแล้วก็เข้าม่ะได้เลย
เวงเลยน้องเอ้ย
รอต้ำมาจัดการให้คับ
:brick:​

มันชั่งหาเรื่องทรมานลูกเมียจิ๊งจิงงงงง:cold:

ตาต้ำเค้าอยากมานานแล้วน้าเอ้ย
รู้กัน
อ่อใครไปนคร บ้างเนี่ย
มีมั้ย
:smile:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,404
ตั๊มมันบอกกลับวันนี้ครับเจ๊...แต่ไม่รู้กี่โมงแล้วแต่จะตื่น
เมื่อคืนซัดกันเกือบตี 1 กินเบียร์เคล้าน้ำฝน..ส่วนเรื่องแอร์วันที่ไปรับมันที่แยกพิชัย ผมลองขับรถมันดู...ซัดยาว ๆ ที่ 120-140 ปกติเลยครับแดดเปรี้ยง ๆ แอร์ไม่เป็นไรปกติเย็นอีกตะหาก เลยชักจะงงกะมันเนี้ย แต่มันบอกว่าสงสัยหายแล้วไม่แน่อาจเอาไปเช็คที่ภูเก็ตอีกรอบอะครับ....ตามนี้

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
สงสัยต้องให้มันกลับมาลดน้ำมนที่วัดฉลองถึงจะหาย:burn:

• #1,405
ตาต้ำเค้าอยากมานานแล้วน้าเอ้ย
รู้กัน
อ่อใครไปนคร บ้างเนี่ย
มีมั้ย

:smile:​
ไม่ทันว่ะน้า คอมออกวันที่หนึ่งนะไม่ทัน:frown:

ถึงภูเก็ตโดยสวัสดิภาพแล้วครับ พี่น้อง ณ เพลา 01.30 น. เหนื่อยน่าดู กับ 12 v ตัวจี๊ด
และค่าน้ำมันอีก ร่วมหมื่น
ช่วงนี้ถ้าเจอกัน ก็เลี้ยงเบียร์ไรกันก่อนน่ะยังไม่ฟื้น
55555
:biggrin: :smile: :biggrin:​

ถึงภูเก็ตโดยสวัสดิภาพแล้วครับ พี่น้อง ณ เพลา 01.30 น. เหนื่อยน่าดู กับ 12 v ตัวจี๊ด

ช่วงนี้ถ้าเจอกัน ก็เลี้ยงเบียร์ไรกันก่อนน่ะยังไม่ฟื้น
55555

ยินดีด้วยครับ
ดีใจจัง กลับมาแว้ว
เด่วเลี้ยง ม่ะต้องห่วงงับ
:smile:

เป็นอะไรกันวะเนี่ยถ่ายรูป ไม่ 2 นิ้วก็3 นิ้ว4นิ้ว

55555

แอร์เย็นดียังเนี่ย...:verwirrt: :verwirrt:

• #1,411
เออถึงบ้านปลอดภัยก็ดีแล้ว เด็กๆร้องกินเหนียวหมูปิ้งอยู่:cry:

เป็นไรมากไม๊เนี้ยลุง

เย็นเจ๊ยบ นิ่งกริ๊ป:biggrin:

กระเป๋าบางเลยดิ่ไปบางกอก
กะเซฟิโร่ง่ะ
เออ ตั้มเปลี่ยนรหัสใหม่แล้วเข้าม่ะได้เลย
A31871 ของป๋าง่ะ
ทำงัยดีรีเซตรหัสใหม่ได้ม่ะ
จัดการให้ที
เลยต้องเอาของคุณโจเขามาใช้ก่อง
:brick: งิงิ:brick:

เสาร์งี้เอาไงคับ:verwirrt:

เสาร์นี้ขอให้ฝนตกเพราะว่าคงไม่ว่างไป ...555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ป๋าเบริ์ดครับ วันที่ 27 นี้ ทางผู้จัดเค้าเลื่อนการแข่งครับ วัยรุ่นเซ็งเลยอะ:wink: :cry:

• #1,418
โทษทีพี่น้องเมื่อวานถางป่าทั้งวันเลย โครตเหนื่อยเลย กะจะเอาที่คืนพ่อตาแล้วขอแค่ร้อยวาพอ เอาพอปลูกบ้าน หมดแรงวะเมื่อคืนเลยไปพานหินไม่ไหวจิงๆ นัดกันใหม่นะ:burn:

ป๋าเบริ์ดครับ วันที่ 27 นี้ ทางผู้จัดเค้าเลื่อนการแข่งครับ วัยรุ่นเซ็งเลยอะ:wink: :cry:
เซงด้วยครับ
อุตส่าห์เตรียมรถไว้พร้อมแล้ว
ไม่รู้เลื่อนไปวันไหนอีก
ถ้าทราบข่าวแล้วแจ้งบอกด้วยน๊ะครับ
:burn:​

โทษทีพี่น้องเมื่อวานถางป่าทั้งวันเลย โครตเหนื่อยเลย กะจะเอาที่คืนพ่อตาแล้วขอแค่ร้อยวาพอ เอาพอปลูกบ้าน หมดแรงวะเมื่อคืนเลยไปพานหินไม่ไหวจิงๆ นัดกันใหม่นะ:burn:
พ่อตาผมให้ที่สามเหลี่ยมเป็นหลังเต่ามา
หลายปีและ ยังถางป่าออกไม่หมดเลยคับน้า
ดังนั้นน้าอย่ารีบร้อน ค่อยๆถางงับ
อย่าหักโหม เด่วเขร็ดเอวง๊าบบ น้า
:biggrin:
ผมนู๋เบริ์ดเอง